เจ้าของ: Maserati
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ถึงเกาหลี แล้ว การเดินทางมาเพื่อศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
จขกท.หายไปไหนอ่ะคะ อ่านแล้วมาด่วนคะ กระทู้ไฟลุกแล้ว
เราก็ว่านะ ถ้าจะไม่รีวิวแล้วก็แจ้งลบเถอะค่ะ เพราะแบบนี้ก็มีแต่จะทะเลาะ จะเถียงกันเปล่า ๆ เนอะ :))
เลิกทะเลาะกันเถอะค่ะ เราเองก็สนใจทำที่เกาหลีเหมือนกัน และสงสารเจ้าของกระทู้ด้วย T^T
สนใจเหมือนกัน แต่ก็รออย่างอดทนนะคร้าบ อย่าไปตำหนิเขาเย้ย คิดว่าได้ความรู้
ได้ติดตาม ได้รอคอยอีกแบบละกาน รอรอรอรอรอรอรอรออรอรอ คร้าบ
มาแอบอ้าง โฆษณาให้ใครหนอ กระทู้นี้
บางเสียงบอกว่า ภาพตกแต่งมาจากโฟโต้ชอบ
บางเสียงบอกว่าโม้
( ท่าทางจะโม้จริงๆ ไม่ได้ไปทำจริงไหรอก มั้ง)
พิจารณแล้ว เปรียบสะเมือน
เหมือน เอาไก่ ใส่เครื่องต้มยำ แล้วมาเล่าวิธีทำอาหารไทยให้คนไทยด้วยกันฟัง
หุหุหุ วานแอดมิน ประมวลกระทู้นี้หน่อยนะคะ ความเป็นจริงกี่เป็นเซ็นต์
หรือ แค่อยากมา "ข่ม" รัศมี ฝีมือหมอศัลยกรรมไทย เท่านั้น?
หรือแค่อยากมาอวดว่า "รวย"
หรือ ไม่ใช่ทั้งหมด แต่เป็นโรคจิต อยากโพสมั้ง เลย imagine สร้างภาพ???
มีเงินบินไปทำถึงเกาหลีคงเป็นคนมีตังพอสมควรคนพวกนี้เขาไม่จำเป็นต้องมาบอกคุณฟังคุณเชื่อคุณนะเขาจะมารีวิวก็มารีวิวให้ดูเองไม่ได้มาสั่งให้คุณนั่งรอนั่งชม ใครพอใจจะรอชมก็รอ ใครไม่พอใจก็กดXไป ตรรกะง่ายๆ  อย่าคิดมาก เราก็เข้ามาดูทุกวันแต่เห็นพวกคุณไปว่าเขา นาธาน หลอกลวง อะไรเป็นเราถ้าเสียตังไปทำถึงโน่นแล้วพอเปิดมาเจอแต่คนว่าเขาเราก็ไม่มารีวิวให้ดูหลอก  เราไม่ได้ไปช่วยเขาจ่ายตังนี่เขาถึงต้องมาทำอะไรตามที่พวกคุณต้องการ ถ้าคนที่ไม่พอใจกับกระทู้นี้ก็หยุดแสดงความคิดเห็นแล้วก็ปล่อยให้มันตกไปเอง ส่วนจขทกถ้ามีโอกาศเข้ามาอ่านก็น่าจะตอบพวกเราบ้างนะ อย่าทิ้งให้ทะเลาะกันแบบนี้ ~~
เขาไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เขาก็เข้ามาดูพวกเราทะเลาะกันทุกวันแหละครับ
แผลหายยังครับ มาวิวเถอะรออยู่
ต้นฉบับโพสต์โดย มดดำ เมื่อ 2012-1-12 10:41
จขกท.หายไปไหนอ่ะคะ อ่านแล้วมาด่วนคะ กระทู้ไฟลุกแล้ว: ...

เขาไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ เขาก็เข้ามาดูพวกเราทะเลาะกันทุกวันแหละครับ
อดทนรอตั้งนาน พูดซะดิบดีเป็นปี่เป็นขลุ่ยว่าจะลงเอาให้ดู สุดท้ายก็..........หาย

แหมจะไม่ได้อยากจะต่อว่าไรหรอกแต่ไม่ชอบพวกสร้างภาพ  โรคจิต ถ้าคนเขาไปทำจริงๆเขาก็ต้องมารีวิวให้ดูสิ ลบคำครหา

แต่สถานะยังเข้าๆออกมาเช็คเวปที่ตัวเองโพทไว้เป็นระยะๆ ทำไปเพื่อ??!!?? ทางที่ดีน่าจะไปแจ้งลบซะดีกว่านะ

เวปนี้เป็นเวปสาธารณะผู้คนมีสิทธิเสรีภาพแห่งการคอมเม้นท์  คุณมีสิทธิอะไรไปต่อว่าห้ามไปว่าเขาในเมื่อเขา บ่นๆๆๆ

สร้างภาพให้ผู้คนอดทนรอคอยมาซะนาน  แล้วมาบอกว่าเขาไม่อยากจะลงเพราะคนไปต่อว่าเลยไม่ลงรูปให้ดู  อ้างชัดๆ

เป็นกรณีแบบ นาธาน โอมาน ไม่มีผิด สร้างภาพซะดูหรูหรา เหมือนจริง แต่เมื่อผู้คนต้องการหลักฐานจริงๆ เลยหายไป.....

ไร้ร่องรอย  ทำแบบนี้ทำไปเพื่ออะไร  ทางที่ดี ถ้าอยากวาดฝันตัวเอง จินตนาการสูง  ไปทำอาชีพเขียนนิทานให้เด็กดีกว่านะ
ทำทั้งหน้าแบบนี้ต้องใช้เวลารักษานานเหมือนกันนะคะ ทำที่เกาหลีรับรองไม่ผิดหวังค่ะคนเกาหลีเป็นคนที่ทำงานต้องออกมาเป๊ะและละเอียดค่ะไม่สวยไม่หล่ิอรับรองงานไม่จบ เสียชื่อเค้าตายเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ทำทั้งหน้ารักษาตัวนาน ของเราก็อยากจ่ะมารีวิว เพราะทำทั้งหน้าเหมือนกัน แต่ก็รอให้เข้าที่ก่อน อีกสักปีค่อยมาวิว

แสดงความคิดเห็น

งั้นจะคอยดูน่ะค่ะคุณhiopop  โพสต์ 2012-2-3 19:09
อ้าวยังไม่มาอีกหรอ เราก็เลิกดูนานแล้วนะ ไหนลองมาดูอีกที ก็ยังไม่มาอีก

เลิกดูไปเลยดีกว่า ทู้นี้นะ
เอ่อ เกิดไนขึ้นอ่า งง
คลิกมาตั้ง17หน้า....ใจร๊ายยยยยยยยยยยยยย ไม่มีรีวิวเร้ย...
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abercrombie เมื่อ 2012-1-27 21:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abercrombie เมื่อ 2012-1-27 21:31

เป็นผมๆ ไม่มาพูดหรอกว่าไปทำนั่นนี่มา
พูดตรงๆ มันเหมือนสร้างภาพ
ทำไปเพื่ออะไร คนเค้ารอดูคุณอยู่
มันนานแค่ไหนแล้วกับวันที่คุณไปทำที่เกาหลี จนถึงปัจจุบัน
มันต้องรักษาตัวนานขนาดนั้นเลยหรอ...อยากรู้
จริงๆ ใครๆ ก้ะทำได้นะ หาข้อมูลนิดๆ หน่อยๆ อ้างนั่นนี่ แล้วบอกบินไปทำที่เกาหลี
แล้วก้ะเอามาโพสลง เพื่อให้คนติดตาม
แบบนี้คนเค้าถึงด่าคุณไง  ถ้ามีจริงๆ ก้ะควรเอามาลงบ้างเพื่อลบข้อครหา
ไม่ใช่หายไปแบบเข้ากลีบเมฆ   น่าตลกดีนะทำตัวกันแบบนี้

ถ้าไม่มีรูปภาพจริงอะไรจริงก้ะลบไปเหอะ ทำแบบนี้มันน่าสมเพศ

สงสารประเทศชาติมาก  ที่มีคนแบบนี้อยู่(อีกเยอะ)...
555555 แค่นี้ก็รู้แล้ว เพื่อนอย่าทะเลาะกันเลย !!! คิดว่าอ่านนิยายเกาหลีไปละกัน....
ถ้าคนเค้าทำมาจริงๆๆ เค้าต้องอยากอวด,อยากโชว์แล้ว  และไปไกลถึงเกาหลี ถ้าไม่อยากเปิดเผยตัว
แต่ก็ต้องมีรูปสักนิดที่พอจะยืนยันให้เพื่อนที่รอชมไ้ด้เห็น

แสดงความคิดเห็น

ถึงคุณทำมาจริง..นั่งพิมพ์ข้อมูลได้ตั้งเยอะ หรือว่าคุณลงรูปไม่เป็น..!!  โพสต์ 2012-1-27 23:25
อุสส่าเปิดมาตั้ง17หน้า
อ่านมา17หน้า ไม่เห็นหน้าจขกท เลยอ่ะ
รอ เช่นกัน ค่ะ
อ่านมา17หน้าจิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้