เจ้าของ: chonticha33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกมาใหม่ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าดีขึ้นรึป่าว

[คัดลอกลิงก์]
ชอบทรงอันเก่ามากกกกกกเลยค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้อ่ะ สวยโด่งพอดี ๆ ดูธรรมชาติดีค่ะ ชอบ ๆ อันเก่าอ่ะ แต่อันใหม่ก็สวยอีกแบบเนาะแล้วแต่คนชอบ
จมูกใหม่สวยมาก ชอบทรงนี้มาก แก้มา4รอบแล้วหมดไปแสนกว่าบาทล่ะคับ ทำที่ไหนคับ บอกหน่อยคับ.......
อันเก่าดูสวยธรรมชาติเหมือนเกิดมาสวยเลย อันใหม่ปลายโด่ง
เราก็ว่าอันเก่าคะเนียนและธรรมชาติ
ชอบอันเก่ามากค่ะ

อันใหม่ก็สวยน่ะค่ะ เปรี้ยวๆดี

แต่อันเก่าทำหมอไหนค่ะ
ชอบอันเก่าเหมือนกันค่ะ ไปทำที่ไหนมาหว่า
โด่งสุดๆ ไปเลยครับ
ชอบทรงเก่ามากมายคะ
โด่ง เข้ากับหน้าดีครับ

ส่วนตัวผมก็ชอบโด่งๆ ครับ
อิอิ
อันเก่าแลดูเป็นทรงเกาหลีมากกว่านะ
ทรงเก่าสวยมากไม่เข้าใจว่าทำไมแก้ค่ะเพราะทรงเก่าจมูกในฝันของสาวๆหลายๆคนเลย
ทรงใหม่มันดูสั้นเชิดค่ะแต่ออกแนวเปรี้ยวอันนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละบุคคลค่ะ
ชอบอันเก่าเหมือนกันสวยมากๆๆ
อยากได้บาง
อันเก่าสวยดูเป็นธรรมชาติ อันใหม่ก็สวยคนละแบบ
จมูกใหม่สวยมากค่ะ ทำทั้งทีต้องไห้โดดเด่นแบบดาราค่ะ ทรงเก่าก็สวยแต่แบบธรรมดาไป  ทำทีไหนคะ หลายคนอยากรู้ แต่คุณไม่มาตอบเลย
mattie_pumpkin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากเห็นต้อนแต่งหน้าอ่ะคับ
อันใหม่โด่งกว่า แต่ดูตึง ๆ แต่สวยดีค่ะ ชอบ ๆ
อยากทราบว่าแบบเก่าทำที่ไหนแล้วแบบใหม่ทำที่ไหนอะค้ะ
อันเก่าสโลปสวยดีค่ะ  ทำที่ไหนค่ะ  ราคาเท่าไหร่  ตอนนี้เก็บข้อมูลอยู่ค่ะ  จะไปทำมั่งค่ะ
ชอบแบบใหม่ค่ะ สวย พุ่งดี
ทรงคล้ายๆๆ ของเรา แต่ปีกจมูกของเราใหญ่ก่า
ผมชอบทรงเก่ามากกว่านะครับ เหตุเพราะเนื้อจมูกเรียบกว่า ถ้าของเก่าปลายคุ้มอีกนิดก็โอเคแล้วครับ
มองว่าอันเก่าน่าจะถ่ายรูปออกมาสวยกว่าแน่นอน ลองถ่ายรูปมุมเอิม องศาสเดิมเปรียบเทียบดูเมื่อจมูกกเข้าที่แล้วอ่ะนะครับ
ปล "
ผมสังเกตมาตั้งแต่เด็กเลยครับว่า คนจมูกคุ้มจะถ่ายรูปออกมาขึ้นเสมอ"
แต่เหมือนยังบวมๆอยู่นัครับ เข้าที่แล้วช่วยมาวิวจะดีมากเลยนะครับ อาจจะได้ใหม่ลืมเก่าไปเลยก็ได้ครับ555
อันเก่าสวยกว่าค่ะ
ชอบทรงใหม่ปลายจมูกสวยกว่าทรงเก่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้