1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Daengnoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
แอบมาอ่านเก็บความรู้ 20 ตค นี้ขึ้นเขียงเหมือนกันจ้า อยากเป็นลูกสาวหมอเทพแล้ว

แสดงความคิดเห็น

ทำมายังคะ เป็นงัยบ้างคะ หมอเทพท่านเก่งอยู่แล้วคะ  โพสต์ 2012-10-21 22:40
อ่านคอมเม้นของเพื่อนแล้วก็กรี๊ดๆ อยากทำเร็วมั่งค่ะ แต่เงินยังไม่พร้อมเลย
แล้วในระยะเวลาที่เก็บเงินก็จะเข้ามาศึกษาและดูรีวิวเพื่อนๆไปเรื่องค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ
ที่มาให้ความรู้ ว่าแต่เสริมหน้าอกใต้รึบนกล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ ออกแนวงงๆ
เสริมหน้าอกบนรึใต้กล้ามเนื้อดีกว่าค่ะ

ส่วนตัวคิดว่าใต้กล้ามเนื้อดีกว่าคะ เพราะเราเป็นหญิงแท้น่าจะใต้ดีกว่  โพสต์ 2012-10-21 22:41
หมอเทพ รับทำกระชับต้นขาไหมครับ ต้นขาที่หนังหย่อนๆ

ท่านน่าจะรับทำนะคะ ลองเข้าไปปรึกษา รึโทรถามดูได้คะ  โพสต์ 2012-10-21 22:41
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้