เจ้าของ: karni
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสํญญาคะ

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆ นะค่ะ เป็นกำลังใจให้ด้วยคนค่ะ
102#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 00:25:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วหมอว่าไงมั่งอ่ะ กานต์

เหตุใดจึ่งค้างละ่ครับ

ได้ถามหมอป่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-22 23:06

กานต์ไม่ได้ถามว่าเกิดได้ไง แต่กานต์งงว่าถ้าไม่ดูดออกแล้วมันจะออกไปทางไหน เพราะจมูกกานต์ด้านซ้ายมันบวมและเจ็บด้วย มันดูเอียงอีกต่างหากเห็นชัดมากงะ กานต์กลัวมันทำมานานถ้าเกิเบี้ยวจิงจะดัดไม่ได้แล้วอะคะ  

กังวลมากเลย คิดไปก้ออยากร้องไห้
ใจเย็นๆๆนะคราบบ เดี๋ยวทุกอย่างก็ดีขึ้นเชื่อฝีมือคุณหมอนะครับ ว่ายังไงคุณหมอต้องแก้ไขได้แน่นอนครับ
104#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 01:35:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจเย็นๆๆนะคราบบ เดี๋ยวทุกอย่างก็ดีขึ้นเชื่อฝีมือคุณหมอนะครับ ว่ายังไงคุณหมอต้องแก้ไขได้แน่นอนครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-5-23 00:39

เครียดมากเลย
กานต์จับๆดูตามแกนก้อว่าเบี้ยวนะคะ โอ๊ย ทำไงดี

นั่งร้องไห้ไม่หลับไม่นอนอยู่เนี้ยอะคะ ...เครียดอย่างแรง
105#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 01:37:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจเย็นๆๆนะคราบบ เดี๋ยวทุกอย่างก็ดีขึ้นเชื่อฝีมือคุณหมอนะครับ ว่ายังไงคุณหมอต้องแก้ไขได้แน่นอนครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-5-23 00:39

เครียดมากเลย
กานต์จับๆดูตามแกนก้อว่าเบี้ยวนะคะ โอ๊ย ทำไงดี

นั่งร้องไห้ไม่หลับไม่นอนอยู่เนี้ยอะคะ ...เครียดอย่างแรง
ใจเย็นๆ ไว้ก่อนดีกว่าคับ ลองปรึกษาหมอดูดีๆ คุณหมอน่าจะมีทางแก้ไขให้ได้อ่ะคับ
พยายามอย่าร้องไห้จะดีกว่าคับ เพราะการร้องไห้ทำให้มีน้ำมูก การมีน้ำมูกหรือสั่งน้ำมูกจะไม่เป็น
ผลดีสำหรับคนที่ผ่าตัดเสริมจมูกใหม่ๆนะคับ
ใจเย็นนะน้องกานต์ เป็นห่วงจัง

ใจเย็น ๆ นะค๊ะ

พี่ว่าอย่างนี้ลองปรึกษาหมอดีก่า

อยากรู้อะไร กังวลเรื่องไหนก็ถามเลยค่ะ

จะได้หายกลุ้มใจนะค๊ะ

108#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 11:07:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กานต์ดูมันเบี้นวมาทางซ้ายตั้งแต่ต้นๆ แต่พอบอกหมอหมอก้อบอกว่าไม่เบี้ยวดูจากเงาแสง แต่กานต์จับแกนข้างๆสองข้าง มันอยู่ไม่ตรงกลางมันค่อนไปทางซ้ายอยู่ดี นี่ก้อจะ สองอาทิตย์ ดัดก้อยากแล้วจะทำยัง
ถ้าจะแก้ก้อไม่มีคิว แต่ถ้ามีคิวก้อแก้ได้ หมอบอกคะ กานต์เส็งเลย เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกกกกกกกก
เป็นกำลังใจให้นะคับ

ลองใจเย็นๆ เชื่อใจคุณหมอก่อนนะคับ

คุณหมอบอกไม่เบี้ยว  รอสักนิดนุงนะคับ
เปนห่วงน้า   ใจเย็นๆน้า  อย่าไปมองอะไรมันมาก เด่วเราไปจับไปโดนแล้วเด่วอักเสบติดเชื้อ  เปนกำลังใจนะคะ เราก็บวมมากๆๆๆ
111#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 11:33:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปนห่วงน้า   ใจเย็นๆน้า  อย่าไปมองอะไรมันมาก เด่วเราไปจับไปโดนแล้วเด่วอักเสบติดเชื้อ  เปนกำลังใจนะคะ เรา ...
ต้นฉบับโพสโดย kikie เมื่อ 2009-5-23 11:25

อ้าวไปทำแล้วเหรอ คะ ดีใจด้วย เอะผิดคนเป่า ที่เคยส่งpm เรื่องคิวกับกานต์ไหมงะ

สวยแล้วอย่าลืมรีวิวให้ดูนะคะ อยากชม  ง่าเครียดจัง
เชื่อคุนหมอก่อนนะคะ  อย่าเครียดมากนะค้า อย่าร้องไห้นะ เดี๋ยวมะสวยน๊า
หายไวไวน่ะค่ะใจเย็นๆๆเนอะ
ชั่ยจ้ะๆ  ที่เคย PMนั่นและ  ทำเมื่อคืนอดดูแจ๋วใจร้ายเลย เสียดายยยย  
ตอนนี้เราบวมเหมือนกันเยอะด้วย  ไว้เอาให้ดูนะจ้ะตอนนี้มือถือเป็นไรไม่รุ้รูปหาย สงสัยไวรัสแน่ๆ
น้องกานต์โทรไปหาพี่แดงสิตอนนี้ว่างัย

เผื่อจะได้รู้ว่าต้องทำยังงัย จะได้ไม่ต้องมานั่งคิดวิตกไปว่าหมอจะทำอะไรยังงัยให้เราต่อน้า....

ยังงัยคืนนี้คุยเอ็มกันเน้อออ  เห็นใจมากกกกกกกกกก  สงสัย  เป็นห่วงน้องกานต์เน้ออออ

(แต่ขอย้ำว่าอย่าร้องไห้นะ  ปกติร้องไห้ตาก็บวมๆนิดอ่ะ  ทุกๆคนคอยเอาใจช่วยน้องกานต์อยู่เน้อออ)

เห็นมั้ยดูสิ กำลังจากเพื่อนๆพี่ที่ดั้งโด่งตรึมมมมมมมมมมม
116#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 20:41:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด karni เมื่อ 2009-5-23 21:01

มาดูกันนะคะ ว่าเบี้ยวไหม ปลายมีเลือดคลั่งด้วยนะคะ หน้าโทรมและอืดหน่อยนะคะ ร้องไห้ทั้งคืน

SDC10948.JPG (466.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ตามอ่านมาได้สักพักค่ะ แต่เพิ่งมาโพสต์ เพราะอยากคิดทำจริงจังแล้วเนื่องจากแฟนเพิ่งอนุมัติ

เท่าที่เราดู มันเอียงไปทางซ้ายทั้งแกนเลยอ่ะค่ะ ลองเข้าไปให้คุณหมอดูไหมคะ

จริงๆก็ไม่ได้มากอะไร ต้องสังเกตชัดๆน่ะค่ะ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 23:38:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามอ่านมาได้สักพักค่ะ แต่เพิ่งมาโพสต์ เพราะอยากคิดทำจริงจังแล้วเนื่องจากแฟนเพิ่งอนุมัติ

เท่าที่เราดู  ...
ต้นฉบับโพสโดย dada เมื่อ 2009-5-23 21:39

คะ คิดเหมือนกานต์เลย แต่เมื่อวานหมอบอกไม่เบี้ยวงะ
ขอให้หายไวๆ นะค่ะ อย่าเครียดนะค่ะ
120#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-24 03:07:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด karni เมื่อ 2009-5-24 03:09

เครียดจังนอนไม่หลับเลย เบี้ยวอย่างแรง ไม่มีคิวให้แก้อีกต่างหาก

มหาลัยก้อจะเปิด เด่วไม่กี่วันก้อต้องกลับ ชมแล้ว ใครมีคิวบริจากให้กานต์ก้อได้นะคะ

คิดซะว่า สงสารเด็กตาดำๆ อ้วนๆคนนึ่งหน้า
เราว่าไม่เบี้ยวนะคะ แต่มันบวมไม่เท่ากัน ใจเยงๆๆน้า

สู้ๆๆๆ
ว้า เป็นเรา กะจิตตกนะแบบนี้อ่ะ

แต่ถ้าคุณหมอว่าไม่เบี้ยว เป็นเรากะจะอดทนๆๆๆๆๆๆ

เป็นกำลังใจให้คับ ลองให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อน เพื่อมันบวมไม่เท่ากัน

ยังไงคุณหมอ ต้องดูแลอยู่แร้วละ ถ้าคุณหมอบอกเองว่าไม่เอียงง่ะ

มานยุบเยอะแล้วเน๊อะน้องกานต์...............  

ที่บอกว่าเบี้ยวอ่ะ  หมายถึงทั้งแกนไปทางซ้ายมือหรอ

เอ.........อาจจะนิดๆหรือว่ามานยังบวมอยู่น้า

จริงๆแล้วถ้าหมอบอกว่ามีเลือดคลั่งอยู่ เราว่าคุณหมอน่าจะไม่รอคิวหรือหาเวลาให้น้องกานต์เค้านะ

ไม่รู้ปล่อยไว้นานๆมานจะเป็นไรรึป่าว  หมอบอกกะกานต์ว่าแก้ใหม่ได้ใช่ป่ะ ติดเรื่องคิว

แล้วใครจะไปหาคิวได้ใกล้ๆๆเนี่ยยยยยยยยยยย...........ยิ่งคิวไม่มีแลกด้วย

เราอยากให้คุณหมอหาคิวหรือเพิ่มเวลาเรียกน้องกานต์มาแก้ด่วน  อิอิ
อยากรู้ว่าที่คุณกานต์ ทำนี่

เป็นแบบราคาเท่าไหร่เหรอคะ

จะเอาไว้ประกอบการตัดสินใจหน่ะคะ *-*
จมูกยังไม่เข้าที่ครับ 2 ข้างยุบไม่เท่ากัน จึงทำให้เห็นเงาด้านหนึ่งมากกว่าอีกด้านครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้