เจ้าของ: an-ny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปร้อยไหมละลาย ที่เอเมดคลินิก เทคนิคเกาหลี มาแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
101#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-29 18:09:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ยิ่งคนอายุเริ่มมากขึ้นอย่างแอนนี่ ครีมอะไรก็เอาไม่อยู่แล้วจ้า หันไปพึ่งคุณหมอดีกว่า
สวยไวทันใจแถมปลอดภัยด้วยค่ะ
  ดูเห็นผลขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะคุณแอน ดูหน้าเด็กลงจริงๆ
เมื่อก่อนเราเฉยๆกับเรื่องริ้วรอยนะคิดว่าอายุยังน้อย
คือเราอายุ 26 ค่ะ แต่ช่วงปีหลังๆมานี้ส่องกระจกแล้วแบบ อื้อหืมม มาชัดมากเลย
เริ่มกังวลแล้วค่ะ อ่านกระทู้คุณแอนแล้วเราสนใจเรื่องร้อยไหมมากค่ะ
103#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-1 13:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่สนใจ เดี๋ยวนี้ริ้วรอยมาไวมากค่ะ
แนะนำให้ทำค่ะ ไม่เจ็บ ปลอดภัย สวยด้วยค่ะ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-3 18:43:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวมาอัฟเดท นะค่ะ เพราะตอนนี้ เข้าคอร์สหน้าใสเด้ง ต่อแล้วค่ะ เรื่องร้อยไหมยกกระชับแอน แนะนำเลยค่ะ ที่เอเมด สีลม ทำดีมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=41522&extra=page%3D1&page=1  โพสต์ 2012-12-30 12:24
แล้วทำไม หนุ่ม long9 คนนี้หน้าเละละจร้า  โพสต์ 2012-12-30 12:23
รอค่ะ มาไวๆๆนะคุณแอน เรากำลังจะพาแฟนไปจัดหนักค่ะ เลยคิดว่าจะไปทำสวยด้วยพร้อมกันเลย ตอนนี้อายุมากขึ้นริ้วรอยเริ่มมาเยือนแล้วค่ะ ทำที่เอเมดเหมือนกันค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย izeecream เมื่อ 2012-6-6 15:34

ไปเข้าคอสมารึยังคะ รอคุณแอนมารีวิวหน้าใสน๊า เราเคยใช้พวกสมุนไพรขัดหน้าอยู่ค่ะเลิกใช้แล้วรู้สึกหน้ามันแห้งง  เปลี่ยนแนวอไปปรึกษาคุณหมอแล้วผิิวมันดูดีขึ้นอ่ะค่ะ
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-7 17:13:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย an-ny เมื่อ 2012-6-7 17:28

ยังค่ะว่าจะไปอาทิตย์นี้แหละ
ไปทำมาแล้วอย่าลืมมาเล่าให้ฟังนะครับ ผมมีโปรแกรมแพคคู่จะไปกะคุณแม่เหมือนกันฮะ
109#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-11 12:44:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอนยังไม่ได้ไปทำนะคะพอดีติดนัดลูกค้าอ่ะค่ะ แคนเซิลไม่ได้
ถ้าไปทำแล้วจะมาบอกแน่นอนค่ะ ขอโทษทุกท่านด้วยนะคะที่ทำให้รอ แอบรู้สึกผิดจัง
จะไปที่ไหนคุณแอน เอเมดเหมือนเดิมหรอ เราโทรไปหมอคิวเตมตลอดเลยอ่ะคุณแอนจองทางไหนคะช่วยแนะนำเราทีค่ะ
ตอนพี่ทำพี่ฉีดโบท็อกก่อนหรือเปล่าค่ะฉีดมานานกี่เดือน คือหนูพึ่งฉีดมา 3 เดือนแล้วก็ไปร้อยไหมละลายที่นี่แหละ แต่ร้อยเสร็จหน้าบานกว่าเดิมไม่เข้าใจว่าทำไม ตรงกรามอ่ะค่ะใหญ่เลยก่อนไปทำเล็กว่านี้อีกมีแต่คนถามทำไมใหญ่กว่าเดิมไปให้หมอเช็คเค้าก็บอกต้องฉีดโบท็อกใหม่ร้อยไหมทำให้โบท็อกคลายตัว งงค่ะไม่เข้าใจแอบเคืองว่าต้องจ่ายตังอีกทั้งๆที่ไปทำเพราะหวังว่าหน้าจะเล็กกระชับกว่าเดิม เราทำร้อยแบบV เชฟกะยกคิ้วค่ะ บอกตรงๆไม่ปลื้ม ใครรู้เคยเป็นขอคำตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณมาก
ลืมบอกเราร้อยไหมมาได้เดือนกับอีก 5 วันค่ะ
ขอแก้ไขค่ะฉีดโบก่อนทำ 4 เดือนค่ะแล้วก็มาต่อด้วยร้อยไหมนี่แหละค่ะ
คห.ข้างบนมีรูป Before - after ไหมคะ อยากดูว่ามีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้างอ่ะค่ะ
115#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-14 12:50:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่เคยฉีดมาก่อนร้อยไหมประมาณ สามเดือนเหมือนกันค่ะ พอมาร้อยไหมหน้าก็เรียวขึ้นนะคะ แอบงง เหมือนกันค่ะ
ว่าร้อยแล้วหน้าบานแบบไหน ขอดูรูปได้ไหมคะเป็นแนวทางข้อมูลค่ะ
แล้วถ้าอยากหน้าเรียว ฉีดBotox หรือร้อยไหมได้ผลดีกว่ากันคะ
ขอราคาโดยประมาณหน่อยได้ไหมคะ เราเพิ่งไปฉีดโบท๊อกมา เกือบเดือน ถ้าจะร้อยไหมเพิ่มทำได้เลยไหมคะ
ขอบตอบคุณข้างบน ถ้าจำไม่ผิดน่าจะทำได้นะคะเข้ามารอฟังเป็นเพื่อนค่ะ
119#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-2 19:43:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ ต้องปรึกษาคุณหมอนะคะ แต่พี่ก็ฉีดโบท๊อกซ์มาก่อนร้อยไหมค่ะ เดือนกว่าๆๆค่ะเลยไม่กล้าให้คำตอบแบบฟันธงนะคะ ลองปรึกษาคุณหมอดู หรือรอถามผู้รู้ท่านอื่นนะคะ
หนูอายุ24ค่ะ ร้อยไหมให้หน้าเรียวนี้ประมาณเท่าไหร่ค่ะมีงบ20000กลัวไม่พอ
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-7 17:16:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่ชม นะค่ะ ตัวลอยเลย 555  แต่การดูแลตัวเองหลังทำ ทุกอย่าง ถือว่า ทำให้เห็นผลได้ชัดเจนและ เป็นที่น่าพอใจด้วยค่ะ  แอนทานวิตามินเสิรม พวก คอลลาเจนและ วิตามินซี ด้วยค่ะ และ เรื่องการพักผ่อนก็สำคัญมากๆ
สวยมว๊ากกกกกกกกกกกก คร้า
อยากบอกว่าพี่แอนคือรีวิวแรกๆที่เป็นแรงบันดาลใจให้หวานร้อยไหมเลยนะคะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันของป้าแอนนี่อ่ะค่ะ
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-21 13:20:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวเรารูปมารีวิวให้ดูกันนะค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้