เจ้าของ: an-ny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปร้อยไหมละลาย ที่เอเมดคลินิก เทคนิคเกาหลี มาแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย fullmoon เมื่อ 2012-3-18 00:54
ใจเย็น ๆ นะคะ แต่ละเคสอาจจะไม่เหมือนกัน ลองหาเวลาไป ...

35000  ยกกระชับหน้า , ทำหน้า วีเชฟ  แต่หลังจากทำมาก็ยังเฉยๆๆ  อยู่เลย
77#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-26 12:14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย p.natty เมื่อ 2012-3-18 08:17
35000  ยกกระชับหน้า , ทำหน้า วีเชฟ  แต่หลังจากทำมาก็ยัง ...

ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างคะ กระชับหรือยัง ขอดูรูปก่อน-หลังได้มั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย p.natty เมื่อ 2012-3-18 08:17
35000  ยกกระชับหน้า , ทำหน้า วีเชฟ  แต่หลังจากทำมาก็ยัง ...

แม่ก็มารอดูรูปนะลูก ลองเปรียบเทียบก่อนทำหลังทำดูนะลูก ลองให้เพื่อนดูให้ เพราะตัวเราเองดูคงไม่รู้ต้องให้คนอื่นดูให้นะคะลูกลองดู
ร้อยไหม แล้ว ผ่าน เครื่อง สแกนเวลาขึ้นเครื่อง จะมีปัญหาหรือเปล่า  คิคิ  ตอบด้วยๆ

แสดงความคิดเห็น

คิดได้นะ เอิกๆ ขำ ฮา  โพสต์ 2012-10-7 11:15
ทั้งสาวและสวยขึ้นเลยค่ะ
อยากทำจัง สวยเด้งมากเลยค่ะ
wow..ดูเปลี่ยนไปเรยค่ะ สวยมั๊กมากๆๆ นี้แค่ 2 ทิตเองอ่ะ เหนความเปี่ยนแปลงเยอะมาก เหนแร้วอยากทามเร้ยอ่ะ ..
wow..ทามมาสวยมั๊กมากเรยค่ะ นี้แค่2ทิตเองเหนความเปี่ยนแปลงอิย่างชัดเจนเรยอ่ะ สวยค๊..
ตึงกระชับยกขึ้นมาเห็นๆ สาวขี้นเป็นสิบปีเลยค่ะ สวยมากๆ
จมูกเชิดอ่า...ต้องทำงัยบ้างค่ะ  ร้อยไหมอยุได้นานเท่าไรค่ะ
อยากทำบ้างอ่ะค่ะ  แพงไหมเอ่ยพี่คะ
สนใจมากค่ะ ขอถามแบบไม่รู้เรื่องจริงๆนะค่ะ หลังทำเสร็จแล้วเห็นไหมที่หน้ามั้ยค่ะ มือไปโดนที่หน้าได้รึเปล่าค่ะ(กลัวลูกเอามือมาดึง) แล้วอยู่ได้กี่ปีค่ะ
น่าสนใจมากเรยคร้า หน้าเรียวขึ้นมาก
คุณแอนนี่ ตอนนี้หน้าตึงยกมากแน่เลย  หน้าเรียว สวยขึ้นเลยค่ะ
หน้าเปรี้ยะมากจิงๆๆค่ะ อยากทำมากๆๆ แล้วเจ็บไหมคะตอนทำอ่ะค่ะ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-4-27 15:53:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำก็มีเสียวๆบ้าง แต่หลังทำหน้าตึงๆ แล้วผลที่ออกมาก็พอใจมากค่ะ
ดูเหมือนฉีดคางมาด้วยเลยหรือเปล่า แต่ถ้าไม่ฉีดแสดงว่า  แก้มยกขึ้นเลยละ ดูเด็กขึ้นเลยอะ
93#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-4 13:38:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กลับจากไปเที่ยวมาค่ะ มีคนทักว่าไปทำอะไรมา หน้าเด็กขึ้น โอ้ยแอนนี่เขิลมากเลยค่ะ แอนนี้ไปร้อยไหมเพิ่มมาค่ะและก็ลองซื้อสเตมเซลมากินดูค่ะ อืมมมมันช่วยให้ไหมอยู่นานขึ้นจริงๆเลยค่ะ
ขอข้อมูลหน่อยค่ะพี่สนใจมากเลยค่ะ
คุณป้าของผมร้อยไหมมาสัก2เดือนแล้วครับและลองทานสเต็มเซลครับ ป้าบอกว่าทานแล้วมีคนทักเยอะมาก
สนใจสเตมเซลค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ หน้าเล็กเเรียว และหน้าเด็กขึ้นมากค่ะ
คุณแอน ตอนที่คุณแอนทำ หมอร้อยไปกี่เส้นอะ สงสัย คุณหมอจัดเต็มแน่ๆเลย  ที่เอเมด หมอเทพจริงงวะ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-28 11:51:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอนร้อยไปประมาณ 50-60 เส้นน่ะค่ะประมาณนี้
แต่คุณหมอใจดีมากลดราคาให้ด้วยค่ะ
ทำแล้วสวยแบบนี้ก็น่าทำค่ะ เราก็เพิ่งไปทำมาเหมือนกันคุณหมอใจดีมากกก ประทับใจสุดๆ
ตอนแรกแอบเกร็ง 555 ก่อนทำเราก็ตัดสินใจ เก็บข้อมูลอยู่นานนะคะ พวกครียมกระชับ ลดริ้วรอย
ที่ไหนใครบอกว่าดี นี่เราใช้มาแล้วทั้งนั้น สุดท้ายยอมแพ้ค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอดีกว่า ได้ผลรวดเร็วทันใจค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้