เจ้าของ: pokjung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์ เสริมสะโพก เสริมก้น ด้วยFiller Aqualift แบบไม่ต้องผ่าตัด

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-1 14:53:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ  
อุ้ยย แอบก้นดำค่ะ55
มีแต่คนแซวเรื่องสีผิวนะคะ ที่จริงสีผิวนี้ฝรั่งนิยมนะคะ
สีผิวสวยค่ะ สีแบบคนไทยแท้
แค่แอบแซวเรื่องสีผิวนิสเดียวเองค่ะ อิอิ
ตอนนี้มีแต่aquafillingแล้วค่ะ หาaqualiftไม่ได้แล้วค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-16 12:21:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป็อกโดนเรื่องก้นดำอีกแล้วววววววว
คุณป๊อกน่าสงสารค่ะ คงแซวกันขำๆนะคะ
มาเป็นกำลังใจให้คุณป๊อกค่ะ
คุณป๊อกอย่ากังวลค่ะ แค่แซวเล่นน่ะคะ
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-25 14:04:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป๊อกก็ชินแล้วค่ะ ป๊อกไม่คิดมากค่ะ
เพื่อนๆป็อก อยากฉีดสะโพกกันเยอะมาก  เพราะก้นป็อกเด้งได้ใจมาก เดี๋ยวกลับเมืองไทยอาจะไปอัฟหน้าเพิ่มนะค่ะ
คุณป๊อกคะ รบกวนตอบหลังไมค์ด้วยจ้า เราอยากรู้ราคาเหมือนกันค่ะ
ส่วนบางคนเราว่าติแต่พองามเถอะนะคะ เรากลัวจะไม่มีคนกล้ามารีวิวให้ดูอ่ะ
ฉีดสะโพกนี่หาดูยากจริงๆค่ะ ขอบคุณ คุณป๊อกมากๆเลย><
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-31 13:07:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบไปแหล่วค่า
ส่วนเรื่องคนติป๊อกไม่ไ้ดซีเรียสนะคะ แค่อายเฉยๆ55555555555555
ทำใจตั้งแต่ก่อนรีวิวแล้วจ้า
ขอถามหน่อยคับฉีดเสร็จนี่ใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติเลยใช่ไหม
แล้วนอนท่าไหนคับ
สะโพกทรงนี้เรียกว่าทรงกลม ใช่มั้ยอะ สวยดี ดูธรรมชาติมากอะ
ใช้เวลากี่นาที อะ ทำเสร็จดูก้นเด้งเลย แต่แอบแทนๆไปปะ555
ฉีดแล้ว ดูสวยธรรมชาติจริงๆ ถามอีกอย่างค่ะ ว่า ฉีดนานมั้ย แล้วมีปวดบ้างมั้ยค่ะ
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-5 15:29:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นานเลยค่ะ ประมาณชั่วโมงกว่าๆ ค่ะ เสร็จแล้วป๊อกก็ใช้ชีวิตทำโน่นนี่นั่นได้ตามปกตินะคะ
ฟิลเลอร์ที่ฉีดนี่อยู่ได้นานไหมคะ หรือว่าถาวรเลยอ่ะ
ว้าวๆๆๆมาชมด้วยคนค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alizee-99 เมื่อ 2012-6-7 15:54

การดูแลตัวเองหลังฉีดนี่มีข้อแนะนำอะไรดีๆไหมคะคุณป๊อก เอ๋กำลังจะไปฉีดหน้าอกค่ะ การดูแลคล้ายๆกันไหมเอ่ย
ถ้าให้มองในมุมคนนอกอย่างผม รูปหลังฉีดนี่ก็ดูไม่รู้นะฮะว่าทำมา ส่วนตัวผมว่าเหมือนธรรมชาติมากครับ
ว้าววว สวยมากเลยค่ะ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 13:53:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนมากนะคะ อิอิ ตัวลอยเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้