ดู: 75253|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ รัชดา24 บ้าง ดีรึเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมจมูกกับหมอสมศักดิ์ แต่ไม่ค่อยเห็นมีรีวิวเลย มีใครไปทำมาบ้างค่ะ สวยรึเปล่า

สวยค่ะ หมอใช้เวลาทำ 2 ชั่วโมง กว่า ตอนเราทำ เริ่ม 2ทุ่ม ครึ่ง เสร็จ 5 ทุ่ม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wannamafia เมื่อ 2012-1-24 04:24

สวยค่ะ หมอใช้เวลาทำ 2 ชั่วโมง กว่า ตอนเราทำ เริ่ม 2ทุ่ม ครึ่ง เสร็จ 5 ทุ่ม เราทำจมูก ตัดปีก ไม่เจ็บ ไม่อักเสบ
หมอละเอียดมากค่ะ ตอนนี้เราทำได้ เกือบ 2 ปีแล้ว เป็นธรรมชาติมาก ปีนี้จะไปทำคางอีก เลยแวะมาอ่านรีวิว เพิ่ม และเช็คราคาว่า อัพ หรือ ยัง แต่ ไม่ผิดหวัง หรอกค่ะ ถ้าชอบแบบธรรมชาติ ถ้าชอบแนวๆ ดั้งโด่งแบบเกาหลี เราว่า ไม่น่าไปนะ
เพราะเดี๋ยวไม่พอใจ ไปแก้อีก ส่วนใหญ่ หมอดูโหงวเฮ้ง และทำเนียนค่ะ ธรรมชาติ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย makyy เมื่อ 2012-1-27 00:54

ครั้งแรกของผม ผมเคยทำกับคุณหมอคนนี้  ตอนแรกที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอพูดดีมาก พอมีปัญหา หมอพูดอีกอย่าง แถมทำอาการไม่พอใจใส่อีก บอกว่าก็ได้แต่นี้แหละจะเอาอะไรมาก  ตอนก่อนที่จะทำนะบอกว่าพ่อแม่ให้มาไม่ดี ก็ต้องยอมจ่ายสิ  แล้วเป็นไงพอยอมจ่าย เงินก็ไม่ช่ายน้อยๆ พอมีปัญหา หมอก็บอกว่าพ่อแม่คุณให้มาไม่ดีเองไปโทษพ่อแม่คุณสิ กลับคำซะงั้น ไม่มีจรรยาบรรของความเป็นหมอเลย (หมายถึงจมูกนะคราบที่คุณหมอว่า) บอกตรงๆตอนนี้ยังเสียความรู้สึกกับหมออยู่เลย แต่แกก็ยอมแก้ให้นะ แต่แก้แบบลวกๆ สรุปก็ไม่โอเค เหมือนเดิมยังใหญ่อยู่เป็นแท่งอยู่     ก็เลยตัดสินใจไปพบคุณหมออีกท่านหนึ่ง ซึ่งท่านนี้ใจดีมาก แถมแก้ให้เราออกมาจมูกสวยได้สมใจ เลย อิอิ ตอนที่แก้นะคราบหมอถ่ายภาพไว้ด้วย เชื่อปะ ตอนถอดซิลิโคนออกมายังมีชิ้นซิลิโคนชิ้นเล็กๆอยู่ในจมูกด้วย นี่หรือ ฝีมือหมอ 200000 อยากบอกว่าเสียความรู้สึกจริงๆ ผมมีรูปมายืนยัน เป็นอุทาหร ไม่อยากให้เสียใจ เสียเงิน เสียความรู้สึกเหมือนผม

แสดงความคิดเห็น

เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์ ก็ไม่ด้ายดั่งใจ  โพสต์ 2013-12-24 09:06
ต้นฉบับโพสต์โดย makyy เมื่อ 2012-1-27 00:49
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย makyy เมื่อ 2012-1-27 00:54

ครั้งแรกของ ...

เศร้าเลยอ๊ะเสียเงินเยอะแล้วยังต้องเสียความรู้สึกอีก (ต้องขอบคุณกับข้อมูลดีๆแบบนี้เผือใว้เป็นอุทาหรณ์

แก่คนที่ไม่รู้)
ขอบคุณที่ช่วยเล่าประสบการณ์ไห้ฟังนะคะ  หมอแบบนี้เขาไม่อยากเรียกว่าหมอเลยคะ  หน้าเงินนนนนนนนน

ตอนที่แก้ล่าสุดหมดที่ไหนอ่ะค่ะ ขอข้อมูลหน่อยสิ
เพื่อนที่รู้จักไปทำมา มันธรรรมชาติ แต่ไม่สวย
เราก็ทำกับหมอสมศักดิ์คะแต่นานมากแล้ว ประมาณ 6-7 ปีแล้วคะ ราคาตอนนั้นคือ จมูก 30000 ตัดปีก 15000 รวมเป็น 45000
ทำเสร็จ พอหาย เพื่อนเราบอกว่า ด้านหน้าโด่งน้อยมาก แกโดนหมอหลอกรึเปล่า ๕๕๕ แต่หมอก็บอกเราก่อนแล้วว่าเนื้อจมูกน้อย ทำโด่งมากไม่ได้
แต่ที่มันยังติดมาจนทุกวันนี้คือ รอยเย็บแผลที่เกิดจากการตัดปีกคะ จะเห็นเป็นรอยค่อนข้างชัดเลย ตรงฐานจมูก และแม่เราก็ชอบแซวว่า ก็ยังบานอยู่ ทุกวันนี้ก็ต้องแต่งหน้า เอาคอนซีลเลอร์โป๊ะ ตรงที่เป็นรอยเย็บตรงฐานเอาค้า
รู้จักผู้ใหญ่ท่านนึงไปใช้บริการคุณหมอสมศักดิ์เหมือนกันค่ะ ออกมาก้อเฉยๆนะคะ เห็นว่าจะไปแก้อีกค่ะ เราว่าทำกับหมอแต่ละคนก้อแต่ละดวงเลยค่ะ ฝีมือหมอ 50 / ดวงเราอีก 50
พี่พึ่งทำกับคุณหมอสมศักดิ์เมื่อเดือน พฤษภา ดีมากเลยค่ะแบบว่าพอใจที่สุดหลังจากทำที่อื่นมาแล้ว 3 ครั้ง (หมอคนละที่กันนะค่ะ) ของคุณหมอเป็นครั้งที่ 4 แต่ที่เห็นคนอืนมาตรวจหลังทำก็ดูสวยๆทุกคนเลย ไม่รู้คุณหมอมีหลุดด้วย
เพิ่งทำมา3อาทิต พอใจมากค่ะ เพื่อนทำมาก้อสวยทุกคนค่ะ
เรา ก่ตัดสินใจทำกับหมอ ปลายปี นี้ ราคายุที่ 320,000 หมออธิบายละเอียดดี และหมอก่รุ ดูออกทันที ว่า จมูกเคยผ่านไรมาบ้าง ขนาดดูแค่รุปถ่าย ... นับถือ อิอิ
ปรึกษาพูดดีแต่ทำมาแล้วแต่ไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่คับ. ไม่คุ้มกับที่จ่ายไป พอติแกนั่นนี่จะแสดงอาการไม่พอใจใส่ คิดว่าหาหมอท่านอื่นก่อนดีกว่าเถอะแนะนำจากประสบการณ์ตรง
ต้นฉบับโพสต์โดย plae เมื่อ 2012-2-16 21:01
ขอบคุณที่ช่วยเล่าประสบการณ์ไห้ฟังนะคะ  หมอแบบนี้เขา ...

แป่วววววว
ทำไมแพงจังเลยคะ รู้สึกกระแต อาร์ สยาม ก็ทำที่นี่เหมือนกัน
ทำหั้นดารานี่ค่ะ หมอคนนี้
แต่ทำหั้ยดาราสวยทุกคนเลยนะคะ กระแตอาร์สยามทำที่นี่สวยมากๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย makyy เมื่อ 2012-1-27 00:49

ครั้งแรกของ ...

อุ้ย..เหนบอกว่าเปนคุนหมออันดับ 1 ที่ดาราไปทำเลยนะคะนั่น
ราคาก้อคนธรรมดาแทบจะไปทำไม่ได้เลย แพงมว๊ากก
ขอบคุนที่มารีวิวเปนตัวอย่างหั้ยดูกันค่ะ
ทำไมราคาแพงขนาดนั้นนะ ซิลิโคนวิเศษหรอ
ราคาขนาดนี้ไปเกาหลีดีกว่ามั๊ง
เคยเห็นพี่อยู่คนทำมาเป็นแสน ไม่โด่งแถมเห็นปลายซิลิโคนอยู่แยกสูงกว่าปลายจมูกอีก

อยากเป๊ะไปหมอเฉลิมดีกว่า นานหน่อยแต่สวย อิอิ
พาลูกสาวไปทำมาสวยธรรมชาติจริงๆๆ
ทำมาได้6วันแล้วค่ะ 370,000- เด๋วมาบอกต่อว่าจะเป็นยังไง
แต่ส่วนตัวชอบนะคะ ดูธรรมชาติดี แต่ก็พักรักษาตัวนานเกือบอาทิตย์เหมือนกัน ดีที่เป็นช่วงสงกานต์ พอใจมากค่ะ แต่ราคานี่พูดแล้วก็โหดมาก เพื่อนถามว่าราคาเท่าไหร่ก็ตอบไปแค่ว่าหลักแสน ไม่กล้าบอกว่า370,000- เด๋วเพื่อนว่าบ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้