เจ้าของ: baramee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวน กูรู เพื่อน ๆ ออกแบบจมูกให้ หนู หน่อย

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 15:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  ตัวทหารนี่น่ารักจริง ๆ

เราว่า จมูกคุณจขกทน่าจะทำเป็นแบบดาราคนนี้ได้อะ ไม่แน่ใจน้าเห็นหน้าแรกจมูกคล้ายๆกัน
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-19 15:22:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้ ว้าว.....
คุณ kikie คะ  แบบนี้เลยคะที่เล็ง ๆ ไว้
แต่ยังไม่แน่ใจคะ  

ขอบคุณนะคะ  
เอาแบบคนข้างบนนี้แหละแคท

สวยๆที่แคทเคยบอกพี่อะว่าแคทชอบทรงนี้ พี่ว่าเข้ากะหน้าแคทเรยแหละ

เอาแบบนี้เรยแคทพี่..ฟันธง
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-20 10:51:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาแบบคนข้างบน เลยใช้ไหมคะพี่หนิง   ว่าแต่ ใครรู้บ้างคะ ว่าเขาชื่ออะไร
จะได้ไปหารูปมาดูเยอะ ๆ   ใครรู้บอกทีคะ
ไมเราวางข้อความไม่ได้ง่าาาาา

เข้าไปที่หน้า แชร์จมูกผุ้หญิงสวยๆ หน้าที่6มีภาพสาวคนนึงจ้ะ
เทอชื่อLee ji ah หรือ E ji ah ไม่รุ้ถูกไม๊นะจ้ะ ลองดูจ้ะ ลองดู   ^^
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-23 09:48:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ kikie คะ  รู้สึกว่า รูปจมูกผู้หญิง สวย ๆ
จะยังไปไม่ถึงหน้า 6 นะคะ
เราก๊อปมาวางไม่ได้ไม่รุ้ทำไม งง

ที่ชื่อทุ้ว่า รุปจมูกสวย ๆ สำหรับเพื่อนหญิง    อยุ่หน้า6นะจะ   ลองดูๆ
ที่คุณArty  จัดให้อะจ้ะ
พี่แคท ทรงนี้ก็สวยนะค่ะ หนูเบลล์เลือกไว้ แต่ตัดสินใจที่พลอยก่อน

ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่แคทคัฟ โอเปิ้ลคิดเหมือน ๆ กะกั้งอ่าคัฟ
หว่างตาม่ะต้องสูง
เพราะตาพี่แคทสวยมั่ก ๆ
ส่วนดั้งหั้ย balance กะแก้มกะคาง
(อันนี้ต้องหั้ยคุณหมอดูหั้ยอ่าคัฟ)
ขอโด่งหน่อยน้าคัฟช่วงดั้งอ่าคัฟ
ส่วนหยดน้ำโอเปิ้ลคิดว่าพี่แคททำได้สวยแน่คัฟ
เพราะเนื้อจมูกของพี่แคทเยอะคัฟผม
แคท..ซองยูริ หน้าคล้ายเทอเรยนะ

พี่เห็นแร้วปรี๊ดขึ้นมาทันที
แคททำทรง ซองยูริ เรยน่ารักดี หน้าตาคล้ายๆกันต้องออกมาเกาหลีแน่ๆ (ไม่เกาเหลานะรับรอง)
เอาหัวโอเปิ้ลเป็นประกันเรยเอ้า... ดูชัดๆคล้ายกันจริงๆนะ

แล้วมันเกี่ยวอารายกะหัวโอเปิ้ลต้วยเนี่ยะพี่หนิง{:13_845:}
แต่พี่แคท โอเปิ้ลว่าเหมือนที่พี่หนิงบอกเลยอ่า
หน้าเหมือนกานมั่ก ๆ เลยอ่านะ จิง ๆ นะ จิง ๆ นะ
แคทหายไปไหนเนี่ย

หากระทู้แคทอยู่หลายวัน เพิ่งเจอวันนี้

นึกว่าแคทลบกระทู้ทิ้งไปแล้วซะอีก

เค๊ากำลังจะเตรียมตัวไปส่งแคทกันนะจ๊ะ
มีคนไปหั้ยกะลังเพียบ ๆ  แบบนี้
สวยแน่ ๆ ฟันธง........คริ คริ
ช่าย เด๋วหอบจมูกใหม่ ถอด้าม

ไปให้ยลด้วยอ่า {:13_844:}
พี่แคทได้เหนซีจังตอนยุบแล้วแน่ ๆ อิอิ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-22 10:07:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้เป็นอะไร มันเข้ายาก พอเปิดอีกหน้า ก็เน็ตหลุด
เดี๋ยวเข้ามาใหม่  ทำงานก่อนนะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แล้วมันเกี่ยวอารายกะหัวโอเปิ้ลต้วยเนี่ยะพี่หนิง{:13_845:}
แต่พี่แคท โอเปิ้ลว่าเหมือนที่พี่หนิงบอกเลยอ่า
หน ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-20 22:31

ที่พี่บอกว่าเอาหัวโอเปิ้ลเป็นประกันน่ะ..
ก็เอาหัวโอเปิ้ลเป็นประกันว่าต้องคิดเหมือนพี่แน่ๆเรยว่าแคทอะหน้าเหมือนซองยูริ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้