ดู: 2765|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อ๊ากกกก โทรหาพี่แดงครั้งแรก ได้คิวเลย!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิกเว็บดั้งโด่ง
ชื่อ เจ ค่ะ
พอดีว่า เป็นสมาชิกคนนึงที่อยูในเว็บนี้ มาอ่านอย่างเดียวไม่เคยตั้งทู้เลย

แล้วอยากเสริมจมูกกะหมอเฉลิมอย่างมาก!!  แต่ไม่มีคิวว่างเลย

แล้ววันนี้เลยโทรไปหาพี่แดง (ตอนหกโมงเย็นค่ะ)  

พี่แดงบอกว่า มีวันเสาร์นี้เอามะ หกโมงครึ่ง  

แล้วก็มีพรุ่งนี้ตอนทุ่มครึ่งด้วยค่ะ  แต่อยู่ไกล ไปไม่ทัน  (เผื่อว่ามีใคร จะไปทำนะคะ พรุ่งนี้ ทุ่มครึ่งว่างค่ะ รีบโทรหาพี่แดง ด่วนเลยนะคะ ^^)

อ๊าก!!!!!!!!!!!!! ช๊อค ทำไรไม่ถูก

ตอบตกลงทันที เลยค่ะ ^^

ที่มาตั้งทู้นี้ ก็เพื่อเป็นกำลังใจให้คนที่อยากทำ แต่ไม่มีคิว นะคะ

ให้โทรไปถามพี่แดงเลยค่ะ   พี่แดงใจดีมาก ๆๆๆ  

ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ

เบอพี่แดงค่ะ   0816588161  นะคะ
แสดงความยินดีด้วยนะครับ โชคดีมากๆเลยอ่า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 18:18:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ^^
โทรแล้วไม่เห็นบอกว่าว่างเลยอะงง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 18:37:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แป่ว..........  อาจมีคนได้ไปแล้วอะค่ะ  โทษทีนะคะ
ไม่ใช่เบอร์หมอเฉลิม เหรอ ครับ ผมโทรไปเป็นหมอเฉลิม อ่ะ หน้าแตกดังเพล้ง
ยินดีด้วยครับบ

: DD
อ่าวซะงั้น
ห้าๆ
ยินดีด้วยนะคร้าาา
วันนี้เราก็โทรไปนะพี่แดงบอกไม่มีให้โทรวันที่1พ.ยนะมีได้ไงนี้
คนแคนเซิลมีเยอะนะคะ ยังไงลองโทรไปเรื่อยๆอ่ะค่ะ ถ้ามีพี่แดงเค้าก้อบอกนะคะว่ามี
แต่ขอนิดนึงนะคะ พวกคนที่โทรไป พูดเพราะๆกันหน่อยนะคะ ที่คลินิคบ่นหลายทีแล้ว ว่ามีน้องบางคนโทรไปพูดจาไม่ดีมากๆเลย
โชคดีนะครับเนี่ย
ใช่ๆครับเห็นด้วยกับพี่ปลา โทรไปหาพี่แดงพูดเพราะๆนะครับ
ยังข้องใจ อยู่ครับ เป็น เบอร์พี่แดงใช่มั้ย ครับ

ไม่ใช่เบอร์หมอเฉลิม น่ะ

หรือเค้าเป็นญาติกัน

ผู้รู้ตอบให้หน่อยครับ
เบอร์มือถือนี้ เบอร์คุณหมอเฉลมครับ ...
ถ้าโทรตอนช่วงเช้า หรือนอกเวลาคลีนิก คุณหมอจะรับเองครับ
แต่ถ้าเข้าคลีนิก ท่านจะวางไว้ที่เคาร์เตอร์ แล้วพี่แดงจะรับให้ครับ
โชคดีจังเลยนะค่ะ แต่เสียดายไปไม่ได้...

จะลองโทรไปเหมือนกันเผื่อมีบังเอิญโชคดีแบบนี้บ้าง...
โทเบอหมอหละค่ะ หลัง 11โมงไป พี่แดงรับ หรือไม่งั้น โทรเข้า 026411862
ไม่กล้าโทรไปอ่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 17:43:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองโทรไปดูนะคะ   สู้ๆ กล้าๆ หน่อยนะคะ  ยังไงก็ต้องมีสักวันที่มันว่างเป็นของเรา เนอะ !!!
ไม่กล้าโทรไปอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย leeeel เมื่อ 2009-10-29 19:03

ถ้าเราไม่พยายาม เราจะได้ทำมั้ยอ่า พยายามหน่อยนะคะ สู้ๆๆๆ เอาใจช่วย
02-6411862 โทร เราก็เป็นเคสนึงที่โทร ตื้อพี่แดงบ่อย ๆ จนพี่แดงจำได้ มีคิวยกเลิกเมื่อไหร่ พี่แดงโทรตามเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้