12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: FangDzi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับสยามคลีนิคมา สวยโดนจัยเรยคร๊ รูปเด่วอัพให้คร่า coming soonูู^^~

[คัดลอกลิงก์]
สวยมาก....ทำให้ ตัดสินใจ ว่า ต้องไปแก้กับหมอชาตรีเนี่ยแหละ
สวยมากจ้าเหงแล้วยิ่งอยากทำมากเลยเก็บตังๆจะได้สวยบ้างอ่ะ
สวยมากคะ ชอบทรงนี้ไม่ทราบว่าบอกหมอยังงัยหรอคะ มีรูปไปให้คุณหมอดูเป็นตัวอย่างปะคะ ^^
ขอถามหน่อยค่า
ตอนที่ทำมา 3 วันแรก
สามารถออกไปทำงานนอกบ้านได้เลยไหมค่ะ
หรือหยุดพักพื้นกี่วันค่ะ
แล้วต้องระวังเรื่องไหนเป็นพิเศษบ้างไหมค่ะ
งานที่ทำอยู่ นั่งหน้าคอมทั่วไป ไม่ได้ออกแรงค่ะ
จะสามารถ มานั่งทำงานได้เลยไหมค่ะ
เอาแบบไหนไปให้หมอดูอะคะ...........หรือบอกหมอว่าไง เราตื่นเต้นไปหมด อิอิ
สวยมากค่ะ ศิษย์เดียวกัน ^^ เค้าทำมาปีกว่าแล้ว ไม่มีปัญหาเลย
สวยดีค่ะ สนใจอยากแก้ที่นี่เหมือนกันค่ะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-1 21:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร่า เด่วลงรูปหลังทำมาใด้4เดือนให้ดูคร๊
รอดูรูปอยู่นะคะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-15 00:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Annnote เมื่อ 2012-5-9 16:49
รอดูรูปอยู่นะคะ

จ้าๆๆ^^~ เด่วว่างๆๆลงให้ชมเรยเนาะๅ^^~
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้