เจ้าของ: Daengnoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 00:48:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-17 17:49
ค่ะพี่ ตอนนี้น้องปล่อยให้อ้วนอีกนิดเื่พื่อจะได้เสร ...

อ้าวน้องโกลกผอมหรอคะ ส่วนสูงน้ำหนักเท่าไหร่คะ เป็นไปได้เราน่าจะได้ทำพร้อมกันนะ จะได้มีเพื่อนคุย ได้ปรึกษากันช่วงที่เสริมมาแล้วอ่ะ แต่ยังงัยก็ห่างกันไม่กี่อาทิตย์เน๊าะ น้องโกลกอึ๋มไปก่อนล่วงหน้าพี่เลยคะ ทำก่อนก็ได้พักผ่อนดูแลตัวเองก่อน แล้วทำเสร็จกลับบ้านเลยรึเปล่าคะ ไกลมากๆเลยนะคะ
กะว่าจะทำเมษาเหมือนกานค่ะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอที่คลีนิคสะหน่อย...

28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 01:24:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sriworawan เมื่อ 2012-1-18 00:55
กะว่าจะทำเมษาเหมือนกานค่ะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอที่คล ...

งั้นจัดไปพร้อมๆกันก็ดีนะคะ ปรึกษาคุณหมอได้เรื่องว่างัยอย่าลืมเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ
ของพี่หนูเองละค่ะพี่ทำแล้วเหลือน้องยังไม่ได้ทำเลยพี่หนูเป็นผู้หญิงนะค่ะน้องเป็นกระเทยค่ะพี่หนูทำมา350ccหมอเทพจร้าเค้าไปกับเพือนเค้าอีกคนอะคะของเพือนพี่หนูอีกคนทำมา500ccแนะหนูลงรูปไม่เป็นอะสอนหนูหน่อยนะ
น้องกลัวเรื่องยาเบลอค่ะ จะเจ็บหรือไงก็กลัวอยู่ น้องจะอับตัวเองให้อ้วนสัก53สูง160ค่ะ พี่น้องคิดว่าเดียวพอทำนมแล้วคงจะผอมลงเอง เพราะการพักหลังทำหน้าจะทำให้น้องกินไม่ได้แน่ๆๆ ไม่รู้ว่าจะเจ็บเหมือนตอนผ่าลูกป่าว น้องมีลูกแฝดค่ะ 5ปีแล้วเพราะตอนผ่าดมยาสลบค่ะแต่หลังจากนั้นก็เจ็บตองที่ผ่าคลอดลูก แต่นี้ใช้ยาเบลอจะเป็นไงก็กลัวค่ะ แต่ก็อยากมีนมนะค่ะพี่
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 22:09:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-18 10:36
น้องกลัวเรื่องยาเบลอค่ะ จะเจ็บหรือไงก็กลัวอยู่ น้อง ...

พี่คิดว่าไม่น่าจะเจ็บมากหรอก หลายคนทำมาก็บอกอย่างนั้นหน่ะ แบบว่าเจ็บพอทนได้ อยากสวยต้องอดทนนะคะ พี่เองไม่กลัวตอนผ่าเลยคะ ไอ้ที่น่ากลัวกว่าคือการรักษาตัวเองหลังผ่าตัดมากกว่า เช่นการนวดอะไรอย่างนี้หน่ะคะ กลัวว่าจะนวดไม่ถึง นวดไม่ได้แล้วนมเป็นพังผืดหน่ะคะ สิ่งหลังนี่น่ากลัวกว่าการผ่าตัดอีกนะคะ ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้นะคะ รับรองทุกอย่างผ่านพ้นไปได้ด้วยดีแน่นอนคะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 22:11:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-18 08:55
ของพี่หนูเองละค่ะพี่ทำแล้วเหลือน้องยังไม่ได้ทำเลยพ ...

นม350 หมอเทพใหญ่ขนาดนี้เลยหรอคะ ถ้าพี่ใส่300 คงใหญ่เกินตัวพี่แน่ๆ แต่ยังงัยก็จะรับฟังคุณหมอเป็นหลักคะ เชื่อหมอ เพราะท่านมีประสบการณ์มานาน พี่อยากจะสอนการลงรูปนะ แต่ว่าอธิบายไม่เป็นอ่ะ ถ้ามีเอ็ม แช็ทกันจะง่ายกว่ามั๊ยคะ พี่จะได้อธิบายเป็นขั้นตอนการลงรูปทางเอ็มเลย
น้องนัดหมอพรเทพทำจมูกอีกค่ะ31มีนาน้องก็มีเวลา1เดือนก็ต้องลงใต้แล้วกะจัดการตัวเองแล้วก็จะพาลูกเที่ยวสะที น้องกะว่านัดพี่แป้นนวดนมครั้งแรกเพราะนวดนมครั้งแรกสำคัญมากๆๆอาจจะเจ็บบางจนเราไม่กล้านวดก็ได้พี่แป้นเป็นมือทองของการนวดนมเลยค่ะพี่แต่คิวยาวมากๆๆติดต่อก็ยากด้วย
น้องเล่นfค่ะ suchephon@hotmail.com
เชียรหมอเทพคะทำมาแล้วได้1เดือนนมนิ่มมากแฟนจับยังดูไม่ออกเลยว่าเสริมมาอิอินมสวยด้วยคะ ดิวใส่มา350ccคะตอนก่อนเสริมหน้าอก32 แต่พอเสริมมาแล้ววัดตอนหายบวมแล้วนะคะได้36-37เลยคะใหญ่มาก แฟนบอกชอบมากเลยคะ
หมอเทพ หรือ หมอพี กันละทีนี้ คิดหนักแระ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 01:34:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Pinkmaya เมื่อ 2012-1-24 21:13
หมอเทพ หรือ หมอพี กันละทีนี้ คิดหนักแระ  ...

คุณหมอทั้งสองท่านก็ดีพอๆกันคะ ท่านนึงหนุ่มหล่อ อีกท่านแก่หน่อยแต่แก่ด้วยประสบการณ์ด้วยคะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-25 01:35:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dew654 เมื่อ 2012-1-24 20:19
เชียรหมอเทพคะทำมาแล้วได้1เดือนนมนิ่มมากแฟนจับยังดู ...

น้องดิวน้องนมเดือนนึงแล้วหรอคะ ทำไมเร็วจัง ดูเหมือนว่าน้องดิวพึ่งเสริมไม่นานเน๊าะ น้องนมเป็นงัยบ้าง แผลเป็นหายดีรึยังคะ อยากเห็นวิวน้องนม350 ซีซีจังเลยคะ
หวัดดีจ้ะ ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคนน่ะ

คือว่าหนูเป็นกะเทยแล้วก้ออายุ20 แต่หนูอยากมีนมละไม่อยากจะรอจนแก่ หนูศึกษาหาข้อมูลเรื่องการทำนมในเว็บนี้แหล่ะ ทำให้หนูรู้ข้อมูลเรื่องซิลิโคนและฝีมือของหมอเยอะขึ้นมากๆเลย ทีแรกเกือบเผลอตัวไปทำที่ รร เลอลักษณ์แล้วสิ เพราะราคาถูกแต่เป็นของจีนแดงและไม่มี อย.ด้วยน่ะ

อะเข้าเรื่องเลยดีกว่า หนูเล็งหมอไว้สองคนคือหมอเทพประตูน้ำ และหมอธีคลินิกบางกอกศัลยกรรม
ที่สนใจหมอเทพเพราะว่าท่านมีชื่อเสียงที่โด่งดังและทำนมถูกดี แต่หนูกลัวที่ว่าท่านใช้ยาเบลอในการทำนมนี่สิ ไม่ได้ใช้ยาสลบ คลินิกเก่าและดูน่ากลัว ไม่มีการตรวจร่างกายก่อนด้วย บางคนบอกว่าหมอดุและปากร้ายๆ ก้อได้ยินมาต่างๆนานาแหล่ะค่ะ แต่หนูสงสัยอย่างนึกที่ว่า เค้าบอกว่าหมอเทพใช้ซิลิโคนยี่ห้อ ซึ่งซิลิโคนตัวนี้เป็นของอเมริกา ผ่าน อย แล้ว ปลอดภัยสำหรับการใช้เสริมหน้าอก แต่หนูทราบมาว่าซิลิโคน Mentor นี้เปลือกจะหนามากและจะค่อนข้างแข็ง แต่คนที่ไปทำนมกับหมอเทพมามักจะพูดว่า นมสวยนิ่มดีเหมือนนมจริง หนูเลยคิดว่ามันจะเป็นไปได้ไงที่หมอใช้ซิลิโคนที่เปลือกหนาและแข็งแต่พอทำมาแล้วนมจะนิ่มเว่อ แต่บอกตรงๆน่ะค่ะ ว่าไม่กล้าเข้าไปถามหมอตรงๆหรอก กลัวจะโดนด่าจนหน้าหงอยออกมา

ส่วนหมอธีที่คลินิกบางกอกศัลยกรรมเนี่ย เว็บไซต์ของท่านมีข้อมูลอัดแน่นมากค่ะ บอกรายละเอียดได้ครบถ้วน เป๊ะมาก แต่ไม่ค่อยเห็นผลงานจากท่านเลย แต่หนูเห็นมีพี่กะเทยสองคนในเว็บนี้ไปทำกับท่านมา โหสุดยอดเลยค่ะนมสวยมากๆ เหมือนนมผู้หญิงจริงๆเลย ทำทรงสูงอะค่ะ แบบนมแหลมๆพุ่งๆนิดๆ ราคาของหมอธีแต่ก่อนก้อ 45000 บาทเหมือนกัน เท่ากับหมอเทพเลย แต่ว่าของหมอธีจะทำแบบยาสลบน่ะค่ะ แล้วก้อนอนโรงพยาบาลฟรี 1 คืน ผ่าตัดที่โรงพยาบาลราชบูรณะค่ะ แต่เสียดายที่ตอนนี้ราคาขึ้นเป็น 50000 บาทแล้ว แต่ก้อจริงอยากที่เค้าล่ำลือกันน่ะค่ะ ผลงานทำนมคุณหมอเทพ เยอะมากๆ ค่อนเว็บไซต์เลยละมั้ง หนูเลยเริ่มลังเลแล้วสิ แต่หนูก้อเทใจ 65% ให้กับคุณหมอธีน่ะค่ะ กะว่าจะไปทำวันที่ 11 มีนาคมนี้เลยแต่ยังไม่ได้นัดกับหมอคนไหนไว้ ถ้าหนูพิมไรเหมือนจะดูถูกหรือลบหลู่คุณหมอก้อขอโทษด้วยน่ะค่ะ แค่อยากให้เป็นวิจารณญานเฉยๆ
แล้วหนูก้อใจร้อนทนรอไม่ไหว วันนี้โทรไปนัดคุณหมอเลย ครั้งแรกโทรไปหาคลินิคบางกอกศัลยกรรมเพื่อถามคิวของหมอธี พนักงานที่รับสายพูดจาเพราะดีน่ะ แต่ว่าช่วงที่หนูนัดวันคุณหมอดันไม่อยู่ เพราะจะไปต่างประเทศ ว๊าเสียดายจัง ไม่อยากรอนานซ่ะด้วยสิ เสร็จแล้วหนูก้อโทรไปหาคลินิกหมอจุฑาที่จังหวัดสมุทรปราการ เพราะสนใจจะไปทำตากับคาง จริงๆอยากจองวันทำเลยน่ะ แต่พนักงานที่รับสายบอกว่า ต้องเข้ามาพบเพื่อให้คุณหมอดูก่อน เราเลยไม่ได้นัดอะไรไว้ แต่พนักงานก้อพูดจาเพราะดีค่ะ สายที่สามโทรไปที่คลินิกหมอเทพเลย เคยได้ยินว่าที่นี่มีแต่คนโหดๆ หนูคุยโทรศัพแบบเกร็งมาก เพราะกลัวจะหลุดปากถามมากแล้วโดนพนักงานด่า ก้อเลยได้ถามแค่ว่า ราคาเท่าไร ใช้ซิลิโคนของอะไร แล้วก้อจองคิวเลย พนักงานก้อพูดโอเคน่ะค่ะ แต่ว่าน้ำเสียงไม่ค่อยนิ่มนวลเท่าไร ได้คิววันที่ 11 มีนาคม ตอนเช้าเลย ใจน่ะกลัวมากเรื่องเจ็บเรื่องกลัวโดนหมอหรือพนักงานด่า เพราะหนูดันเป็นคนคิดเล็กคิดน้อยซะด้วย แต่ใจนึงก้อคิดว่าเอานะ คนอื่นเค้าทำกันได้ เค้าผ่านมาได้ เราเป็นกะเทยเราต้องอดทนและผ่านมันได้สิ ตอนนี้ก้อเริ่มตื่นเต้นออกเสียวๆซะแล้วซิ
ใช่คะ คุนหมอธีไปเมกา เรามีนัดกะคุนหมอแล้ว 7 กภ นี้ ตื่นเต้นมากๆ เลือกขนาดไว้ 375 ไม่รุ้จะใหญ่ไปหรือเปล่า
ทำกะบคุณหมอธี ได้คิวเรวกว่านะคะ เพราะเราเพิ่งไปปรึกษามาเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย aungpao1234 เมื่อ 2012-1-27 12:35
ทำกะบคุณหมอธี ได้คิวเรวกว่านะคะ เพราะเราเพิ่งไปปรึก ...

ดีใจด้วยน่ะค่ะ อยากไปทำกับหมอธีเหมือนกัน แต่ช่วงที่หนูมีเวลาหมอก้อไม่อยู่ไงค่ะ หนูก้อเลยขอความสะดวกไว้ก่อน 375 ถ้าเป็นผู้หญิงแล้วมีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วก้ออาจจะใหญ่น่ะค่ะ หนูสนใจ Silimed ทรงสูง 385 cc. อะค่ะ เห็นมีพี่สาวประเภทสอง สองคนไปทำมา สวยเว่อเลย แต่ตอนนี้จะทำกับหมอเทพ คงต้องทำทรงธรรมชาติอะค่ะ เพราะได้ยินว่าหมอเทพมีแค่ทรงเดียว แต่หมอก้อทำนมสวยน่ะ ไม่งั้นคงไม่มีไครทำกับท่านหรอก ทั้งๆที่ท่านทำแบบไม่วางยาสลบ
เราทำทรงสูงอะคะ  แต่เราไม่มีเนื้อหน้าอกเลย

แสดงความคิดเห็น

อาจออกมาสวยก็ได้นะ หมอธีให้คำปรึกษาดีอยู่แล้วนิ แกคงเลือกให้เหมาะสม  โพสต์ 2012-1-28 11:56
500ชีชีไปเลยคะ
ของเราเลือก mentor ผิวทรายไว้อะคะ วันนี้ไปเหนของเพื่อนมา 375 cc ใหญ่มากกกเลย แต่เพื่อนก้อพอมีหน้าอกอยุ่แล้ว เลยคิดว่า
ถ้าเราทำคงไม่ใหญ่เว่อ เพราะเราไม่มีของเดิมเลย

เราเองก็เลือกไว้ Mentorผิวทรายเหมือนกันคะ ขอคุณหมอใต้กล้ามเนื้อไว้ด้วยคะ  โพสต์ 2012-1-29 03:11
สู้ๆค่ะ เพื่อความสวยเราต้องทำได้ ว้าวๆ ใช้ Mentor ด้วย ^_^  โพสต์ 2012-1-28 21:38
หมอเทพ รับแก้ทรงไหมคะ????คือทำมา 10กว่าปีแล้วเลยอยากเปลี่ยนซิลิโคน

หมอเทพรับแก้คะ แต่ถ้าอยากทราบรายละเอียด ลองโทรปรึกษาดูคะ  โพสต์ 2012-1-29 03:09
ไม่ทราบว่าซิลิโคนแฟบลงมั้ยค่ะ เพราะทำนมสิบปี หรือว่าใหญ่เท่าเดิม :)  โพสต์ 2012-1-28 21:42
ลองโทรไปปรึกษาทางคลินิคดูน่ะค่ะ คงจะได้คำตอบที่ชัวกว่า  โพสต์ 2012-1-28 21:40
สวัสดีคะ วันนี้กไปปรึกษาหมอเทพมาเหมือนกันคะ คนเยอะมากสำหรับวันนี้ มีคนไปเสริมหน้าอกหลายคนเลยคะวันนี้ ทั้งผู้หญิงและกระเทย วันนี้ก็ไปปรึกษาหมอเทพมา แต่หน้าตาหมอแลใจดีมากนะคะ ไม่ดุไม่อะไรเลยพี่พนักงานคนที่เราคุยด้วยก็คุยดีนะคะแล้วตอนที่คุยกับหมอเทพอะคะ เรากระเทยนะคะ สูง 158 หนัก 43 ได้ 350cc คิดว่าเป็นยังไงบ้างอะคะ ช่วยให้คำตอบที หมอเทพแนะนำมาขนาดนี้อะคะ เลยนัดคิวเป็นวันพุธนี้ที่ 1 กุมภาเลยอะคะ ช่วยคิดหน่อยคะ

350ccเลยหรอคะ เอาใจช่วยคะยังงัยอย่าลืมวิวให้ดูด้วยนะคะ ยังงัยสวยแน่นอน  โพสต์ 2012-1-30 03:50
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:09
ต้นฉบับโพสต์โดย Nick1991 เมื่อ 2012-1-27 07:56
หวัดดีจ้ะ ขอแสดงความคิดเห็นด้วยคนน่ะ

คือว่าหนูเป็น ...

หมอธีไม่น่าัอัพราคาเลยเนอะ ว่าจะไปทำเหมือนกันคะ แต่คิวก็เต็มหมดถึงเดือนมีนาคมแนะ หมอไปต่างประเทศอีก แต่พี่หนิงที่รับโทรศัพท์คุยดีมากคะอย่างที่คุณบอก เลยตัดสินใจมาทำหมอเทพอีกครั้ง ยังไงก็เก่งทั้งสองหมอแร่ะเราว่า ถึงจะไม่ได้พักแต่คนที่เราไปเห็นที่คลีนิคหมอเทพแต่ละคนก็ไม่มีปญหาอะไรกันเลย นมก็สวย เลยไม่กังวลแล้วละคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:08
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thavon.sang เมื่อ 2012-1-29 13:09

ใช่แล้วค่ะ แอบเสียดายนิดๆเหมือนกันน่ะเนี่ย แต่ไม่เป็นไรหรอกหมอเทพก้อเทพกับการเสริมหน้าอกน่ะ เรากะว่าจะไปเช่าโรงแีรงในย่านประตูน้ำอยู่ ทำเสร็จจะได้ไม่ต้องเดินทางไกล จะได้ไกล้ๆมือหมอด้่วย

ได้ 350 cc ก้อถือว่าโอเคน่ะค่ะ ตะเองกินยาคุมก่อนหรือป่าวละ เค้าหมายถึงถ้ากินยาคุมแล้วจะมีเนื้อหน้าอกเยอะขึ้นไง เราไม่ได้กินเลยเพราะกินแล้วเราแพ้ เราสูง 170 หนัก 59-60 ใจนึงก้ออยากจะลดหุ่นให้ผอมๆเหมือนเค้าบ้าง แต่ถ้าผอมมากเราจะไม่มีเนื้อหน้าอกเลย เพราะหน้าอกเราแบบรีบมาก จนเห็นกระดูกตรงร่องอกเลยอะ แต่ตอนทำอยากจะขอหมอซัก 370 cc น่ะ เพราะเราเห็นเพื่อนทำมาจากยันฮี 360 cc ตอนนี้มันดูเล็กอะ ไม่เหมือนเต้านมแต่เหมือนกล้ามอกผู้ชายมากกว่า แล้วเค้าก้อไม่ดูแลเลย ไม่ใส่เสื้อชั้นในและก้อไม่นวดด้วย

แต่ยังไงทำมาก้อขอให้ตะเองสวยสมใจน่ะ ไปสวยก่อนเราเลย มาลงรีวิวให้เราดูบ้างน่ะจ๊ะ ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้