เจ้าของ: bibirdbi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 10วันแล้วหมออรรถพร โดนใจ

[คัดลอกลิงก์]
หายสนิทหล่อมาก ทรงจมูกสวยมากคัฟ
โคตรน่ารักเล๊ยยยย
พี่น่าใสอ่ะ  แนะนำบางดิ
เราว่าจะไปแก้ กับ หมอ อรรถพล อ่า หมอเค้าคิดค่าแก้ เท่าไหร่
หน้าเรียวมากเลยครับ ใสด้วย จมูกสวยโด่งและเข้ากับ
หน้าคุณมากครับ อยากรู้เรื่องการลดน้ำหนักและความขาวครับ
ส่งเมล์ให้ด้วยน่ะครับ
ราคาเท่าไหร่คะ
หน้าใสมว๊ากกกกก pm มาบอกหน่อยได้ไม๊ ว่าใช้อารายมั่งอ่าค้าฟฟฟ
คนหล่อเนี่ยทำไรก็ดูดีไปโม๊ดดดด
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-1-9 09:12
หล่อมาก รอจมูกยุบเข้าที่อย่างเดียว ไม่ต้องทำไรเพิ่ม ...

พี่...ทำไมของเค้าไม่เอียงล่ะครับ..หรือว่าไม่ได้เป็นทุกคนครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย tayuttitorn เมื่อ 2012-1-15 19:10
พี่...ทำไมของเค้าไม่เอียงล่ะครับ..หรือว่าไม่ได้เป็น ...

เอ่อ...น้องครับ หมออรรถพรใช่ว่าจะทำเอียงซะทุกคนไปนะ ที่ทำออกมาสวยๆตรงๆก้อเยอะมาก เพียงแต่เค้าไม่ได้ออกมาแสดงตัวเท่านั้นเอง เคสหลุดๆก้อคงจะมีบ้าง ซึ่งมันก้อเป็นเหมือนกันทุกที่ทุกหมอแหละครับ สมาชิกในเวบนี้ก้อไม่ใช่ 100 เปอร์เซนต์ของคนทั้งหมดที่ทำจมูกทำศัลยกรรมหรอกครับ ยังมีกลุ่มคนอีกเยอะแยะมากมายที่เค้าทำศัลยกรรมโดยที่เัค้าไม่รู้จักเวบนี้นะ  ดังนั้นการที่มีเคสหลุดของหมอให้เห็นบ่อยๆในเวบ ก้อไม่ได้หมายความว่าหมอทำไม่ดี ทำกี่คนก้อเอียงก้อเบี้ยว ถ้าเคยไปที่คลินิกหมอนั่งรอนานๆ จะเห็นว่า คนที่มารอหมอตามนัดน่ะ จมูกสวยๆ โด่งๆ หล่อๆทั้งนั้น พี่เชื่อว่าคนที่รู้จักหมอจากเวบนี้น่ะ มีไม่ถึง 50 เปอร์เซนต์ของคนที่ไปทำกะหมอมาจริงๆหรอก

ส่วนตัวพี่เองถึงแม้ว่าจะทำจมูกับหมอแล้วมีัปัญหา ก้อไม่้ได้รู้สึกไม่ดี รุ้สึกแย่ กับหมอนะครับ เพราะเท่าที่คุยกะหมอที่แก้ให้ใหม่ ก้อทราบข้อเท็จจริงแล้วว่าปัญหามันเกิดมาจากโครงสร้างของหน้าพี่เอง

ยาวนิดนึงนะ แต่พี่รู้สึกว่าโพสท์ของน้องที่ว่า "พี่...ทำไมของเค้าไม่เอียงละครับ...หรือว่าไม่ได้เป็นทุกคน"   มันอ่านแล้วรู้สึกจี๊ดแทนน้องเจ้าของกระทู้เค้านิดนึงน่ะ ว่าทำกับหมออรรถพรแล้วมันจะ้ัต้องเอียงเสมอไปเหรองัย

ยังงัยถ้าพี่กล่าวแรงไปก้อต้องขอโทษด้วยนะครับ  ว่าไปตามอารมณ์และความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ

ยุบสนิทหล่อขึ้นอีกแน่ๆๆจมูกสวยคัฟ
พี่หน้าคุ้นๆมาก จำไม่ได้ว่าเจอกันที่ไหน
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-1-15 21:54
เอ่อ...น้องครับ หมออรรถพรใช่ว่าจะทำเอียงซะทุกคนไปนะ ...

ครับ.....ขอบคุณครับ
เข้ากับหน้ามาก  ดูดีแล้วจร้า
เป๊ะมากยังกะนายแบบเกาหลี

แสดงความคิดเห็น

แสงเยอะ  โพสต์ 2012-2-2 11:47
หล่อ กรี๊ด เลย ...  ทำมาเท่าไหร่คะ อยากทำเหมือนกัน
น่ารักมากกกกกกกก ชอบๆ
อันนี้ คือ  ทำมาเท่า อ่า ครับ  อยาก ทราบ ราคา อ่าครับ
หล่อไปป่ะ  สุดยอดดดด
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 11:46:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Amazonite เมื่อ 2012-1-17 23:50
หล่อไปป่ะ  สุดยอดดดด

555555ขอบคุณครับ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 15:30:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kunanon9 เมื่อ 2012-2-2 11:51
หมอเค้าให้ยาออะไรมาบ้างครับมียาฆ่าเชื้อหรือเป่าผมพ ...

ผมก็ได้เท่าที่น้องได้ครับ เอาน้ำเกลือเช็ดแล้วทายานะครับ ขอให้หายเร็วๆ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-2 23:42:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ปะกิม เมื่อ 2012-1-14 13:40
เราว่าจะไปแก้ กับ หมอ อรรถพล อ่า หมอเค้าคิดค่าแก้ เท่ ...

5000ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้