ดู: 38229|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก กับคุณหมอกิตติศักดิ์ สวยงามคลีนิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด nanazjung เมื่อ 2009-10-28 00:39

ทำมาได้ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ ธรรมชาติมากๆ

ก่อนทำ

หลังทำ

เดี๋ยวเก็บตังได้สักพัก นู๋ ว่าจะไปตัดปีกจมูก ใครสนใจไปด้วยกันบอกนะคะ

แสดงความคิดเห็น

จะไปทำพรุ่งนี้อยากให้ออกมาเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-3-3 15:10
หน้าเกาหลี ดีอ่า ชอบบบบ
สาวเกาหลีมาเองเลย..สงสัยหนุ่ม ๆ จะเยอะนะครับ 55+
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 22:50:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป่าวค่ะ รูปมันหลอกตา 55555+
สวยอ่ะค่าา
เหมือนสาวเกาหลีเลย

อย่าตัดเลยค่ะ จมุกกำลังสวยเลย
สวยแล้วๆๆทรงจมุกงามมากมาย
ทำแล้วสวยค่ะเป็นธรรมชาติ  
เราก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน ได้  เดือนกว่าแล้ว
เราก้อทำที่สวยงามเหมือนกัน ทำได้หลายปีแร้วว
ณ บัดนี้ก้อยังสวยงามอยู่ 5555+++
ตัดปีกอย่าเพิ่งเรย ให้เข้าที่ก่อนอาจยุบกว่านี้นะคะ
สู้  สู้ สวย สวย
สวยมากๆเลยอะ
จะไปทำวันเสาร์แล้ว ที่สวยงามช่วยบอกหน่อยดิ ว่าดีป่าว
เอาจมูกแบบไหนดี
ก็สวยงามสมชื่อคลินิคเค้าแหะ
ที่เดียวกันเลย แต่เราทำกะหมอเกมส์
ทำออกมาได้ดูเป็นธรรมชาติเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ถ้าเราชอบก็โอเคแล้วละค่ะ ^__^
สวยงาน จิง ๆ อ่ะ
ทรงสวยอ่า  ปลายงุ้มเข้าด้วย

นี่บอกคุนหมอว่าอะไรอ่าค้ะถึงได้แบบนี้

แสดงความคิดเห็น

สันจมูกสวยมาก  โพสต์ 2011-3-3 15:09
เราก็ธรรมชาติมากไม่ชอบเลย
ตอนจะทำบอกหมอว่ายังไงคะ ทรงสวย
ดูได้รูปทรงเข้ากะหน้าดีทีเดียวค่ะ...ศิษย์สำนักเดียวกัน..สวยขึ้น สวยขึ้น นะจ๊า....
ทรงสวยจังเลยคร้า  อยากได้ทรงแบบนี้บ้างจังเลยอ่ะ

อิ อิ ของเราหน้ามันดูคม ๆ เรายังอยากได้แบบนี้

ให้มันสโลบ จะได้ดูหวาน ๆ อ่าคร่ะ
น่ารักนะเนี้ย
สวยอ่าอยากได้แบบนี้มั้ง เราก้อว่าจะไปทำจองคิวแล้วด้วยทำกะหมอเกมส์ ไม่รุ้จะออกมาดีป่าว
เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  อยากทำเหมือนกันสวยงามครีนิกดีมั็ียค่ะพี่
น่ารักจังเลย เหมือนสาวเกาหลีจิงๆด้วย อิอิ
ธรรมชาติแล้วค่ะ ไม่ต้องทำไรเพิ่มแล้วหล่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้