เจ้าของ: hypermote
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] --- แก้จมูกกับหมอชาตรี สยามคลินิค ---

[คัดลอกลิงก์]
226#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-26 22:46:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย dungdongzzz เมื่อ 2012-8-19 23:42
ศิษย์พี่หล่อโฮกฮากเลย

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ตัวจริงก้อแก่โทรมตามอายุล่ะ
สวัสดีครับ พี่hypermote ผมแอบมาส่องรีวิว เเละอ่านทุกๆคอมเม้นไนกรูทู้พี่เลยครับ ผมสนใจคุนหมอชาตรีมากมาย ผมอยากปรึกษาพี่มากๆเลยครับ คือผมเองเสริมจมูกมาครั้งนึงเเล้วที่ รพ ยันฮี พร้อมตัดปีกด้วย ผมอยากเเก้มานานละ มันก้อโด่งละมั้ง ใครเหนก้อชมว่า ดั้งสวย เเต่มันไม่หยดน้ำ ปลายตันมาก ที่สำคันนะครับพี่ ผมลองไปปรึกสา คุนหมอสุวิท เค้าบอกว่า ผมไม่น่าไปตัดปีก เพราะ ถ้าไม่ตัดมันจะรั้งขึ้นมาได้โด่งกว่านี้ เซงเลยย แบบนี้ ตอนนี้ก้อโด่งกว่านี้ไมไ่ด้ ไปปรึกสาอีกท่าน คนนั้นก้อบอกว่า โด่งได้มากกว่านี้ ตกลงมันยังไงกันเเน่นะ ตอนนี้ผมมีหมอชาตรีอยุ่ในใจเเค่คนเดียว ประมานว่าอยากได้จมูกโด่งกว่านี้ ปลายสวยๆหน่อย เพราะชอบจมูกที่โด่งมากๆเวอๆเเบบเเขกขาว ฝรั่ง เเล้วหมอชาตรีทำเเนวโด่งเวอๆ หรือป่าวครับพี่ชาย ยังไงผมถาม บ่นมากไปอย่ารำคานนะฮะ ฮาๆๆ เหนพี่มีข้อมูลดีมากๆ เลยเข้ามาปรึกสา อ้อ อีกอย่าง ผมกะเสริมคางกะคุนหมอด้วยเลยนะ ขอบคุนมากๆครับ
เหนเค้าบอกไห้ลองเข้าไปปรึกสาคุนหมอดู เพราะคุนหมอสามารถ ทำโด่งได้มากโดยไม่ทะลุ เพราะเอากระดูกอ่อนรองปลาย ตอนเเรกผมจะไปเเก้ยันฮี หมอที่นั่นบอกถ้าอยากได้ปลายพุ่ง หรือกลัวทะลุ ต้องเอากระดูกอ่อนหลังหูเราเสริม อันนี้ก้อน่าสนใจดีนะครับพี่ เเต่กลัวไม่โด่ง เหนเค้าบอกหมอชาตรี ทำโด่งสะใจเลยตัดสินใจว่าจะเลือกคุนหมอนี่ละ วันนี้ลองโทรไปที่คลินิค คุนหมอรับเองเลย สงสัยท่านคงพัก หมอใจดีมาก คุยด้วยเเล้ว อุ่นใจมากๆ ยังไงพี่ hypermote (พี่ชื่อไรบอกด้วยครับ ฮาๆๆ) เเนะนำข้อมูลที่พี่พอทราบด้วยนะฮะ ขอบคุนมากมาย
ช่วยดูหน่อยครับนี่เปนรูปผมเอง อยากแก้มาก อยากไห้จมูกมันยาวกว่านี้ ปลายสวยๆหน่อย เพราะมันตันไปนะ พี่ชายมีความคิดเหนไงบ้างฮะ
อันนี้เปนเเบบที่อยากไห้หมออะเเดพไห้นะครับ ยังไงเเนะนำผมด้วยนะศิษพี่

แสดงความคิดเห็น

ครับ ขอบคุนมากๆ ผมว่าปลายมันตันนะ มองหน้าตรงไม่ค่อยโด่งเลย  โพสต์ 2012-8-27 13:25
ผมว่าอันเก่าก็สวยดีอยู่แล้วนะครับ แบบอันที่ 1 ผมว่ายาวไปครับ  โพสต์ 2012-8-27 12:49
ถามมากไป อย่าเพิ่งรำคานนะฮะ ไม่รุ้จะปรึกสาไครอะ T__T ขอบคุนพี่มากเน้ออ
มีแบบจมูกที่เอาไปให้คุณหมอป่ะครับ
232#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-28 23:55:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Petey เมื่อ 2012-8-27 00:20
ถามมากไป อย่าเพิ่งรำคานนะฮะ ไม่รุ้จะปรึกสาไครอะ T__T ข ...

จมูกสวยรับกับหน้าอยู่แล้วนะครับถ้าไม่มีปัญหาไรก้อไม่จำเป็นต้องแก้เลยครับ

หมอชาตรีทำโด่งจริง แต่ก้อมีหลายเคสทีโด่งเกินปลายจมูกแดงช้ำ เสี่ยงทะลุจนต้องไปลดแก้ความโด่ง
ทำจมูกทุกครั้งมันมีความเสี่ยงของมันอยู่นะครับ ตอนนี้พี่ว่าไม่น่าต้องรีบร้อนแก้ ทรงจมูกสวยแล้วเชื่อดิ ^_^
ต้นฉบับโพสต์โดย hypermote เมื่อ 2012-8-28 23:55
จมูกสวยรับกับหน้าอยู่แล้วนะครับถ้าไม่มีปัญหาไรก้อ ...

ขอบคุนมากๆคราบ ผมว่ามันไม่โด่งนะฮาๆๆ ปลายตันไปหน่อย เดวยังไงจะลองเข้าไปปรึกษาคุนหมออีกที ขอบคุนพี่มากๆนะครับ ถ้าเเก้จมูก กะทำคางมาเเล้ว จะมาโชพี่คนเเรกเลยนะ อิอิ
อยากแก้เหมือนกันค่ะ เล็งหมอชาตรีไว้อยู่..
ยังไงขอรายละเอียดหน่อยนร๊า จมูกเดิมเราปลายสั้นเหมือนหมูเลย ทำมาก็เหมือนไม่ทำ
อยากแก้มากๆ ดูรีวิวหมอชาตรมาเยอะแต่เหนแต่ผู้ชายอ่ะ ผู้หญิงทำออกมาจะสวยมั้ย
โทดนะคับ ซิลิโคนของหมอชาตรีบิดได้มั้ย

ไม่เคยบิดครับ  โพสต์ 2012-8-30 12:56
237#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-30 12:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย louk-kate เมื่อ 2012-8-29 14:53
ยังไงขอรายละเอียดหน่อยนร๊า จมูกเดิมเราปลายสั้นเหมื ...

ตอนที่ไปทำก้อเห็นมีผู้หญิงมาทำหลายคนนะครับ หลายรีวิวของผุ้หญิงในเวบนี้ก้อโด่งสวยงามอยู่นะ

แต่ถ้าจมูกเดิมสั้นรั้นเชิดอยู่แล้ว หวังจะให้พุ่งยาวสวยก้อคงต้องเผื่อใจไว้บ้างว่าออกมาคงไม่ได้ตามหวังซะทีเดียว แต่จะมากน้อยแค่ไหนคงแล้วแต่เทคนิคและวิธีการของหมอครับ ที่เห็นว่าคนอื่นทำออกมาสวยงาม นั่นก้อพื้นฐานทรงจมูกเดิมเอื้ออำนวยอยู่แล้วล่ะครับ

แต่ลองคุยกับหมอดูก่อนก้อได้ ที่ทำมาพี่ก้อคุยกับหมอก่อนทำครับ อันไหนได้ไม่ได้ยังงัยแกบอกก่อนอยู่แล้วล่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ค่ะ  โพสต์ 2012-11-22 10:12
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้