เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
หายไวไว_นะคัฟ
ตอบกระทู้ pattandy ตั้งกระทู้

เห็นที่ V-plast ก้อมีทำนะคะ เรายังคิดจะไปทำเลย 25000 บาท  

http://www.v-plasticsurgery.com/th_resources_eye.php

หัวข้อ Love band procedure
จขกท อย่านอยส์กับบางความเห็นนะคะ เพราะตอนนี้แค่ไม่กี่วันเอง คงระบบ บวมไปหมด

บางคนนี้ก้อจ้องจะ มาว่า ๆๆ ขอให้ได้ติ ได้ว่าไว้ก่อน คนเราสมัยนี้เป็นอะไรกันไปหมด

เดี่ยว พอ จขกท เอารูปมาให้ดู คุณจะขอโทษ เค้าไหม  ว่าเค้าไว้เยอะเลย   ยังไง จขกท อย่านอยส์กับ คห.  ของบางคนนะคะ คิดซะว่าเป็น คห. ไม่จรรโลงใจ ก็แล้วกัน  แทนที่จะให้กำลังใจกัน

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

คนเรามันมีหลายประเภทครับ และสภาพแวดล้อมการเลี้ยงดูของพ่อแม่ อย่าไปใส่ใจกับคนประเภทนี้มากเลยครับ

เตือนเจ้าของกระทู้ถ้าคิดจะลงรีวิว แล้วต้องการความเป็นส่วนตัวเซนเซอหน้าบ้างก็ดีครับ เพราะเวบนี้คนเล่นเยอะ  แล้วจะไหลไปยังเวบอื่นๆอีก+ fw mail ด้วย

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยกะน้องจี้ sunji ที่สุดค่ะ  โพสต์ 2011-12-13 14:35
ตอบค่ะ , ที่ไทยนี่แหละค่ะ ขออนุญาติไม่พูดชื่อหมอ ฝีมือหมอก็ดีค่ะ แต่  โพสต์ 2011-12-10 19:09
ชอบมากพูดถูกค่ะ อยู่ที่สภาพแวดล้อมการเลี้ยงดูของพ่อแม่  โพสต์ 2011-12-10 15:31
จริงคะ  โพสต์ 2011-12-10 13:21
เห็นด้วยเรื่องเซ็นเซอร์ค่ะ  โพสต์ 2011-12-10 11:13
เป็นอย่างไรบ้างคะ  ดูแลตัวเองด้วยนะ
มารอชมนะคะ  ขอให้หายไวๆๆคะ
เอาใจ ช่วย คะสู็้ๆ นะคะ
หายไวๆนะค๊ะ เป็นกำลังใจให้ อยากเห็นรูปเร็วๆแล้วเนี่ย
รอชมนะจ๊ะ ปล่อยไปเถอะคะ คำพูดของแมลงหวี่แมลงวัน ยังมีคนเชื่อคุณและเอาใจช่วยอยู่เต็มไปหมด

หล่อแน่นอน ^^ สู้ๆ จร้า อดทนอีกนิด จะได้หล่อสมใจ
พี่คะ ฝากถามข้อมมูลหน่อยค่ะ คือเป็นคนที่องศาคางเอียงไปเยอะมาก มุมหน้าชี้ไปด้านซ้าย แล้วได้รับการผ่าตัดกระดูกขากรรไกรที่เมืองไทย เสียไปรวม 2 แสน ผลคือ หน้าสั้นลง แต่หน้าก็มุมเบี้ยวเหมือนเดิม ไม่อยากหน้าสั้นไปกว่านี้แล้วค่ะ! อยากได้หน้าที่เท่ากันซ้ายขวา ผ่าซ้ำได้ไหม รักษายังไง (เห็นในเวปแต่ว่าอ่านไม่ออก เหมือนตับกระดูกข้างขึงไปไว้อีกข้างหรือเปล่าคะ) ปัจจุบัน สกรูยังไม่ได้เอาออกค่ะ 4 แสนอยู่ไหมค่ะ? ขอบคุณมากค่ะ
พี่อย่าคิดมากนะคะ หนูบวมสองเดือน ที่เคยผ่า แต่ 4-5 เดือนก็ยุบอีก
พี่คะ แล้วไม่รู้ว่า เคสหน้าไม่สมมาตรเนี่ย ถ้าพ่วง วีไลน์ควบนี่เท่าไหร่คะ หรือว่าดูเป็นเคสๆไป ว่าผ่าอย่างไรสวย หนูอยากรู้รายจ่ายที่แน่นอนค่ะ คือหนูยังเรียนอยู่ มีเงินตัวเองแค่แสนกว่าๆ ต้องคุยกับแม่อีก แล้วก็มันออกมาไม่ได้ดังใจครั้งนึงแล้ว หนูไม่อยากผ่าซ้ำๆแล้วร้องไห้อีก มันเป็นสิ่งที่อยากแก้ไขมาตลอดชีวิตเลย ช่วยตอบทีนะคะ ;; A ;;

ครั้งแรกไปผ่าที่ไหนมาครับ  โพสต์ 2011-12-10 16:07
ดูจนหน้าสุดท้ายไม่มีรีวิวเลยคะ
หายไวไวค๊าบบบบบบบบบบบบ !!!
สู้ๆ น่ะครับ รอชมผลงานอยู่น่ะครับ
เช้าใจอารมณ์ค่ะว่าทุกคนก่อนผ่าตัดมันจะวิตกกังวลและเครียดมาก ใครจะมามีอารมณ์โพสต์ท่าถ่ายวิวสวยกันหละนะ ม่ายได้ไปเที่ยวชิลๆซะหน่อยเนาะ ยังไงก็สู้ๆตัวเราเงินเราอย่าได้ไปใส่ใจคนอื่นมาก ทำใจให้สบายๆดีกว่าน่ะ จะได้ออกมาหล่อๆ

เห็นด้วยเลย  โพสต์ 2011-12-11 10:01
ตอบคุณ g9bh]  ที่ไทยนี่แหละค่ะ ขออนุญาติไม่พูดชื่อหมอ ฝีมือหมอก็ดีค่ะ แต่กรณีที่มุมหน้าเอียงมันเป็นเคสที่แตกต่างออกไป แต่พอจะเข้าใจอยู่ว่าการรักษาเป็นอย่างนี้ และเคสแบบหนูมีน้อย แต่ทาง ID เราเห็นรีวิวที่เป็นเคสแบบเดียวกันเลยค่อนข้างวางใจ แต่ครั้งแรก แม่เป็นคนจัดแจงให้น่ะค่ะ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ ผลงานที่คุณทำมาต้องออกมาดีเป็นที่หน้าพอใจมากๆๆค่ะ  สู้ๆน่ะค่ะ
มาเป็นกำลังใจให้เช่นกันค่ะ และก็มาปูเสื่อรอฟังอยู่คร๊า
ต้นฉบับโพสต์โดย prince1150 เมื่อ 2011-12-9 09:58
ขอข้อมูลมากกว่านี้ด้วยได้ไหมคับ ท่าน จขกท หรือรูปถ่ ...

แล้วคุณเป็นอะไรมากหรือเปล่า เราก้แค่ตั้งข้อสังเกตุเสนอแนะ ไม่ได้ด่าเค้าเลยซักคำนึง อีกอย่างนึงก็แค่อยากเห็นรุปคงไม่เคยไปเกาหลี แล้วไปทำศัลยกรรมด้วยน่าสนใจมาก ไม่ได้จ้องจะอะไร จขกท คุณหน่ะวซิเป็นอะไรมากหรือเปล่า เราก็แค่แสดงความคิดเห็น ไม่ได้จะอะไรทั้งนั้นเห็นตอบมาตั้งหลายสิบ เหอๆ ถ้าจะเป็นเอามากน่ะ กลับไปตั้งคำถามกับตัวเองเถอะว่าเป็นอะไรกับเรามากหรือเปล่า ที่นี่ประเทสไทยเรามีสิทธิ เราสงสัยก็ก็บอกว่าสงสัยตรงๆ ไม่ได้ด่าหรือว่า จขกทเลย ใช้คำพุดสุภาพ แนะนำ และบอกข้อสงสัยของเรา ทำไมจะต้องเดือดเนื้อร้อนใจด้วย มิทราบว่าเป็นอะไรมากหรือเปล่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราว่า 50-50 ค่ะ โพสข้อความได้เป็นสิบหน้า แต่ลงรูปๆเดียวลงไม่ได้ ก็แปลกดี  โพสต์ 2011-12-14 18:52
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้