เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นความเปลี่ยนแปลงของคุณจัง ไปทำไกลถึงเกาหลีคงจะดูดีนะคะ หายไวๆ แล้วรีบมาอัพภาพให้เพื่อนๆดูนะคะ พูดก็พูดเถอะค่ะ คุณนำเสนอเรื่องได้น่าติดตามมากๆเลย มีแต่คนติดตามกระทู้ของคุณ หนึ่งเดือนกว่าๆ เราเป็นสมาชิกใหม่ก็นั่งอ่านกระทู้นี้ 18 หน้า อึดมาก  แบบว่าอยากหาข้อมูล แอบเปิดดูตอนจบด้วยว่าจะมีรูปหน้าหล่อๆให้เราชมมั้ย แต่ก็ต้องติดตามตอนต่อไปค่ะ เพราะจนถึงหน้าสุดท้ายก็ยังไม่มี ยังไงก็จะรอชมความหล่ออยู่นะคร๊าบบบ เฮอๆๆ
หายไวๆๆ น่ะค่ะ  แล้วจะรอดูค่ะ
อ่านจนเหนื่อย อิอิ
ไม่มีสักหน้า
เจ้าของกระทู้หาย
เจ้าของกระทู้ มาโพสรูปรึยังอะครับ ผมอยากเห็นจัง
สงสัยเขาจะรอตอนแผลหายสนิท แล้วค่อยมาลงรูปให้เราดูกัน
เจ้าของกระทู้ หายไปไหนแล้วน๊า
อ้าวยังไม่มีรูปรีวิวอีกเหยอ...หน้าสุดท้ายยยแล้วววว้า...แย่จัง!!สงสารตัวเองจริงๆ จขกท ไม่จ๋งจ๋านพวกเราบ้างหรอ..บ้างก็รอ บ้างก็ให้กำลังใจ บ้างก็อดใจไม่ไหว บ้างก็อยากจาด่า คันๆๆปากอยากเจอตัวจา...ให้ชัดๆว่า...คุณแย่มาก
เมื่อไหร่จะทารีวิวน้า รอนานจัง อยากเห็นมาก

แสดงความคิดเห็น

อ่านมาตั้งนานมะมีรัยเลย ไปกลับเกาหลีมาสองรอบแระมะมีสักรูป -"-  โพสต์ 2012-5-7 15:23
ต้ายยย เผลออ่านจนจบ เพลีย ... แตถ้าเค้ามารีวิวก็คุ้มนะ แต่ถ้าไม่มา
คงมีคนคลุ้มคลั่ง 55+
ติดตามนะคะ ขอให้ผลออกมาแล้วหล่อๆเลยนะคะ เปนกำลังใจให้ค่ะ...ตื่นเต้นแทนจังเลย รอดูรีวิวค่ะ
ยังคงเงียบสนิททท
                                                      ฮา....กระทู้นี้มาก   บ่องตง
สรุป ว่า หลอกกันหรอคะ กระทู้อะไรเนี่ย
ติดตามและเปนกำลังใจ อยู่นะคะ
ช้อค!!วงการศัลยกรรม
อ่านมา18หน้า ยังไม่ได้ความเรยค่ะ รู้งี้อ่านหน้า18ก่อนดีฟ่า
55555 ไม่มีคำพูด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้