เจ้าของ: ap_ja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก กับหมอบุญถิ่น อยากรู้ว่าโด่งไปไหมอะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ ap_ja ตั้งกระทู้

55555+  สูงเหมือนกันเลยอ่ะครับ ทรงเดียวกับผมแปะเลย
ตอบกระทู้ EyEjUnGz ตั้งกระทู้

ใช่ๆๆๆๆ แต่ว่าทำมากี่วันแล้วอ่ะครับ ผมก็เครียดมันสูงไปถึงคิ้วเลยอ่ะ แต่พอโทรไปถามหมอที่อื่นมาเค้าบอกว่าใจเย็นๆเดี๋ยวมันก็ยุบลงอีก เพราะโครงกระดูไรเรามันยุบลงได้อีกตรงกลางคิ้วอ่ะ น่าจะประมาณนั้นนะที่ฟังมา เค้าบอกให้ลองเอามือกดลงไปก็ได้มันยุบลงไปได้อีก ผมก็ลองนะแต่ไม่แรงมากเล่นซะมึนไปทั้งระบบประสาทเลย 5555+ แต่รู้สึกว่ามันยุบลงไปได้อีก มันต้องใช้เวลาอ่ะครับหลายเดือนอยู่อ่ะครับ
ถ้าพึ่งทำมา มันอาจจะยังไม่ยุบนะคะ เราก็หมอบุญถิ่น ทำตั้งแต่สมัย 4พันบาท ทีแรกก็โด่งซะ อยู่ ๆ ไป กลายเปงคนไม่มีดั้งไปละ 5555
ตอบกระทู้ porsheb2st ตั้งกระทู้

ตอนนี้จะสองปีแล้ว มันก็ยุบลงแต่ก็ยังสูงเหมือนเดิม ไม่มีสโลปด้วย

ง่ะ..ซะงั้น เอาแล้วไงเล่นให้ผมกังวลอีกแล้ว เฮ้อ......งั้นผมจะรอดูอีกสัก 3 เดือน ถ้ามันไม่ดีก็อยากจะแก้อ่ะครับ เอาให้โด่งกว่านี้อีกอยากได้เทรนเกาหลีอ่ะ อยากไปหาหมออรรถพรมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหงมีคนทำมาแล้วดูดีเกาหลีแทบทุกคนเลย
ไม่โด่งหรอก ของเราแรกๆ ก็เหมือนในของเธอแหล่ะ แต่ 3 เดือน ยุบลงไ้ด้รูปพอดีเลย อย่าเพิ่งนอย ใจเย็นๆ
เราว่อพอดแล้วนะค่ะ ต้องรอยุบก่อนนะค่ะ ตอนเราทำมาแรกๆ ก็รุ้สึกโด่งไป แต่ว่าพอยุบ รู้สึกว่า ไม่โด่งอะ 555+
ทำกับหมอบุญโด่งระหว่างคิ้วแบบนี้เลยสองปีผ่านไปนึกว่าจะยุบสุดท้ายเหมือนเดิมตอนนี้หาที่แก้อยู่ ไปพอหมอบุญก็โดนว่า เซงมาก
ทำกับหมอบุญโด่งระหว่างคิ้วแบบนี้เลยสองปีผ่านไปนึกว่าจะยุบสุดท้ายเหมือนเดิมตอนนี้หาที่แก้อยู่ ไปพอหมอบุญก็โดนว่า เซงมาก
ดูทื่อๆๆ ดี เห้อ ทํามาเเล้วเหมือนกัน อยากเเก้
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 17:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ guitar51 ตั้งกระทู้

ทำกะหมอ ได้ทรงจมูกสวย แต่ต้องดูให้เข้ากับหน้าเราแหละ อยูที่ว่าอยากได้โด่งแค่ไหน หมอก็จะแนะนำเราเองค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 17:37:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

จริงหรอ ของเธอทำได้กี่วันแล้วอะ ยุบลงจากเดิมบ้างไหม
ของเราทำมาสองปีกว่าแล้วกะหมอบุญ ตรงหว่างคิ้วมันสูงมาก ไม่มีสโลปเลย กะปลายเริ่มบางละ กำลังมองหาที่แก้อยู่อ่ะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-25 01:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap_ja เมื่อ 2011-12-25 01:21

D:\pic\app
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-25 01:25:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

1 เดือนแล้ว หัวยังไม่ยุบเลย
เด่วมันจะยุบอีกค่ะ
สวยเเล้วครับเชื่อผมสิ
โ่ด่ง มากๆ เลย ครับ [ต้อง อยุ่ ที่ สวน ตัว ละ นะ ครับ ว่า ชอบ หรือ เปล่า]

ผม ก็ เคย ทำ โด่งๆ แบบ เวอร์ ฝรั่ง เลย ก็ ว่า สัน เริ่ม ตั้ง แต่ ล้อง ละ หว่าง คิ้ว เลย 55

สุด ท้าย ก็ ไม่ ชอบ เลย ต้องไปเอา ออก
ถ้าเจ้าของกระทู้จะไปแก้ศึกษาหาข้อมูลให้ดีครับ เคยคุยกะบางคนเขาขอให้หมอเสียบสิริโคนต่ำ สันจมูกดูสั้นไป ก็ไปแก้อีก (สำหรับคนที่พื้นฐานเป็นคนจมูกสั้นนะครับ)

แสดงความคิดเห็น

หรอคะ แต่จมูกแต่ก่อนไม่น่าสั้น รูปโปรไฟล์จะเป็นรูปก่อนทำอะ  โพสต์ 2011-12-28 18:56
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 19:04:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือนผ่านไป
หมอบุญถิ่นเห็นเกือบทุกคนที่รีวิวและเพื่อนที่เคยทำช่วงระหว่างตาสูงถึงหัวคิ้วเกือบทุกคนเรยค่ะ เพื่อนก็เคยทำกับหมอมา
ของเราทำมาได้เกือบสามเดือนแล้วคะ สูงเกินไปมากเป็นเหมือนของเตงเลย มันยุบนะคะแต่ก็ไม่มาก เพราะตอนแรกหมอก็จุดให้แต่เค้าบอกเอาสูงขึ้นอีก ไม่คิดว่าจะสูงขนาดนี้ไม่มั่นใจเลย คือสันมันถ้วมตาเลยอะคะและมองมาก็เป็นแท่งเลย รอครบสามเดือนจะไปแก้คะคุยก่าหมอบ้างแล้วตอนไปตัดไหมแรกๆ
เราก้อยากได้โด่งกว่านี้  - -
จมูกไม่โด่ง ใช้มือบีบดัดได้ป่าว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้