ดู: 3025|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากแก้จมูกแล้วค่ะรู้สึกทำมาไม่ค่อยโด่งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำคุณหมอที่ถนัดทำโด่งๆให้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
ของตัวเองทำกับหมอยุทธใช่ป่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-29 15:48:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ๆ ทำออกมาแล้วดูไม่ค่อยโด่งอ่ะเบี้ยวด้วยแย่จัง
อารมณ์เดียวกันเลย ทำมาแล้วจมูกไม่โด่งอยากแก้
หมอชาตรีคับ โด่งแน่ๆ ถ้าชอบโด่งๆ ดูตามลิ้งผมได้คับ http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=7   รูปล่างสุดนะคับถ้าจะดูว่าทำโด่งแค่ไหน ฝีมือคุณหมอ
หมอยุทธไหนคับ คลีนิกอะไร ผมอยากทราบว่าใช่ที่เดียวกันหรือป่าว เพราะเห็นคุณหมอบอกต้องรอสามถึงหกเดือนเลย กว่าจมูกจะเริ่มเข้าที่
อยากโด่งต้องหมอเกมส์เลยค่ะ
ทำออกมาโด่งแบบธรรมชาติเลยค่ะ
ไปทำมาแล้ว เจ๋งจิงค่ะ
แนะนำ แนะนำ
แนะนำหมอเกมส์เหมือนกันค่ะ
แนะนำคัับ โด่งแน่แน่ แบบเดียวกับหมอชาตรีที่สยามคลินิกเลยคร๊าบ เครือเดียวกันคับ
รพ.ศัลยกรรมตกแต่งกมล ทาวน์อินทาวน์ เลยจร้า ถ้าเน้นโด่งสไตล์ฝรั่ง เราแนะนำให้ทำกับหมอทนงศักดิ์ แก้ไขจมูกสวยด้วยยย
ศึกษาข้อมูลหลายๆหมอก่อนค่ะ เข้าไปลองปรึกษาดู ถูกใจหมอไหนค่อยทำหมอนั้น สู้ๆนะคะ
หมอชาตรีคะถ้าชอบโด่งแบบเวอร์เลย
ถ้าเป็นหนุ หนูก็รู้ศึกไม่ดีเจ้าค่ะ  ยังไงสู้ๆนะค่ะทำใหม่ๆๆเอาโด่งๆสวยๆ
แต่ดูหมอดีๆก่อนนะเจ้าค่ะไม่ต้องแก้อีก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้