เจ้าของ: priim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำดั้ง ตัดปีก จัดฟัน ทำคาง we can change, trust me!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย priim เมื่อ 2011-12-3 11:37
ขอบคุณค่ะ. .... ได้เท่านี้ก็ถือว่าโอเคเนอะๆ ^^
อย่าใช้ ...

สวยมากๆเลยครับ เปลี่ยนไปเยอะมากครับ เป้เชื่อว่า ทุกทุกอย่างที่เคยจากพี่ไป ทุกวันนี้พี่ต้องพยายามหาทางไม่ให้มันย้อนกลับเข้ามาแน่เหมือนเช่นกับแฟนเก่ามาขอคืนดี ใช่ไหมครับ ขอบคุณมากครับ วิทยาทานที่ได้เล่าให้ฟังครับ
ถือว่าเป็นคนนึงที่ประสบความสำเร็จในการทำศัลยกรรมนะคะเนี้ย
น่ารักขึ้นมากกกกกกกกก
รอดูผลงานอยู่นะ มาอัพหน่อยเร้ววว
ต้นฉบับโพสต์โดย nathagorn_pae เมื่อ 2011-12-8 16:57
สวยมากๆเลยครับ เปลี่ยนไปเยอะมากครับ เป้เชื่อว่า ทุ ...

อ่ะน่ครับ แต่ว่าทุกววันนี้ไม่ต้องไปตามจีบใคร เหมือนแต่ก่อน มีแต่คนมาตามจีบใช่ป่ะครับ
ดูดีเลยน่ะเนี่ยยย .... ถือว่าประสบความสำเร็จ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 11:19:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีเครื่อง laptop โดนน้องหมากัดสายชาร์ตขาด เลยยังไม่มีเครื่องอัพรูปใหม่ ถ้าไงหาซื้อใหม่แล้วมจะอัพรูปให้ดูนะค้า ^^

ต้นฉบับโพสต์โดย priim เมื่อ 2011-12-9 11:19
พอดีเครื่อง laptop โดนน้องหมากัดสายชาร์ตขาด เลยยังไม่ม ...

รออยู่น่ะครับ อิอิ สวยขึ้นเยอะมากๆครับ
คุณดูดีขึ้นมากคะ
ดูเด็กขึ้นเยอะเลยค่าา
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 20:47:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาอัพเดทคางค่ะ
รูปนี้ทำได้ 3 วันก็เปรี้ยวไป shopping แล้ว แบบหน้าคางยังบวมอยู่เลย

เสื้อดำ คือสดๆร้อนๆ เมื่อวานค่ะ แบบไม่แต่งหน้าเลย

อ๊ายยยยยยยยย น่ารักเว่อร์ๆอะตัวเอง
สวยขึ้นมากเลยค่ะ แต่ทำจมูกที่ไหนอ่ะคะ
สวดยอดจร้า เด็กลงเยอะเลย สวยค่ะ สวยๆๆ
สวยมากกเลยคะ ดีใจด้วยน้าาาา
อิอิ อ่ะน่ะครับ คนสวยทำไรก็ไม่น่าเกลียดครับ
ว้าวสวยมากเลยค่ะ คนละคนไปเลยเนอะ
เปลี่ยนไปเยอะเว่อร์ค่ะ  สวยเวอร์อ่ะ
หวัดดีค่ะ เจ้าของกระทู้สวยขึ้นมากเลย
เปลี่ยนทรงผมบ่อย มีแต่ทรงสวยๆทั้งนั้นเลย
ขอถามได้มั๊ยคะ ทรงนี้ตัด+ดัดที่ไหนคะ ราคาด้วยค่ะ ชอบมากๆเลย อยากได้ทรงแบบนี้^^

แสดงความคิดเห็น

ชอบเหมือนกัน เห็นแล้วอยากตัดตามเลยอ่ะ  โพสต์ 2011-12-27 11:19
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 22:51:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขอบคุณค่ะ
.ตัดหน้าม้าเองค่ะ คริคริ มีแต่คนบอกว่าบ้าที่ตัดผมเอง แต่ตัดเองประจำเลย ^^
...ปรกติเป็นคนผมตรงค่ะ แต่ชอบผมมี curve เลยจะใช้โรลม้วน แบบแกนโตๆ หลวมๆ
..ทำสีให้ดูสว่างๆหน่อย เหมาะกับบุคลิก ก็โอแระค่ะ
ทรงนี้ไม่เหมาะกับผมสีดำธรรมชาติค่ะ เพราะเราจะต้องให้เห็น curve ของผมด้วย
แล้วก็สไล์หน้า ให้เป็นบ๊อบยาวๆ
เอิ่ม ทรงนี้ ไม่กี่บาทค่ะ ร้านไหนก็ทำได้ ^^
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 22:51:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tatata111 ตั้งกระทู้

ีตอบให้แล้วนะค่ะ ^^
เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ ดูดีขึ้นน๊า

ขอบคุณค่ะ สู้ๆ กับความสวยเหมือนกันน้า ^^  โพสต์ 2011-12-26 22:57
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-26 22:55:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปสักคิ้ว 3 มิติมาค่ะ เด๋วสีลอกออกหมด เหลือสีที่คงอยู่จริงๆ จะเอามาให้ชมน้า ^^
...
อีก ซัก อาทิตย์น่าจะเข้าที่แระ ^^

เอิ่ม ~~~~ ลืมบอกไม่ใช่ทั้งสองร้าน ที่กำลัง เป็นกระแส hot นะค่ะ เหอ ๆ --'  โพสต์ 2011-12-26 23:19
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tatata111 เมื่อ 2011-12-26 22:56
ต้นฉบับโพสต์โดย priim เมื่อ 2011-12-26 22:51
ฮ่า ฮ่า ฮ่า ขอบคุณค่ะ
.ตัดหน้าม้าเองค่ะ คริคริ มี ...

ขอบคุณข้อมูลมากๆค่ะ^^
ขอถามอีกนิด ตอนใช้โรสม้วน มีขั้นตอนยังไงคะ สระผม เช็ดให้เปียกหมาดแล้วใช้โรลม้วนเลยรึเปล่าคะ
แหะๆไม่เคยทำเลยอ่ะค่ะ ไม่รู้ขั้นตอนเลย
ทรงนี้ยิ่งเห็นยิ่งชอบ เราผมดำมานานล่ะ ถึงคราวเพิ่มความไบร์ให้หน้าสักที^__^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้