ดู: 8114|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] #### เครียดมากคับจะถึงวันหมอนัดแล้ว หมออรรถพรคับ ####

[คัดลอกลิงก์]
ทำไงดีเครียดจังเลยหมอนัด24ธ.ค.นี้แล้วขนาดยังไม่ได้ไปทำยังโดนทับถมต่างๆนาๆจากพี่ๆที่ทำงานแล้ว
ไม่อยากคิดเลยถ้าทำออกมาแล้วผลเป็นลบ.....กลุ้มใจมากเลยคับช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 07:05:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ restartman ตั้งกระทู้

ทำเลยคับไม่ต้องกลัววัดดวงไปเลย
ยินดีด้วยหล่อขึ้นมากเลยอะ  อยากทำมั่งจังเลย  

ไม่เอียงด้วย
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-29 22:09:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่6แล้วคับ

ย้อนถามกลับไปสิครับว่า อิจฉากูหรอ ที่กู กำลังจะหล่อ 55+

อย่าคิดมากเลยครับ ถ้าเราตัดสินใจจะทำอะไรไปแล้ว เราก็ทำตามที่ใจเราปราถนาเถอะครับ แต่ต้องหาแพทย์ที่ดีมีจรรยาบรรณ ค่อยๆ หาไปนะครับ (ไม่ได้สนับสนุนการทำศัลยกรรมนะครับ แต่ถ้ามันเป็นความต้องการความสุขของเราจริงๆ ก็ทำไปเถอะครับไมได้เดือดร้อนใคร จริงมั้ย)

แต่ผมอยากจะเตือน จขกท.นิดนึงว่า จขกท.อย่าคาดหวังกับการทำศัลยกรรมมากนะครับ ทุกอย่างต้องเพื่อใจไว้บ้าง เพื่อถึงความผิดพลาด การไม่เป็นอย่างที่เราคิด เพราะการทำจมูกมันไม่สามารถทำให้เราหล่อขึ้นไปได้มากหรอกครับ ยังไงก็ขอให้บุญรักษานะครับ สมหวังทุกประการ เพี้ยง!!!!!
คนพวกนั้นที่ทับถมพี่เค้าว่าไงบ้างล่ะ หนังหน้าสู้พี่ตอนนี้ได้ป่าว เป็นผมทีไม่ได้ จัดหนักซักชุด
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 17:49:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่4ก็ต้องเริมไปทำงานกับหน้าบวมๆ5555+

หน้ายังปูดอยู่เลย

นาเนียจิงๆ

ดูดีขึ้นมากอะพี่ โห้ว เอาพาสเตอร์ออกตอนไหนอะพี่บอกนุ๋มั้ง เนสทำ5 วันแล้วยังเขียวที่ตาอยู่เลย ค่ะพี่ลุ่นอยู่กัวเบี้ยวๆ เหมือนกัล อิอิ

แสดงความคิดเห็น

ของผมกลับถึงบ้านดึงออกเลยคับไม่เขียวเลยมีบวมนิดหน่อยคับ  โพสต์ 2011-12-28 17:19
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 06:32:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนตัวผมอาจจะโชคดีหน่อยคับไม่มีปัญหาไร
เป็นกำลังใจให้นะคับสำหรับคนที่มีปัญหาอย่าคิดมากนะคับ
ค่อนยๆหาทางแก้ไขกันไปไม่แน่นะแผลที่บวมอยู่อาจจะทำให้เอียงก็ได้นะคับ
รอครบ3เดือนค่อยว่ากันใหม่คับขอให้โชคดีนะคับ.....เห็นใจมากจริงๆ
แอบมาดูหล่อขึ้นมากมายจากรูปในโปร์ไฟล์เลยครับ

ขอบคุณมากครับอิอิ  โพสต์ 2011-12-28 06:33
กำลังหาข้อมูลลหมอ คิว และราคาครับ จะตกแต่งปลายให้เล็กลงด้วยครับ
หมออรรถหมูกเอ๊ยง ฉายาหมออรรถพร ทำมากี่ร้อยคนแล้วเอียงเบี้ยวไปกี่คน

ทำไมไม่ปรับปรุงตัวเอง รู้ทั้งรู้ลูกค้ามีปัญหาเบี้ยว เอียง ก็ยังดันทุรังทำต่อ

เสียทั้งเงิน เสียเวลา เสียความรู้สึก ความเคารพความมั่นใจที่มีต่อหมอตอนนี้

กลายเป็นศูนย์ ต้องเก็บตังค์ใหม่อีกรอบ เสียใจมากครับที่ไปอัพดั้งกับหมออรรถพร

แกนจมูกเอียงซ้ายทั้งแถบ ใช้ซิลิโคนดีสุดในร้าน12000 ย้ำคุณหมออย่าเบี้ยวอย่างเอียง

แต่สุดท้ายสิ่งที่กำชับนักหนามันก็เป็นจริง ...ได้แต่เซ็ง และ มองหาหมอที่มีฝีมือช่วยแก้ไข

ทำให้ดูดีกว่าที่เป็น คนที่เคยจมูกเบี้ยวหรือเอียง จะรู้สึกว่ามันนอยด์ขนาดไหน ยิ่งคนทักว่าจมูกเอียง

จิตคุณจะตกทันทียิ่งมีคนตอดย้ำมากเท่าไร คุณจะจิตตกมากเท่านั้น

ปล...คนเราไม่ใช่หนูทดลอง ต้องไปเสี่ยงกับหมอฝีมือชุ่ยๆแบบนี้(คนที่มีปัญหาไม่ต่ำกว่าร้อย)

ใจเย็นๆคับพี่เป็นอีกกำลังใจให้นะคับสู้ๆ  โพสต์ 2011-12-28 06:35
ใครรับจ้างวางระเบิดจะจ้างไปบอมพ์อรรถพรคลีนิคครับ 5555+ แค้นคับแค้น  โพสต์ 2011-12-27 23:01
เป็นยังไงมั้งค่ะ พึ่งมาเห็นกระทู้ก็ ผ่านมาแล้ว ออกมาสวยมากแน่ๆเลยใช่มั๊ยค่ะ

ค่อนข้างพอใจระดับหนึ่งครับ  โพสต์ 2011-12-28 06:34
เป็นกำลังใจให้เหมือนกัน ไม่เจ็บเลย แต่ออกมาสวยไหม ไม่รู้ ของเราเบี้ยวอ่ะ
ของพี่โด่งเป็นเส้นเลยครับ เริ่มหายบวมไปเยอะแล้ว ยังมีบริเวณรอบตาที่มันยังม่วงๆ

แต่จะเจ็บสุดบริเวณปลายจมูกแถมบวมมากด้วยตรงปลาย พรุ่งนี้ จะมาอัพรูปต่อไปครับ

อ้อ ของพี่เหมือนแกนจะเอียงซ้ายครับ เข้าไปดูรีวิวพี่ได้ครับ รอคนเอียงเยอะๆแล้วไปแก้

พร้อมกัน เผื่อจะได้อะไรพิเศษๆ ขึ้นบ้าง รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตาย  สู้ๆ หายบวมไวๆครับ  
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 17:55:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kunanon9 ตั้งกระทู้

อันนี้มันก็แล้วแต่บุคคลคับแต่ของผมทำวันเดียวก็เดินห้างได้แล้วคับมันไม่ค่อยช้ำมากอ่ะคับ
บางคนบวมเป็นเดือนๆก็มีคับ  แนะนำว่ารอปิดเทอมก่อนดีกว่าคับถ้ากลัวเพื่อนจะสังเกตเห็น
ต้นฉบับโพสต์โดย nathagorn_pae เมื่อ 2011-12-26 16:45
ดีครับพี่ เป้มาดูรูปรีวิวพี่ หล่อมากๆๆครับ ดูดีขึ้ ...

อ่ะน่ะ ขอบคุณมากครับ พี่ ให้หายเร็วๆน่ะครับ
หล่อขึ้นจิงคับ หายบวมไวๆนะ

ขอบคุณมากนะคับ^_^  โพสต์ 2011-12-26 17:57
ต้นฉบับโพสต์โดย tony23 เมื่อ 2011-12-26 10:42
จัดอีกหนักๆคับ

ดีครับพี่ เป้มาดูรูปรีวิวพี่ หล่อมากๆๆครับ ดูดีขึ้นมากๆๆ เลยดีใจด้วยครับ

ขอบคุณมากคับเป็นกำลังใจให้เป้ด้วยนะผมว่าต้องออกมาหล่อแน่ๆเลยคับ  โพสต์ 2011-12-26 16:58
หล่อขึ้นเยอะเลย อะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 10:42:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดอีกหนักๆคับ

24 ชม ยัง หน้าเปลียนไปตั้งเยอะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้