เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] list กระทู้ ที่มีพฤติกรรมน่าสงสัย สมาชิกควรรู้ไว้ ต้องระวังและใช้วิจารณญาณครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณมากเลยคะ ช่วงนี้สนใจการทำหน้าเรียว รบกวนดูว่า อันไหนที่น่าสงสัยว่าเป็นหน้าม้าได้รึเปล่าคะ
ขอบคุณมากนะคะ เปนกำลังใจให้ค่ะ

มาช่วยสอดส่องให้อีกคนนึง คิๆๆ ยันฮี อ่ะ เห็นบ่อยมากเลย

บ็อบ เราเห็นบางกระทู้ มีเชิญชวนไปทำกับหมอ แบบให้เบอร์ไว้ ก็มี ให้โทรไปจองคิวอ่ะ
ขอบคุณแอดมินมากๆค่ะ
ช่วยด้วยคะ คือเป็นคนไปกดโพลตัวเอง ฮือๆ แล้ว กดผิดแล้วแก้ไงเอ๋ย  ที่มันขึ้นว่าคำเตือนอะจ้า รบกวนช่วยแก้ให้หนูทีนะจ้าขอบคุณคะ
ให้กำลังใจ ด้วยคนนะครับ..........Admin ที่น่ารัก ของทุก ๆ คน
ขอบคุณค่ะ แอดมิน
กระทืบ100ไลค์ให้แอดมินไปเลยค่ะ แอดมินช่วยได้เยอะจริงๆค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ. เราจาได้ระวังมากให้มากขึ้นอ่ะค่ะ. สู้ๆนะค่ะ คุณแอดมิน
แอดมิน เวปนี้เอาใจใส่ดีจัง ขอบคุณนะค่ะสำหรับคำเตื่อน
ขอบคุณค่ะ ได้ข้อมูลดีๆ จากเวปนี้มาก
อยู่ข้างแอดมิน คร่าาา
แจ้งลบกระทู้ทำไงค่ะ อยากลบกระทู้ที่ตัวเองตั้งไว้ค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-27 23:40:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย milk_325 เมื่อ 2012-10-27 00:59
แจ้งลบกระทู้ทำไงค่ะ อยากลบกระทู้ที่ตัวเองตั้งไว้ค่ ...

แจ้งที่ห้องแจ้งลบกระทู้ครับ
ขอบคุณครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
ต้องใช้วิจารณญาณให้มากๆซะแล้ว
ทู้นี้ก็น่าสงสัยค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=55388&pid=1003539&page=1&extra=#pid1003539
ขอบคุณแอดมินครับ  เพราะถ้าโดนหลอกแล้วยังอันครายกับร่างกาย แอดมินที่นี่ดีสุดยอด ตบมือให้ครับ
บางคนก็เข้ามาปั่นกันเอง อวยกันเอง ทั้งลูกค้าทั้งคนขาย เข้ารกเข้าพงกันทั้งคู่ เฮ้อ
สู้ๆนะคะ adminเวปนี้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจทำศัลยกรรม มีประโยชน์มากค่ะ
เป็นเด็กใหม่ กำลังศึกษาการทำศัลยกรรมคะ
เห็นadmit ดูแลและเตือนแบบนี้อุ่นใจขึ้นคะ
ขอบคุณ admin ครับ
พวกโฆษณาชวนเชื่อทั้งหลาย ถ้าคลินิคหรือ ครีม ยา อะไรก็แล้วแต่ ถ้าของพวกคุณดี ก็ดีไป แต่ถ้าไม่ดีคุณรู้มั้ยคะว่า คนที่เขาเดือดร้อนนะ เขาจะเป็นอย่างไร ทุกคนอยากสวย อยากดูดี แต่ถ้าพวกเขาต้องมาผิดหวังเรื่องพวกนี้ พวกคุณจะเข้าใจพวกเรามั้ย ว่า เราจะทรมานแค่ไหน เสียเงิน เสียหน้าตา คนที่เว็ปนี้เขามีแต่ช่วยเหลือและแนะนำสิ่งดีๆกันคะ พวกคุณอย่าทำแบบนั้นเลย สงสารคนอื่นเขาบ้าง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดีแล้วล่ะค่ะ ขอบคุนนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้