เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
รอกันต่อไป อยากชมอย่างแรง
ตัวเองดีขึ้นยังจ๊ะ  คนรอชมเยอะน๊า
55 เข้า ทุกวัน ดูทุกวัน รอทุกวัน ...... อยาก ชมบ้างไรบ้าง
หายเร็วๆนะคะ รอชมอยู่เหมือนกันค่ะ
อิจฉาจัง หายแล้วคงจะหล่อเหมือนดาราเกาหลี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย se7entime เมื่อ 2011-12-26 00:56

อาการเป็นไงมั่งคับ พักฟื้นนานเท่าไรถึงจะใช้ชีวิตแบบเดิมได้เป็นปกติหรอครับ
ขอข้อมูลไว้ล่วงหน้าหน่อยครับ
น่าจะเอารูปก่อนไปทำมาให้ชมเป็นน้ำจิ้มก่อน รอจนจะข้ามปีแว้ววยังมะได้เชยชม
แกะเฝือกออกยังเอ่ย จขกท
รอกันจริงเลย อดทนรอดู มากกว่าอดทนให้แฟนอีกนะเนี่ย 5555
ยังรออยู่ชมอยู่นะครับบบบ

แสดงความคิดเห็น

รอชมเหมือนกันนะจ้า  โพสต์ 2011-12-26 17:27
มานั่งรอดูเกือบทุกวันเลยค่ะ ถึงจะนานหน่อย แต่ก็หวังว่าปีใหม่นี้คงจะได้เห็นได้ชมกันบ้างนะค่ะ จขกท.
เอาละสิงานนี้จะ  นาธาร อะป่าวอ่ะตัวเราเองก็อยากดูนะตอนนี้ก็50:50แล้วอ่ะกลัวจะได้ดูข้อความไตรภาคอะสิอิอิ
รอดูตั่งแต่แรกจนถึงอันสุดท้าย ก้อยังไม่ได้ดู ไหนบอกเดี๋ยวลง แต่ก้อไม่เอาลงซะที
5555555
รอดูกันข้ามปีเลยนะ  นานไปมั้ยคะ  
ยังไงก็รอละกันค่ะ
กวน มึน โฮ  คริ คริ
55555555+   มาลงรูปให้ดูหน่อย  ฮิๆๆๆๆ
เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ
กระทู้รอน๊าน นาน แห่ง ปี   
รอดูจนขี้เกลียดรอแล้วอ่ัา..นานเกิน
น๊าน นาน ...เหอะๆ
ที่จริงน่าจะลงก่อนทำให้ดูก่อนนะคะ

เขา คงลืมเราไปแล้ว แน่ๆเลย
รอดูเช่นกันจ้าาาาาา

รอกันจน เงือกแห้งแล๊ววววววววววววววววว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeff เมื่อ 2011-12-30 01:45

ถ้าเจ้าของกระทู้ อายไม่กล้าลง ให้คาดตา กับปาก ก็ได้ค่ะ ถ้ากลัวคนมาเห็นนะคะ

เข้าใจ จขกท นะคะ ถ้าเป็นเราตั้งใจจะมาลงรีวิว แล้วมีคนมาด่าเรา เราก็ไม่ลงเหมือนกัน ฟีลมันหมดอ่ะ

เห้อ สรุปเราจะรอเก้อเหรอคะเนี่ย
เอาเป็นว่าแล้วแต่ความสะดวกใจของแต่ละคนน่ะครับ
เพราะแต่ละคน ก็คงมีเหตุผลส่วนตัว ซึ่งเจ้าของกระทู้เอง ก็เช่นกัน

แต่ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ในทุกๆ เรื่องน่ะครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ 2012

แสดงความคิดเห็น

สวัสดีปีใหม่พี่บ๊อบบี้ค่ะ  โพสต์ 2012-1-4 19:24
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้