ดู: 1675|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หาคิว] ใครสนใจทำจมูกกับ หมอ นรา หาดใหญ่ บ้างคะ มีคิวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีจองคิวทำจมูก ให้น้อง  ที่ หมอ นรา หาดใหญ่ มาค่ะ แล้วน้องมันไม่เอา แล้วก็ จ่ายค่ามัดจำแล้วด้วย
คิวไม่ต้องซื้อค่ะ แค่จ่ายค่ามัดจำที่จ่ายไปแล้วก็พอ ทำจมูก 8000 บาท จ่ายค่ามัดจำ ไว้ที่ดิฉัน 2000 บาท พอวันจริงไปทำ ก็จ่ายให้หมอ 6000 บาท และวันไปจริง ดิฉันจะไปด้วยค่ะ เพราะชื่อใบเสร็จเป็นชื่อดิฉัน คิววันที่ 29 กุมภาพัน 2555 แต่อาจจะได้เร็วกว่านี้ค่ะ เพราะวันก่อน เค้าโทรมาเลื่อนให้เป็น 15 กุมภา แล้ว แต่ปฏิเสธไป ถ้าต้องการได้เร็วกว่านี้ เดี๋ยวจะโทไปคุยให้ค่ะ แต่น่าจะอยู่ในเดือนกุมภา ใครสนใจ 088-399-5533 โทรมาสอบถามได้ค่ะ   ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้