เจ้าของ: karni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสํญญาคะ

[คัดลอกลิงก์]
เงยหน้า ดูตรงปลายกับตรงหว่างคิ้ว ตรงกัน ก้อใช้ได้ค่ะ
ตอนแรกก้อคิดว่าเบี้ยว ไปๆมาๆก็ไม่เบี้ยวค่ะ
152#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 08:22:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประมาณว่าคิ้วของกานแอบสูงไม่เท่ากันด้วยอะคะ แต่ดูรูจมูกมันก้อเอียงๆแล้วคะ วันนี้ไปหาหมอเด่วมารายงานความคืบหน้านะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
154#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 01:56:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป นางไปแก้จมูกมาแล้วค่ะ นางจะไดไม่กังวลอีกต่อไป

อย่าเอามือไปจับอีกนะกานต์นี่ที่รัก

น้องต้องรักษาร่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-4 00:16

คะ คราวนี้กานต์จะระวังเป็นอย่างมาก ไม่เอาแล้วคะ เคล็ดเนื่องจากตัวเราเองเนี้ยยยยยย

พี่กั้งจมูกพี่หายไวม๊ากๆเลย เมื่อวานที่เจอพี่ กานต์ยังอึ้งเลยหายไวมาก คืออาจเป็นเพราะกานต์เห็นช่วงทำ

ใหม่ๆด้วยมั่งคะแต่ส่วนหนึ่งพี่ก้อดูแลตัวเองอย่างเลิศเป็นแน่แท้
155#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 02:10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด karni เมื่อ 2009-7-4 02:12

มารายงานคะ แต่ช้ากว่าพี่กั้ง อิอิ คือกานต์ไปแก้คะ เนื่องจากตัวกานต์เองที่ดูแลตัวเองไม่ดีเท่าที่ควร                  

กานต์ขอขอบคุณคุณหมอเฉลิมกับพี่ๆที่คลีนิกด้วย หมอใจดี ใจเย็น พี่ๆที่คลีนิกก้อเป็นกำลังใจให้อย่างดี  โดยเฉพาะพี่แดง มายืนจับมือกานต์จนแก้เสร็จถึงขนาดรับสายคุยไปด้วยจับมือกานต์ไปด้วยก้อมี  ปลื้มม๊ากๆๆๆ เหมือนพี่เค้าจะรู้ว่าต้องการที่พึ่งเลยงะ พอดีตอนกานต์ทำมีคุณหมออีกท่านหนึ่งอยู่ด้วย แต่จำไมได้ว่าชื่ออะไร ต้องขอบคุณด้วยนะคะ เพราะช่วยดูกันใหญ่เลยคะว่าตรงหรือยังอยู่ตั้งแต่ต้นจนจบภารกิจเช่นกัน หมอยังหนุ่มอยู่เลย หล่อด้วย อิอิ

เดี๋ยวถ้าหุยบวมและแกะพลาสเตอร์ออกกานต์จะมาลงรูปให้ดูนะคะ
สู้ๆ  ..สวยอยู่แย้ว
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
158#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 12:34:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กาต์ถึงเชียงใหม่แล้วกลับวันหนายอ่าครับ จมูกหลังแก้เสร็จเดินทางโดยรถยนต์ มีผลอารายป่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 18:16

กลับวันนี้ตอนกลางคืนคะ เด่วบ่ายๆจะเข้าไปพบหมอ พี่กั้งไปหาหมอเป่าวันนี้ จมูกกานต์เริ่มยยุบแล้วคะ

มีโครงการว่าปิดเทอมจะมาตัดปีกจมูกเนื่องจากปีกไม่เท่ากันเลยทำให้ดูเบี้ยวไป
-*-  เด๋วก็ดีขึ้นเองนะ...สู้ๆๆ จ้า
หายไวๆๆนะรอดูความสวยอย

หายไวๆๆนะค่ะรอดูความสวยอยู่ค่ะ

ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หวัดดีน้องกานต์ พี่โอเปิ้ลม่ายได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ อิอิ
เปนยังงัยบ้างคัฟสบายดีมั้ย
อยากเหนรูปปัจจุบันจัง
ยังงัยมาอัพหั้ยพวกเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชมกันน้าคัฟ
ยังงัยพี่เปนกะลังจัยหั้ยน้าคัฟ
ah viiii , ton nez est bien gonflé là
prends soin en tt k ^^
เอารูปมาลงเยอะๆๆนะคะ เด๋วเก๋จะรอดู..อิอิ...
166#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 10:30:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กานต์เป็นไงบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-11 10:03

จมูกกานต์ยังบวมๆอยู่เลยคะ เห็นของคนอื่นๆสวยๆกันทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอิจฉาม๊ากมาย

เมื่อไหร่ของเราจะหายบวมสักทีเน้อ  อยากสวยกับเค้าบ้างจัง เห้ยยยยย
167#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 10:35:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีน้องกานต์ พี่โอเปิ้ลม่ายได้เข้ามาตั้งนานแน่ะ อิอิ
เปนยังงัยบ้างคัฟสบายดีมั้ย
อยากเหนรูปปัจจุบันจ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-11 02:25

ยังดูบวมๆอยู่เลยคะ สงสัยคงต้องรอเป็นเดือนถึงจะได้เห็นทรง
168#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 10:37:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาลงเยอะๆๆนะคะ เด๋วเก๋จะรอดู..อิอิ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-7-11 10:01

คะคุณเก๋แต่ขอรอให้ยุบก่อนนะคะ ลงตอนนี้ก้อยังดูไม่ค่อยออกอยู่ดีอะคะ คือมันยังบวมมากอยู่เลย

เด่วยุบแล้วมาลงให้เลยคะ อิอิ
แล้วคุณหมอเค้าว่าจมูกกานต์เปนงัยบ้างจ๊ะ
170#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 15:31:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วคุณหมอเค้าว่าจมูกกานต์เปนงัยบ้างจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-11 11:21

หมอบอกว่าไม่มีปัญหาอะไรคะ ตรงดี ไม่เบี้ยว คือกระดูกตรงปีกจมูกขวามมันใหญ่ปูดๆยังไงก้อม่รู้ แล้วไม่สวยเหมือนจะทำให้ดูเบี้ยว มีทางเดียวคือต้องเปิดข้างหน้าแล้วก้อเหลาอะไรประมาณเนี้ยอะคะ แต่หมอบอกให้รอดูก่อนสัก5เดือนรอให้มันยุบสนิทว่าจะเอาไง ตอนนี้มีวิธีเดียว และเก็บตังรอคะ
พี่โอเปิ้ลหวังว่า
คงม่ายต้องทำอารายในอีก 5 เดือนข้างหน้านะจ๊ะ
เพราะว่าหลังจากนี้อีก 1 เดือน ทุกอย่างของกานต์
ก้อเข้าที่เข้าทางแล้วงัย.....
174#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-22 16:25:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค้าพี่กั้ง พอดีติดสอบ ติดติวเลย ตัดสินใจไม่เปิดคอม เดี่ยวเพลิน555

มันยังไม่ค่อยยุบเลยด้านขาวยังคงบวมๆๆ เด่วลงรูปแล้วสวยสู้พี่ๆไม่ได้ อายตายเลย  แต่สวยแล้วมาลงแน่นอนคะ
เปงกำลังใจหั้ยอีกคนนะค่ะ..

ชื่อเดียวกันเลยอ่ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้