เจ้าของ: Sadgirl2011
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมหน้าอก ร.พ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เก็บตังค์แล้วแก้ใหม่ดีกว่าค่ะ แนะนำตามราคาถูกไปแพงนะคะ หมอเทพ หมอธี หมอพีระ
silimed เป็นยี่ห้อซิลิโคนจากอเมริกาใต้ ต้นตำหรับจากบราซิลค่ะ ขนาดค่อนข้างเล็กเหมาะกะสาวไทยค่ะ
เนื่องจากสาวบราซิลจะนิยมอกใหญ่ เอวคอดและสะโพกใหญ่ๆค่ะ ใส่บิกินี่แล้วดูสวยมาก
เลยกำเนิดซิลิโคนเสริมอกกะก้นมาสนองความต้องการค่ะ
บ้านเรานิยมเสริมหน้าอกให้ขนาดใหญ่ขึ้น แต่ในอเมริกาเสริมสะโพกกันเยอะมากค่ะ
มีหลายยี่ห้อค่ะ mentor,allergen,sebbin(ไม่แน่ใจเขียนถูกป่าว)ต่างกันตรงเส้นผ่าศูนย์กลางและความนูนค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tai779 เมื่อ 2012-5-4 09:52

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

คงเครียดน่าดูเลย สู้ๆๆนะคะ  โพสต์ 2012-7-30 12:47
เหมือนพังผืดมันรั้งๆด้วยหรือป่าวคะ  โพสต์ 2012-5-21 20:06
เบี้ยวเห็นๆเลยเนอะ แต่อย่าวิตกมากนะคะ เดี๋ยวได้แก้แล้วน้า  โพสต์ 2012-5-6 22:45
หมอกิตติศักดิ์ทำใช่ไหมคะ?
ต้นฉบับโพสต์โดย tai779 เมื่อ 2012-5-4 09:51
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tai779 เมื่อ 2012-5-4 09:52

...

โอ้ ปรึกษาคุณหมอแล้วหรือยังคะ แล้วคุณหมอว่าอย่างไรบ้าง เอาใจช่วยนะคะ
หมอเทพ ส่วนตัวเพื่อนทำเยอะมากค่ะ ยาเบลอ่ะ เเต่เราจะไม่รู้สึกตัวมาก นมนิ่มมาก ไม่ค่อยเหงคัยมีปัญหานะ มีแต่อยากดั้ยใหย่ขึ้น
ต้นฉบับโพสต์โดย Costaldi เมื่อ 2012-5-4 21:10
หมอกิตติศักดิ์ทำใช่ไหมคะ?

ค่ะ หมอกิตติศักดิ์ เมื่อก่อนเป็นคลีนิค ตอนนี้เป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เคยสอบถามพนักงานบอกว่าแก้ประมาณ 30.000-50.000 บาท ราคาเหมือนทำใหม่ เศร้ามาก ตอนนี้ก็เจ็บแปลบ ๆ แล้วนมก็แข็งตัวมาก กำลังเก็บเงินเพื่อไปแก้ ใครที่รู้จักหมอดีดีราคาแก้ไม่แพงมาก รบกวนช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากคะที่แชร์ประสบการณ์ ยกเลิกคิวไปแล้วคะ ไม่ไว้วางใจอย่างแรง
น้องคะพี่ได้โชว์กระทู้นี้ให้เลอลักษณ์ดู เขาบอกจะรับผิดชอบ แก้ให้ฟรีคะ ไม่เสียค่าซิลิโคนอีกคะ( เข้าใจว่างั้น) ให้กลับไปให้หมอดูได้คะและขอแก้เลย โชคดีนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ แต่เสียค่ายา 3000 บาทค่ะ ตกลงแก้ใหม่แล้วค่ะ  โพสต์ 2012-5-21 20:07
ขอบคุณแทนเจ้าของกระทู้ด้วยนะคะ (ว่าแต่จะกล้าไปแก้ไม๊เนี่ย)

กล้าค่ะพี่ ท้าชนอยู่แล้ว แก้แค่ข้างเดียว ไม่กังวลมากเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2012-5-21 20:08
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-21 20:02:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะ ทุกๆคน  หายไปนานมาก ตอนนี้ ได้เข้าไปคุยกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์เรียบร้อยแล้วนะคะ ผลคือ หมอไม่พูดอะไรมากค่ะ แกบอกว่าจะแก้ไขให้ โดยจะแก้แค่ข้างเดียว คือข้างที่มีปัญหา เซาะร่องให้เท่ากับอีกข้าง ทำแล้วพัก 2-3 ชั่วโมงก็กลับบ้านได้เลยค่ะ แต่ต้องเสียค่าใช้จ่าย เป็นค่ายา  3,000  บาทค่ะ  ก็คิดว่าจะลองดูอีกซักครั้ง เพราะคิดว่าทำแค่ข้างเดียว มันคงไม่เกินความสามารถของหมออ่ะค่ะ  ส่วนตอนนี้ ปัญหาอีกอย่างคือ รอยกรีดแผลที่รักแร้ ทั้งสองข้าง ไม่เหมือนกันค่ะ ข้างนึง กรีดกลางรักแร้ อีกข้างกรีดชิดด้านใน แล้วแผลมันรั้ง แผลเป็นคีลอยด์ด้วยนิดหน่อย ไม่โอเคเลยอ่ะค่ะ เด๋วหลังจากแก้ครั้งนี้จะมารีวิวแบบม้วนเดียวจบนะคะ ขอบคุณทุกคนที่ติดตามนะคะ

ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2012-5-23 20:35
แก้แล้ววมารีวิวบ้างนะคะ ติดตามชมคะ ขอให้แก้ได้นะคะ เป้นกำลังใจค่ะ  โพสต์ 2012-5-22 21:44
เป็นกำลังใจให้นะคะ ลองแก้ดูก่อนค่ะ เผื่อจะได้ไม่เสียเยอะ เพราะส่วนต่างมันเยอะมากอยู่ ส่วนแผลนั้น บางทีไหมมันละลายช้ามากเลยนะคะ แล้วก็แขนข้างที่เราถนัดจะยุบเร็วกว่า อย่างเราถนัดขวา รักแร้ข้างซ้ายก็จะตึงรั้งกว่า ทั้งๆ ที่ข้างขวาหายดีเรียบเนียนนานแล้ว เป็นเรื่องปกติค่ะ แผลแบบตัดไหมจะหายเร็วและเนียนเร็วกว่าค่ะ แต่หายแน่นอนค่ะ เราผ่ามาสองรอบแล้ว

เป็นกำลังใจให้นะคะ เพราะหมอกิตติศักดิ์นี่ เราเห็นว่าคนที่ไม่มีปัญหาก็นมสวยมากเลยนะ นมจะแบบไม่ย้อยเกินหรือเหลี่ยมเกินอะค่ะ แต่จะออกเด้งๆ ชูชัน เหมือนนมเด็กวันรุ่นดี 555
เราก็ไปฉีดโบทอกที่หางตาซึ่งตอนแรกเราก็ถามว่าตัวอเมริการาคาเท่าไรซึ่งเข้าก็บอกว่าราคา5500เราก็ถามว่าใช่ตัาอเมริกาแน่นะบอกยี่ห้อเค้าเค้าก็บอกว่าใช่เราก็โอเคจ่ายตังทายาชาที่หางรอประมาณ30นาทีพยาบาลก็เรียกเข้าไปในห้องรอหมอระหว่างรอก็คิดว่าน่าจะขอดูยานะเราก็เลยบอกพยาบาลว่าขอดูตัวยาที่จะฉีดได้ไหมค่ะพยาลก็หายไปหยิบให้แล้วมาให้เราดูและมันอยู้ในกล่องพลาสติกบอกว่าแกะไม่ได้เราเห็นเท่านั้นแหละรู้วว่ามันไม่ใช่เลยบอกพยาบาลไปว่าอันนั้มันไม่ใช่นี่ค่ะมันเป็นสีม่วงเหมือนกันต้องดูดีๆนะค่ะเราเลยบอกว่าอันนี้เป็นของเกาหลีนี่ค่ะพยาบาลก็อึ้งแล้วหายไปซักพักแล้วกลับมาใหม่พร้อมกับพนักงานอีกคนหนึ่งซึ่งบอกเราว่าตัวของอเมริกาหมดเรา งงเลยในเมื่อเราถามตั้งแต่แรกแล้วทายาให้รอตั้งนานเราก็เลยบอกว่าไม่เปนไรค่ะงั้นขอเงินคืนล่ะกันเราก็ไปรอตั้งนานกว่าจะคืนเงินให้เราขอบอกเลยนะตัวยาเกาหลีที่เค้าจะมาฉีดให้เรามีต้นทุนอยู๋แค่ขวดล่ะ1500บาทเองแล้วเราฉีดแค่หางตาซึ่งนิดเดียวเองราคา5500โออ้วได้กำไรสุดยอดแล้วเราเคยฉีดตัวนี้มาแล้วซึ่งมันอยู่ได้ไม่นานสำหรับเรา ระหว่างเรารอฉีดก็มีแต่คนมีปัญหาหลังทำทั้งน้นเลยแค่ประมาณ1ชั่วโมงมีปํญหาตั้ง5คนแนะ อยากจะเตือนนะค่ะจะทำอะไรก็ขอดูยาก่อนว่าใช่หรือไม่คลิกนิคดีๆเค้าให้ดูค่ะอยากจะเตือนค่ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 14:11:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่ะทุกคน  วันนี้ ขออัพเดท รูป 6 เดือน ก่อนการแก้ไขนะคะ มาดูกันว่าทั้งหน้าอก และ แผล เป็นยังไงนะคะ

รูปทรงที่บิดเบี้ยว ก่อนการแก้ไขค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แต่เราว่ามันแย่มาก นมเทไปลงข้างตัวเกือบหมด ดูน่าเกลียดอ่ะ เลยแก้ใหม่  โพสต์ 2012-7-16 16:49
เอาใจช่วยนะค่ะ ตามดูรีวิวอยู่ค่ะ  โพสต์ 2012-7-3 01:32
ก็ไม่ถึงกับแย่มากนะคะ ของหมอเทพบางคนแย่กว่านี้อีกค่ะ เพื่อนเราเอง  โพสต์ 2012-6-29 13:20
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-6-28 14:23:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แผลรอยกรีด ทั้งสองข้าง ที่รักแร้ค่ะ จะเห็นว่า การกรีดแผลทั้งสองข้าง ตำแหน่งไม่ตรงกันทั้งสองข้างค่ะ และ ที่รักแร้สองข้าง มีสองแผล ทั้งจุดเล็กๆ 1 จุด และรอยกรีดยาว 1 จุด รอยแผล ระยะเวลา 6 เดือนค่ะ

x

อ่อ ค่ะ ไม่มีคัยบอก เพิ่งรู้เลย ขอบคุณนะ  โพสต์ 2012-7-16 16:51
อ่ะค่ะ รอยเล็กนั้นคือรอยที่ต่อสายเดรนระบายเลือดไงคะ  โพสต์ 2012-6-29 13:19
ดีจร้าสาวๆๆ ฟังแอปนิดเดวนะ ไม่ว่าคุนจะผ่าหมอไหนก้อตามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หลังผ่ามาแร้ว ต้องนวดๆๆค่ะ

เพราะน้องพัดชอบรับประทานมากๆๆๆ คือสิ่งแปลกปลอมเข้ามาในร่างกายเราอ่ะนะ มันเลยชอบๆๆๆๆมากค่ะ

จะผ่าเปนแสนก้อต้องนวดนะ อย่าละเลยค่ะ ไม่ได้มาเชียร์ให้ไปนวดแพงๆๆ ตามที่คุนผ่านั้นแระมีบริการนวด ถ้าอยากไปนวดข้างนอก ทรงกลมแนะนำยันฮี แต่หยดน้ำอันนี้ไม่ทราบจิงๆๆค่ะ อย่าลืมดูแลหลังผ่าดีๆๆนะค่ะ
เป็นความโชคดีของเราที่ หาข้อมูลจากเว็บนี้ก่อนจะจองคิว โรงพยาบาล......ลัก    ไม่งั้นคงจะเสียใจไปตลอด  เพื่อนก้ไปทำมา บอกให้เราไปหาหมอธี  อย่าไปทำที่..... เค้าทำมาแล้วเป็นบล๊อคเลยอะ  น่าสงสารเพื่อน  
ทำที่สวยงามมาสี่ปีค่ะ อาการเดียวกันกะเจ้าของกระทู้ เปี้ยวสองข้างสูงต่ำไม่เท่ากัน นมห่างเป็นคืบ หัวนมไม่อยู่จุดกึ่งกลางของนม เปิดผ้ามาวันแรกเห็นเลยคะ. คุณหมอบอกให้นวดไปก่อนถ้าไม่ดีเดี๋ยวทำใหม่ให้ เราก็ไปจ้างนวดที่เค้ารับนวดนมเลยนวดไปเกือบสองเดือนนมก็ไม่ค่อยดีขึ้น ผลที่ได้คืนนมแข็งข้างนึ่งกะปวดเส้นสะบัก กลับไปที่คลีนิคหมอบอกว่าเป็นพังพืดต้องทำใหม่ค่าทำออกเองข้างละหมื่นห้า! แสดงว่าที่บอกให้เราไปนวดดูก็เพื่อดึงเวลาแล้วจะได้อ้างว่าเปนพังพืดไม่อยู่ในความรับผิดชอบ. เราเสียความรู้สึกมากตอนนี้กำลังหาข้อมูลแก้ใหม่อีกรอบเพราะให้ไปแก้ที่เดิมทำให้ฟรียังไม่เอาเลย บอกตรงๆว่ากลัวและไม่มั่นใจฝีมือหมออีกต่อไป จะแก้ใหม่คราวนี้ต้องคิดดีๆเลย ตอนนี้เพิ่งไปลองนวดกะพี่แป้นพี่เค้านวดดีคะนมนิ่มขึ้นมานิดหน่อยแต่พอไม่กี่ชั่วโมงก็กลับมาแข็งเหมือนเดิม คิดว่าน่าจะนวดไม่หายแน่ๆ ลืมบอกไปคะว่าเสียค่านวดไปตอนปีแรกแพงพอๆกะค่าทำเลยคะเพราะนวดอาทิตย์ละสองครั้ง นมยังเห็นว่าเปรี้ยวอยู่แต่ไม่มาก สูงต่ำก็ยังเป็นอยู่ ความห่างก็ชิดเข้ามานิดหน่อยแต่ก็ยังถือว่าห่างอยู่คะ

ที่เล่ามาไม่ได้อยากโจมตีคลีนิคนี้แต่เคยคุยกับหลายคนที่ทำที่นี่ก็เจอปัญหาเดียวกัน เป็นอุทาหรนะคะสำหรับคนที่คิดจะไปทำเพราะกลายเปนคนไม่มั่นใจไป้ลยคะ

ใช่ค่ะ ไม่ได้กระทู้โจมตี แต่แบ่งปันประสบการณ์จริง เจ็บจริง ค่ะ ^^  โพสต์ 2012-7-16 16:53
ปลาก็พึ่งไปทำเลอลักษณ์มา วันที่ 5 นี้ครบ 1เดือนค่ะ  นมห่างแร้วก้เปนบล๊อกมากๆ แต่ปันหาเรื่องอื่นม่ายเจอค่ะ อยากนวดนมกับพี่แป้น ขอเบอหน่อยนะคะ ที่สำคันอีกอย่างนึงคือ ก่อนผ่าคุยกับหมอเหมือนหมอม่ายค่อยตอบรัยเรามาก ม่ายอธิบายรัยเท่าไหร่ เราใส่ไป 300 ผลปรากดว่ามันเล็กกว่าที่เราคิดไว้เยอะ เพราะเพื่อนปลาใส่มา 280 ดูใหญ่กำลังดี แต่เพื่อนปลาทำที่อื่นมาค่ะ ปลาใส่ของยูโร ฝรั่งเศษ เค้าแค่บอกว่าฐานมันจะเล็กแต่จะนูนมากกว่าญี่ห้ออื่น ปลาก็คิดว่างั้นใส่มามันใหญ่กว่าญี่ห้ออื่นแน่ๆ เลยเลือก 300 เพราะคิดว่าน่าจะใหญ่กว่าของเพื่อนหน่อยแร้วพอหายบวมมันจะเล็กลงหน่อย ที่ไหนได้ตอนนี้จาครบเดือนยุบลงไปหน่อยก็จิง ยังเล็กกว่าของเพื่อนที่ทำไซส์ 280 จากที่อื่นเลยค่ะ ทั้งๆที่ก็หาข้อมูลเรื่องขนาดมาดีแร้วแท้ๆ ทำมาตั้ง 6 หมื่น เหนขนาดแร้วเสียดายตังมากๆเลยค่ะ ถามตอนแรกกับหมอแร้วว่าอย่างปลา(สูง 152 หนัก 38) ทำได้ถึงขนาดเท่าไหร่คะ หมอตอบแบบขี้เกียดพูดกับเราว่า "ได้ถึง 400 CC" เราก็ตกจัยว่าหมอพูดประชดป่ะเนี่ย เลยเลือก 300 CC เพราะคิดไปเองว่าน่าจะเข้ากับรูปร่างอย่างปลา ถามเพื่อนมาเพื่อนบอกของว่าหมอที่ทำหั้ยมันวัดทั้งรอบอกทั้งหัวนม แร้วกะหั้ยเพื่อนเราด้วยว่ารูปร่างอย่างเพื่อนเราใส่เท่าไหร่ถึงสวย แต่ของเรานี่ม่ายพูดรัยเท่าไหร่ ตอนนี้เหนขนาดแร้วเส้าเลย

แต่เราทำกับคุณหมอธีรพงษ์นะค่ะ เพื่อจะได้ดูประกอบการเลือกไซค่ะ  โพสต์ 2012-7-3 13:52
ช่วยรีวิวให้ดูได้ไหมค่ะ เราหนัก 39-40 สูง 155 เราก็จะใส่ 300cc ออริแกน  โพสต์ 2012-7-3 13:49
ใส่300เหมือนกันเลยคะ ออกมาเล็กว่าเพื่อนทำ260จากที่อื่น เจอเหมือนคุณปลาเลย โดนเพื่อนล้อว่าทำแล้วยังมองไปออกเลยว่าทำ
เบอร์พี่แป้น 0818665989 ลองไปนวดดูนะคะ
ขอบคุนคุน ingpawan สำหรับเบอร์พี่แป้นค่ะ แร้วคิดจะไปทำใหม่ที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่ นี่ของปลายังม่ายเดือนดีเลย ยังคิดอยากทำใหม่เลยค่ะ คาดว่าอยู่ไปเรื่อยๆ คงหดเท่าของเดิม
ของเราทำหมอเทพออกมาสวยมากค่ะ ตอนนี้รอเวลาถอดผ้าออก ตอนเปลี่ยนผ้าพอใจผลลัพมากๆ มีคนทำจากยันฮีไปแก้หมอเทพหลายคนเหมือนกัน
ตอนแรกจะทำกับหมอพีระค่าทำ+ค่าแก้165000บาท แต่มีคนแนะนำหมอโจ๊ก ปิยะเวช(160000) กับหมอวิฑูร คลินิคซอย1(160000+) ชอบหมอพีระที่แผลสวยแต่เห็นคนที่ทำมาเล็กเพราะหมอไม่ทำใหญ่ และทรงดูห่างเป็นบ็อก... หมอโจ็กทำบนกล้ามเนื้อค่ะข้อมูลไม่ค่อยมีต้องเข้าไปคุยกะคุณหมอเอง เห็นแฟ้มภาพดูไม่ค่อยรู้เพราะเปนรูปที่ถ่ายแค่วันถอดผ้า ไม่มีรูปหลังสักเดือนหรือสามเดือนหลัง เพราะแค่ไม่กี่วันแรกนมจะยังดูไม่ออกว่าสวยหรือผิดรูปหรือไม่.... ส่วนหมอวิฑูร คลินิคซอย1ยังไม่ได้เข้าไปคุยเพราะคุณหมอไปตจว. แต่เห็นรุ่นน้องที่เปนนางแบบเค้าแนะนำที่นี่เพราะว่าพวกนางแบบมาทำหลายคน นิตยสารrushก็มีคอนแทคทำกับหมอค่ะ เลยคิดว่ารอปรึกษาหมอวิฑูรก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ.  ตอนนี้ก็นวดไปพลางๆเผื่อมันนิ่มขึ้นมาจะได้ไม่ต้องเจ็บตัวอีก แต่ก็ไม่ชอบทรงมี่เปนอยู่เพราะห่างแล้วแข็ง
ถ้าแก้ใหม่ที่ไหนยังงัยจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-7-10 14:07:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีค่ะ เห็นใจคนที่ทำมาแล้วมีปัญหานะคะ  เจ็บทั้งที ก็อยากสวยครั้งเดียว แต่ถ้าเกิดปัญหา ไม่ว่าจะจากสาเหตุไหน เราก็อยากแก้ไขใหม่ให้ออกมาดี จะเสียเงิน อีกครั้ง ก็คงต้องยอมเสีย ตอนแรก คิดว่าคงแก้ที่อื่น แต่เจ้าหน้าที่โทรเข้ามายืนยันว่า ให้ลองเข้าไปแก้กับหมอ เราก็คิดว่า ครั้งนี้ คงโอเค เลยไปแก้กับหมอค่ะ  
แต่...ตอนนี้ ปัญหาหลังแก้ไขคือ ฐาน สูงต่ำไม่เท่ากัน ทั้งๆที่ตอนแรก ฐานเท่ากัน แต่เซาะโพรงไม่เท่ากัน และ นมเบี้ยวไปด้านข้างลำตัวมาก ตอนนี้ นมขยับเข้ามาแล้ว แต่ไม่ชิดนะคะ ยังห่างอยู่ และฐานนม ไม่เท่ากัน หมอบอกหั้ยรอสามเดือนแล้วเข้าไปใหม่  คิดแล้วก้อท้อค่ะ ..เดี๋ยวจะเอารูปมาอัพเดทนะคะ รอยุบอยู่ค่ะ ..

รอดูรูปนะคะ ส่วนตัวไม่แคร์เรื่องนมชิด เพราะหุ่นฝรั่ง 5555 นางแบบดีนาห่าง  โพสต์ 2012-7-16 18:48
ขอบคุณนะจ๊ะ ^^ เด๋วไว้อัพรูปมาฝากค่ะ  โพสต์ 2012-7-16 16:54
เข้ามาตามดูทุกวันเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ  โพสต์ 2012-7-11 00:55
จองคิวไปทำกะหมอกิตติศักดิ์ วันที่ 2 สค. 55 อยู่เนี่ย เอาไงดีอะ เริ่มหวาดระแวง

จ่ายเงินมัดจำไปหรือยังค่ะ หาข้อมูลเยอะ ๆ  โพสต์ 2012-7-19 19:35
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้