เจ้าของ: fangkikujung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] รีวิวคนฉีดโบท๊อกซ์หน้าเรียว

[คัดลอกลิงก์]
แล้วหน้าบานๆ อย่างเรานี่ จะต้องฉีด ซักกี่ ยู  อ่ะคะ
แชร์ๆๆค่ะ
ไปฉีดลดกรามมาแล้วที่สถาบันโรคผิวหนัง %
แชร์ๆๆค่ะ
ไปฉีดลดกรามมาแล้วที่สถาบันโรคผ%E
อยากทราบว่าหลังจากฉีดแล้วมีผลเสียอะไรไหมคะ
อยากสอบถามนะค่ะ ว่าถ้าฉีดโบท็อกซ์แล้ว กี่อาทิตย์จึงจะเห็นผลอ่ะค่ะ เราไปฉีดที่สถาบันโรคผิวหนังมา 1 อาทิตย์ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
สอบถามคุณปูคนสวยใจดีคะ
ถ้าไปคลีนิคนอกเวลาที่สถาบัน
...
ต้นฉบับโพสต์โดย Redgirl เมื่อ 2010-9-28 02:37

รอไม่นานค่ะไม่ถึงเดือน และหมอที่เก่งคือคุณหมอประภาวรรณค่ะ  ของปูใช้เวลาในการที่หน้าเลล็กลงได้ขนาดนี้คือ1ปีค่ะลดลงเรื่อยๆอยู่ที่ตัวเราด้วยค่ะ
ตอบกลับ 16# moo_bee

เริดคะๆๆ สวยมากๆๆๆๆ
สนใจเหมือนกันค่ะ อยากหน้าเรียว พอดีไปเห็นที่เว็บนี้มา ราคาไม่แพงเท่าไหร่ มีภาพเปรียบเทียบให้ดูและก็มีวีดีโอด้วยค่ะ(ไม่ได้โฆษณานะคะ) คือสนใจอ่ะค่ะ มีใครเคยไปทำที่นี่บ้างไหมคะ ดีหรือเปล่า
www.vrclinic.com
ตอบกลับ 99# MissLonely

อิอิ พี่จิว  โลกกลมๆ จังเรยนะค๊ะ  พี่จิวทำมาคงสวยน่าดูเรย ตอนนี้ก้อสวยอยู่แล้ววว!!!!
พี่ปูค่ะ

ต้องโทรไปนัดหมอก่อน หรือว่า ไปได้เลยค่ะ
พี่ปูค่ะ

ต้องโทรไปนัดหมอก่อน หรือว่า ไปได้เลยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย yaolie เมื่อ 2010-10-8 12:14

ต้องไปให้หมอตรวจก่อนค่ะแล้วคุณหมอจะนัดอีกทีค่ะ
อยากทราบข้อมูลอะค่ะ
ถ้าอยากหน้าเรียวก็ต้องฉีดไป เรื่อยๆ รึเปล่าคะ
ถ้าไม่ฉีดต่อมีเอฟเฟคอะไรรึเปล่าคะ
สวยจังแต่ละคนที่ไปทำมา
เราจะไปทำที่สถาบันโรคผิวหนังเดินเข้าไปที่ตึกไหนเนี้ย  
เราคนต่างจังหวัดไม่รู้ว่าต้องไปตึกไหนเหรอ
ช่วยบอกเราหน่อยนะอยากรู้จิงจิง
เราจะไปทำที่สถาบันโรคผิวหนังเดินเข้าไปที่ตึกไหนเนี ...
ต้นฉบับโพสต์โดย nasuki เมื่อ 2010-10-12 16:17

มีตึกเดียวเลยค่ะ
ออยกำลังจะไปฉีดค่ะ หมอเค้ามารับฉีดข้างนอกตัวยารับประกันค่ะ 4500 สนใจPMมานะค่ะ
หลังฉีด 3 ครั้งครับ

าาาาาาาาาาาา12.jpg (26.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

จรัศพล ดีมากกกกก ค่ะยืนยัน ไปฉีดมาครั้งแรก
หน้าลดลงอย่างเห็นได้ชัด ทุกคนทักหมดว่าผอมลงมากกก แต่เราล่ะอยากจะถามว่า
ไม่เห็นขาฉันหรือไง ยังใหญ่เท่าเดิม 555+

ฉีดมาวันแรกเมื่อยๆนิดหน่อย คาดว่าไม่ใช่ริดยาแต่ น่าจะมาจากเจลเย็น = =
เราเริ่มปวดเมื่อฉีดได้ 3 อาทิดหน่ะค่ะ ที่จริงไม่ปวดหรอก แต่จะเมื่อยๆ เวลา
เคี้ยวของแข็ง (ควรเลี่ยงของแข็งนะค่ะ) หรือ หาว น่ะค่ะ

โดยส่วนตัวพอใจมากกกกกก ว่าจะไปฉีดอีกเร็วๆนี้ ^^

แสดงความคิดเห็น

เท่าไหร่หรอคะ สนใจมากกก  โพสต์ 2011-10-2 14:38
อยากหน้าเรียวบ้างอะ  แถวชลมีบ้างไหมค่ะ
อะนะเราไปฉีดที่ neo  ครีนิคอ่ะ โอเลยนะ เพิ่งฉีดมาได้แค่ 3วันเองเราไม่กล้าเคี้ยวไรอ่ะ

เราสามารถกินข้าวได้เมื่อไรเหรอช่วนตอบเราหน่อยนะ

ทรมาณกินข้าวไม่ได้ได้แต่กลืนอย่างเดียว
เราไปฉีดมา80ยูนิตเลยนะไม่ได้พิมผิด80ยูนิตจิงๆ ไม่ไหวเลย

เราชอบนอนตะแคงมีผผลป่าวอ่ะค่ะแล้วเพิ่งไปช๊อปจตุจัตรมาร้อนมาก  
แง้จะสลายหมดแล้วมั่งโบทอกฉานนนน
ใครก็ได้ช่วยตอบด้วยนะค่ะ  ไปอยากกลืนข้าวแล้วทรมารจิงๆ
^^^
^^^
เราก้อพึ่งไปฉีดลดกรามรอบ2+ลดปีกจมูก
กับคุณหมอจรัสพรมาวันแรกๆอาจจะมีเมื่อย
กรามบ้างแต่สักพักก็จะหายไม่ต้องกังวลจ้ะ
สามารถทานอาหารทุกอย่างได้ตามปรกติ
2อาทิตย์แรกงดอาหารที่ต้องใช้แรงบดเคี้ยว
เช่นข้าวเหนียว,เนื้อย่างติดมัน,หมากฝรั่งจ้ะ
และงดการนวดหน้าเลเซอร์หน้า2อาทิตย์
หน้าจะเริ่มเรียวลงเรื่อยๆหลัง1เดือนไปแล้ว
สู้สู้สู้จร้า...
^^
^^
  ส่วนไปช้อปที่จัตุจักรมาคงไม่ทำ
ให้โบท๊อกซ์สลายจ้ะแต่เลี่ยงถูกแดดจัดๆ
กับที่ๆอากาศร้อนก็ช่วยยืดอายุโบท๊อกซ์
ให้อยู่ที่หน้าเรานานขึ้นโบท๊อกซ์ถูกกะ
อากาศเย็นๆสังเกตุหน้าเรากะหน้าเพื่อน
ที่ไปฉีดปรับรูปหน้าพร้อมกันได้หกเดือน
เพื่อนชอบไปทำหน้าอบเซาว์น่าอาบแดด
ปรากฏว่าสี่เดือนกรามเพื่อเริ่มบานแล้ว
ส่วนเราอยู่ในห้องแอร์ตลอด6เดือนกว่า
หน้ายังเรียวอยู่จน8เดือนเราถึงฉีดซ้ำจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้