เจ้าของ: Daengnoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
เราก็เป็นสาว2นะเราก็จะไปทำเหมือนกันแต่เราตัดสินใจไม่ถูกอะว่าจะแปลงเพศก่อนหรือว่าทำนมก่อนดีเราก็กินยาคุมนะนมก็พอมีเหมือนกันยังตัดสินใจไม่ได้เลยอะยังหาขอมูลแปลงเพศหมอเทพอยู่เลย

แสดงความคิดเห็น

ถ้าเป็นเราจะทำนมก่อนน่ะ มันต้องเป็นทีละขั้นสิ ทำไมตะเองอยากแปลงก่อน  โพสต์ 2012-1-31 06:55
นมเราพอมีอะเราก็อยากแปลงอะตะเองNick1991เคยเห็นมีคนแปลงกับหมอเทพไมอะเราหาข้อมูลหมอเทพอยู่อะเห็นว่าราคาไม่แพงอะ65.000อะ

เราไม่รู้เลยอะตัว เราเองยังไม่ได้คิดจะแปลงตอนนี้หรอก ขอนมก่อนดีกว่า  โพสต์ 2012-1-31 10:51
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 12:48
สวัสดีคะ วันนี้กไปปรึกษาหมอเทพมาเหมือนกันคะ คนเยอะม ...

เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะ แต่มีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย เลื่อนคิวเป็นวันที่ 8 วันพุธหน้าแล้วคะ รอชมนะคะ จะมาแชร์ให้ฟังคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-1-30 10:45
ใช่แล้วค่ะ แอบเสียดายนิดๆเหมือนกันน่ะเนี่ย แต่ไม่เ ...

จ้า ขอบคุณนะคะ เราก็กินยาคุมน๊า มีเนื้อนมบ้างแล้วละ แต่บางทีก็แพ้ กินบ้างไม่กินบ้าง แต่เลื่อนคิวหมอเป็นวันที่ 8 ก.พ. วันพุธหน้าแล้ว อีกอาทิตย์เดียวเอง ยังไงเดี๋ยวจะมารีวิวน๊าจ้า

รอดูรีวิวน้องนมลูกสาวหมอเทพอีกคนจร้าาา ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นด้วยดีจ้  โพสต์ 2012-2-2 23:27
ดีใจด้วยน่ะเพื่อนสาว เค้าจะรอดูรีวิวน่ะ ขอให้เริ่ดๆค่ะ  โพสต์ 2012-2-2 07:32
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-1 20:16
จ้า ขอบคุณนะคะ เราก็กินยาคุมน๊า มีเนื้อนมบ้างแล้วล ...

จ้าขอบคุณมากนะคะ แต่เรา สูง158 หนัก 43 ได้ 350 CC คิดว่าโอไหมอะคะ ยังคิดเรื่องขนาดอยู่เลยจ้า ขอให้ออกมาสวยๆ

350ซีซี นี่ถือว่าใหญ่มากเลยนะคะ ขอให้ออกมาสวยอึ๋มดั่งใจจ้า  โพสต์ 2012-2-2 23:26
อืม ถ้าหมอเลือกให้อย่างงั้นก้อน่าจะโอเคน่ะเราว่า หุ่นเทอเพรียวจังเลยอะ คงจะผู้หญิงมากๆแน่เลย เริ่ดจังค่ะ เราสูง 170 หนัก 59 ตัวใหญ่ได้อีกอ่ะ กะว่าตอนทำจะขอหมอใหญ่ๆหน่อย เพราะเราก้อตัวใหญ่อ่ะค่ะ เทอไปหาคุนหมอมาแล้วหรอค่ะ เป็นไงบ้างจ๊ะ มีไครดูดุๆบ้างมั้ย เราละกลัวๆ คิดดูน่ะ คิวเราอีกเดือนนึงน่ะ แต่เวลาเรานั่งคิดเรื่องทำนมทีไร เราก็กลัวและตื่นเต้นมากอะ กลัวเราจะใจถอยไม่อยากทำแล้ว วันไปคลินิกก้อคงจะอายๆกลัว แต่เทอคงจะตื่นเต้นกว่าเราน่ะ เพราะเทอใกล้จะไปทำแล้ว อย่ากลัวเหมือนเราน่ะ มันจะต้องออกมาสวย เทอจะต้องเริ่ดยิ่งขึ้น สู้ๆค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-2 11:34
อืม ถ้าหมอเลือกให้อย่างงั้นก้อน่าจะโอเคน่ะเราว่า หุ ...

คิดว่าตัวเองตัวเลกไป 555 หมอให้ 350 ก็กลัวใหญ่ไป แต่ก็แอบกลัวเล็กลงอีก 555 ตอนที่ไปปรึกษาหมอ ไไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ ผู้ช่วยก้พูดดีนะคะ หมอก็พูดดีคะ ไม่ดุเลย แลใจดีด้วย แล้วตอนปรึกษาก้จะมีรูปให้ดูขนาดอะคะ ว่ามีขนาดไหนบ้าง ออกมาเป็นแบบไหน อย่าไปเกร็งคะ สู้ๆ สวยๆ วันที่ไปปรึกษาก็มีคนมาทำหล่ยคนเลยคะ คนมาตรวจก็เยอะ ทั้งผู้หญิงและกระเทยๆแบบเรา 555
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-4 22:44
คิดว่าตัวเองตัวเลกไป 555 หมอให้ 350 ก็กลัวใหญ่ไป แต่ก็ ...

จ้า ดีแล้วละ หมอดูแลดี พนักงานพูดเพราะ เราก้อสบายใจอะน่ะ

ใช่ๆ เดี๋ยวมันก้อจะเล็กลงอีก ตัวเองต้องคิดดูดีๆน่ะ จะได้ไม่ต้องมาอัพไซด์อีกไง แบบทำทีเดียวคุ้มเลย

เราอยากได้ซัก 380 cc อะ ใหญ่ดีๆแล้วจะได้ไม่ต้องมาเสียดายทีหลัง ขอให้เราได้ด้วยเถอะ เนื้อนมยิ่งไม่ค่อยมีอยู่ด้วย

ตัวเองมีเฟสบุ๊กปะ เราขอหน่อยจิ ^^ เออ ตัวเองที่คลินิก หมอเทพยังไช้ยาเบลออยู่หรือป่าว หรือหมอเปลี่ยนมาใช้ยาสลบแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-2-5 11:24
จ้า ดีแล้วละ หมอดูแลดี พนักงานพูดเพราะ เราก้อสบายใจ ...

ใช่ๆอยากเจ็บตัวทีเดวพอ ยังไงหมอก็ให้อยู่แล้วแร่ะถ้าเราขอแล้วหมอจะดูให้ วันนั้นที่ถามหมอว่า หมอคะ สลบไหมอะคะ หมอ ก็บอกสลบนะ แต่ไม่รุ้เหมือนกันอะ 555 เฟสบุ๊คชื่อ Thavon Sangsawang จ้า แอดมานะๆ

แอ็ดไปแล้วน่ะค่ะ แอบดูรูปตัวเอง น่ารักอะ ^_^  โพสต์ 2012-2-5 13:48
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-2-5 12:27
ใช่ๆอยากเจ็บตัวทีเดวพอ ยังไงหมอก็ให้อยู่แล้วแร่ะถ ...

*-* มีไรมาเม้าๆกันได้นะ เพื่อนสาวก้สวยใช่ย่อยนะ อยากผมยาวบ้างไรบ้าง 555
สนใจไปทำวันที่7เมษาเหมือนกันคะไม่รู้คิวจะได้หรือเปล่า
Pop ได้คิวเสริมหน้าอกหมอเทพแล่วค๊า วันที่ 6 เมษา 2555 ( 09.00 น. ) รู้สึกว่าน่าจะเป็นคิวแรกนะค่ะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ สู้ตายค๊าาา

Thank u so much Pee Dang Noi ... ^^  โพสต์ 2012-3-27 23:48
เฮ้ยน้องป๊อบเสริมก่อนพี่อีกนะคะ ขอให้ออกมาสวยนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ  โพสต์ 2012-3-27 05:11
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-31 08:53
นมเราพอมีอะเราก็อยากแปลงอะตะเองNick1991เคยเห็นมีคนแปลง ...

คนที่แปลงเพศกับหมอเทพมีเยอะนะคะ ตอนที่เราไทำหน้าอกพี่เตียงข้างๆแกก็แปลงเพศแกบอกว่าเจ็บมากนะคะ ทุกวันนี้ก็ยังติดต่อกับพี่แกอยู่นะ แกบอกว่าเพื่อนแกไปทำที่อื่นเป็นแสนๆทำออกมากลับไม่มีความรู้สึกทางเพศ(ไม่ได้ทะลึ่งนะคะ)แต่ของหมอเทพแกบอกว่าถูกแล้วดีค่ะแต่พักฟื้นเป็นเดือนๆเลย
จิงหรอคะเราสนใจแปลงเพศกับหมอเทพจังคะ
เราเป็นสาวแท้อ่ะ
แต่หน้าอกไม่มีเลยเล็กมากก!...พูดง่ายๆคัพA ยังไม่เต็มเลยU_U
จะไปทำกับ"หมอเทพ"เหมือนกันค่ะ...ยังลุ้นๆอยู่ว่าคุณหมอจะ ให้กี่ซีซี Sizeเต็มที่-->ที่เท่าไร?
สูง169 น้ำหนัก 53....
:: เราจึงอยากปรึกษา ว่า ถ้ารูปร่างลักษณะแบบนี้ น่าจะได้สักกี่ ซีซี...โดยประมาณค่ะ^^
ซีนัดพบคุณหมอวีนที่9เมษา เวลา10โมงเช้าค่ะ ถ้าซีโอเคก็ผ่าเลย........ตื่นเต้นจังเลยค่ะ
พี่ค่ะพอดีสนใจอยากทำบ้าง เป็นคนเเทบจะไม่มีน่าอกเลยใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวย ทำเเล้วเป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะค่ะ
พี่ ค่ะ ถ้ายังไงก่อนทำพี่ขอดูซิลิโคนของหมอก่อนทำได้ไหมค่ะ เพราะตัดสินใจจะแก้ไซร์อยู่ แต่ว่าจีน งง กับ กะทู้ของเพื่อนๆ พี่ๆ ที่มาคอมเม้นต์ค่ะ อย่างของกะทู้คุณซี บอกว่าโทรไปคลินิคบอกมีแต่ผิวเรียบ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=37640  ขอบคุณมากค่ะ ถ้ายังไงทำเสร็จแล้วมาแชร์ให้ดูด้วยนะค่ะ ตัดสินใจเปลี่ยนไซร์อยู่ค่ะ ถ้าได้ผิวทรายใต้กล้ามเนื้อแบบของพี่ จีนก็ว่าจะไปแก้กับหมอเทพเหมือนกัน เพื่อไว้หลายๆสิ่ง ขอบคุณค่ะ
เอาใหญ่ๆไว้ก่อนค่ะ เชอรี่ไปทำมาวันที่ 11 ได้ 400 cc
แฟนแอบบ่นว่าทำไมไม่เอาใหญ่ฟ่านี้ เลยแอบเสียดาย

ของตะเองก่อนทำหน้าอกเท่าไหร่คะ หลังทำแล้วเท่าไหร่  โพสต์ 2012-9-12 12:42
จะไปทำ 400 cc เหมือนกันจ้า  โพสต์ 2012-9-12 12:42
อ้าว 400 ซีซี ยังไม่ใหญ่สมใจคุณชายอีกหรอคะ  โพสต์ 2012-6-25 07:56
ครัยเคยทำจมูกกับหมอเทพบ้างคะ อยากทราบว่าทำสวยรึป่าว ม่ายค่อยเหนผลงานของท่านเรยค่ะ

จมูกท่านก็ทำนะคะ แต่ไม่ค่อยมีคนมาวิวเท่านมคะ หมอท่านดังทางนม  โพสต์ 2012-6-9 22:35
ขอบคุนค่ะ ปัยหาหมิเทพมาแร้ว แต่คุนหมอบอกว่าจมูกก้อดียุแร้ว หน้าตาก้อม่ายได้มีปมด้อยอะรัย จะทำ ทำไม สรุป คุนหมอมั่ยทำหั้ยค่ะ ฮือๆๆ แบบน้ำตาไหลนิดๆ ผิดหวังอ่าา แต่ตอนนี้ก้อดูๆที่บางมดคะ มั่ยรู้ทำดีมั๊ย แบบว่าโดนคุนหมอปฏิเสธมาสองคนแร้ว
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-25 07:53:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย plamsweet เมื่อ 2012-6-22 16:19
ขอบคุนค่ะ ปัยหาหมิเทพมาแร้ว แต่คุนหมอบอกว่าจมูกก้อด ...

น้องคะถ้าหมอท่านปฏิเสธมาสองท่านแล้ว แสดงว่าจมูกเราไม่ได้น่าเกลียดอะไร ท่านทั้งสองถึงไม่ยอมทำให้ แต่ยังงัยถ้าอยากจะทำก็หาข้อมูลดีๆนะคะ เอาใจช่วยคะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยเน๊าะ
ตอนนี้กำลังเก็บตัง และหาข้อมูลอยู่ค่ะ ฟันธงที่หมอเทพค่ะ
เราก้อ ลูกสาวหมอเทพ เหมือนกานจ้ะ
ว่าจะไปทำกะหมอเทพเหมือนกันค่ะ ไปทำกันมาหรือยังค่ะ เป็นยังไงกันบ้างค่ะ กะลังตัดสินใจเลือกหมออยู่ รบกวนหน่อยนะคร่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้