ดู: 18570|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดโบท็อกซ์แล้วหน้าบวมเป่งน่ากลัวมาก 3 วันแล้ว เกิดจากอะไรค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปฉีดโบท็อกซ์แบบลิฟหน้ามาอ่ะค่ไม่รู้เขียนถูกหรือเปล่าตอนนี้หน้าบวมมากมายน่ากลัวมากค่ะเหมือนอมไข่ไก่ไว้ 2 ลูกข้างละลูกเลยต้องทำยังไงบ้างค่ะ มันจะหายหรือเปล้่า เค้าบอก 1 อาทิตย์หายจริงไหมค่ะ ใครเคยเป็นบ้าง แต่ขอบอกก่อนหน้านี้ฉีดไม่บวมแบบนี้นะค่ะแค่เจ็บทำมะดาแต่นี่เจ็บมากบวมตุ่ยเลยค่ะเค้าบอกเพราะตอนนี้หน้าเล็กมากฉนั้นเวลาฉีดไปอีกมันจะยิ่งเจ็บกว่าเดิมจริงหรือเปล่าค่ะ รบกวนผู้มีความรู้ช่วยตอบด้วยน๊ะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ฉีดของอะไรค๊ะ เราฉีดของเยอรมันไม่บวมเลยอ่าา
เจอแบบผสมน้ำเกลือหรือป่าวครับ
ฉีดที่ไหนอ่า กลัวอ่ะ กำลังคิดจะฉีดพอดี
จขกท ฉีดที่ไหนมาครับ

ฟังดูน่ากลัวจังครับ
ปกติฉีดจะไม่บวมนะครับ  เอ็กซ์ไปฉีดมาก็ไม่บวมเลยสักนิด  ลองเช็คกับหมดที่ไปทำดูก่อนนะครับ
ไปฉีดกับหมอรัสภูมิ์ที่หมู่บ้านมณียามาค่ะดีมากเลย
ถ้าเราสั่งในเวบแล้วไปฉีดตามคลีนิคที่เวบบอกจะโอเคมั้ยครับ
พึ่งปัยฉีดกรามมาได้ 2 วันเหมือนกันค่ะ ฉีดของเยอรมันแต่สั่งจากทางเวป แล้วปัยฉีดคลินิกที่ห้วยขวาง กรามยังบวมอยู่เลยค่ะ มั้ยรุ้ว่าเปนโบท็อกซ์แท้หรือปลอม หรือมือหมอหนักก้อมั้ยรุ้อ่ะค่ะ แต่ภาวนาขอหั้ยเปนอย่างที่สองแร้วกาน  เคยปัยฉีดเมือนกันค่ะเมื่อปีที่แล้วมี่คลินิกแพทย์สมชาย สาขาบางกะปิ ก้อมั้ยบวมเท่านี้แถมบวมแค่ครึ่งวันเอง เปนเพราะอะไรมีใครรุ้บ้างค๊า......อยากหั้ยหน้าเล็กกลับกรามใหญ่กว่าเดิม เครียดจัง!!
ปัญหาเดียวกันเลย เป็นไงกันบ้างค่ะที่บวมหายหรือยังค่ะเกิดจากอะไรกลัวเหมือนกันค่ะ ของเรา 4 วันบวมไม่ลดเลยอ่ะตรงกรามเหมือนเป็นคางทูมเลย แนะนำด้วยค่ะเครียดมากเลยค่ะ   
เราก็ฉีดลิฟนะคะ ใช้ของเยอรมันแต่ไม่บวมนะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-4 21:44:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อหายแล้วค่ะ เกิดจากไปฉีดช่วยใก้ลประจำเดือนมา เหมือนหน้า 7 หลัง 7 อ่ะค่ะ
เดี๋ยวก็หายกินยาลดบวมเยอะๆค่ะ
ฉีดโบ ปกติมันไม่บวมนะ ถ้าจะบวมก็คงนิดเดียวจริงๆ ยังไงรอให้ครบ 7 วัน
แล้วถ้ามันยังไม่ลงก็ไปที่คลินิกอีกรอบถามคุณหมอดู
เราก็บวมน่ะ ฉีดตอนเป็นรอบเดือนมันจะบวม คุณหมอบอกมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้