12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: plazaaaaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกหย่ายโดยไม่ต้องพึ่งหมอ หรือ ฮอลโมน

[คัดลอกลิงก์]
สนใจเหมือนกันคร๊ล
สนใจคร้า โทรไปแล้วแต่เจ้าของกระทู้ไม่รับสายเรา

แสดงความคิดเห็น

โทมาใหม่นะคะ  โพสต์ 2012-9-27 23:51
มีผลข้างเคียงไหมคะ เช่นปจด.มาไม่ปกติอ่ะค่ะ
เรากลัวเหมือนกันเพราะเคยทานกวาวเครือขาวแคปซูลก็ดูมนิดนึงนะคะ แต่ปจด.หายไปไม่มาเลยหยุดทานก็มาปกติค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่มีค่ะเมนมาปกติค่ะแถมไม่ปวดท้องด้วยน้า มันเปนสมุนไพรจีนจ้า  โพสต์ 2012-9-27 23:50
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-27 23:42:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกว่าอัพรูปไม่ได้
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-27 23:47:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกว่าอัพโหลดรูปไม่ได้ค่ะ เอางั้นนะคะ ถ้าใครสนใจ ติดต่อที่เบอร์ 0830722116 ค่ะ เบอนี้เบอเดียวเท่านั้น ชื่อปาร์ตี้นะคะ ต้องขอโทดเพื่อนๆจริงๆที่หายไปนานเลย บังไงถ้าใครอยากได้รายระเอียดหรือว่ารูป แอดมานะคะ และเดวตี้จะอัพวีดีโอเร็วนี้ค่ะ เมลไม่ค่อยได้ตอบน้า ส่วนแมสเสจในดั่งโด่งก็อาจไม่ค่อยได้ตอบขอโทดน้า ยังไงแอปหรือรายสะดวกก่าจ้า หรือโทมาก็ได้ แต่รับรองว่า ยาจีน สมุนไพรจีนมีตี้ขายที่เดียวเท่านั้น รับประกัน ตอนนี้มีแบบน้ำแล้วนะ ได้ผลเรวกว่าเม็ดแต่ขมมาก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้