เจ้าของ: nalita
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บุณถิ่น1เดือน รู้สึกไม่โด่งเลยอยากแก้

[คัดลอกลิงก์]
เราว่าก้อน่ารักแล้วนะ มากด้วยอ่ะ
แหมๆดี้ สวยแร้วจร้า เพิ่งเหนว่ามารีวิวนร้าเนี่ย 5555
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 13:29:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555555เล่นเวปยูงัย
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 13:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ วร ตั้งกระทู้

ตัวเองก้อเสริมหมอบุณถิ่นหรอค่ะ  เราอยากแก้ตรงปลายเลยจิงๆๆๆๆ หมอสวัสดิ์หรอเด๋วเราลองหาข้อมูลดูบ้าง

แสดงความคิดเห็น

เราไม่ได้ทำกับหมอบุญถิ่นหรอก ทำที่โรงบาลโคราชเมโมเรียลอ่ะ..  โพสต์ 2011-11-25 10:56
สู้ๆ นะคะ เราก็เป็นคนหนึ่งที่ทำมาแล้วอยากทำใหม่ เพราะความสวยไม่เคยหยุดนิ่ง อิอิ

ถูกต้องเลยคร่า ผุ้ยิ๋งหย่าหยุดสวย เราก้อกำลังศึกษาว่าจะแก้กะหมอรัยดี  โพสต์ 2011-11-24 13:47
อยากบอกว่าลงตัวมว๊ากๆ

เราคงจะนอยด์ไปอีกนาน  โพสต์ 2011-11-24 13:51
เป็นกำลังใจให้นะคะ
คิดเหมือนกันจร้าของเราเพื่อนก็บอกว่าน่าจะบอกหมอเพิ่มปลายอีกนิด แต่เอาล่ะแค่นี้ก็พอและขี้เกียจดูแลรักษาอ่า..
เราว่าสวยมากๆเเล้วนะค่ะ ถึงไปแก้กับหมอคนอื่น เค้าก็ทำให้ประมาณนี้แหระค่ะ เราคิดว่าหมอคงพิจารณาเเล้วว่าเข้ากับหน้าของคุณ ทำออกมาเเล้วไม่ตลกเลยทำให้แบบนี้

เมื่อ5ปีที่เเล้ว เราก็ทำจมูกมากับหมอชลทิศ เชื่อไหมค่ะ ไม่มีใครทักเลย พอบอกเค้าว่าไปทำจมูกมาเเล้วนะ เค้าก็จะทักประมาณว่า "นี่ทำเเล้วหรอ" "ทำไมไม่ให้โด่งกว่านี้" "เสียตังฟรีเลย ไม่เห็นจะเปลี่ยนไปเลยนะ" เราได้ยินประมาณนี้ตลอด น้อยใจมาก เราทำจมูกมาเราก็อยากจะให้คนทักอ่ะนะ ว่าสวยขึ้น ไรเเบบนี้ เลยไปปรึกษาหมอท่านอื่นดูบ้าง เค้าบอกว่า "แบบนี้อ่ะสวยเเล้ว เข้ากับหน้าของคุณเเล้ว ถ้าคุณแก้ให้โด่งกว่านี้มันจะตลกไปเลยนะ" แถมคุณหมอยังพูดเสริมอีกนิดนึงว่า "ทำจมูกต้องรอเป็นปีนะครับกว่าซิลิโคนที่ใส่เข้าไปมันจะสร้างเนื้อเยื่อเเละผังพืดมาติดกัน" หมอเค้าพูดประมาณนี้อ่ะค่ะ เราเลยกลับมาแบบแป้กเลย ก็เลยทำใจเฉยๆ เพราะทำมาเเล้วนี่น่า แต่พอนานๆเข้าเป็นปีๆอย่างที่หมอว่า ก็เริ่มสังเกตว่า เออ มันสวยขึ้นนะ ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลย เเล้วตรงช่วงระหว่างตามันก็ยุบลงไปเรื่อยๆจนเห็นสัน ตอนนี้ก็5ปีเเล้วค่ะที่ทำมา รู้สึกพอใจเป็นอย่างมาก อยากให้คุณน้องรอไปสักพักก่อนนะค่ะ นี่เพิ่งเดือนเดียวเองนี่น่า สวยกว่าของเราตอนนั้นเยอะเลยนะ ขนาดเพิ่งแค่เดือนเดียวเอง
อ่านของคุณ rumpasari ทำให้ใจชื้นขึ้นมาเลย หวังว่าจะโด่งออกมาหล่อสมใจผมนะสาธุๆๆๆ เพราะว่าผมก็ไปทำมาอ่ะครับ กับหมอบุญถิ่น ได้แค่ 3 วันเอง รอดูต่อไปว่ามันจะโด่งออกมาสมใจอยากหรือป่าว
ตอบกระทู้ nalita ตั้งกระทู้

ผมว่า คุณโชคดีที่สุดแล้วละ สวยเนียน ได้สัดส่วนกำลังดี ซึ่งส่วนใหญ่แล้ว จะโด่งเวอร์ หัวตาชันเกินไป ปลายแหลมเกินไป สุดท้าย ก็จะเนื้อใส เนื้อบาง อยู่กับเราอย่างไม่มีความสุข  เท่าที่เห็นอยู่นี้ ดีที่สุดแล้วละ  อยู่กับซิลิโคนที่เสริมมา อย่างมีความสุข ดีใจด้วย อย่าบ้าจี้ อย่าหาเรื่อง ทำใหม่ก็ไม่มีทางดีกว่านี้  มั่นใจ เชื่อผม

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-11-26 16:52
เราว่าสวยเข้ากับหน้าดีค่ะ ทรงเดียวกับนุ่น วรนุชเลย ถ้าปลายแหลมกว่านี้เราว่ามันจะดูไม่ธรรมชาตินะ เคยเห็นคนเสริมแบบปลายโด่งมากไปไหม เราเห็นแล้วกลัวมันจะทะลุมากกว่าอ่ะ
เราว่าก็โอแล้วนะค่ะ ^^
มันสวยแล้วน๊าาา โอเคมากๆๆๆๆๆๆแล้วอ่าาา
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-26 14:22:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณความคิดเห็นทุกคนนะค่ะ
น่ารักดีออกค่ะธรรมชาติ  แต่เราทำทั้งดีก็อยากได้โด่งๆๆใช่ปะ  แต่จมูกน้อยๆๆน่ารักดีค่ะเพราะหน้าเจ้าของกระทู้สวยอยู่แล้วอะ

ช่ายค่ะ ทามทั้งทีอ่ะเน๊าะ  โพสต์ 2011-11-26 16:48
เราว่าสวยแร้วนะคะ
หมอบุญถิ่นดีไหมเนี่ย ว่าจะไปทํา เเต่ไม่ค่อยชอบที่ว่าหมอไม่ให้เลือก พูดจาไม่ค่อยดี อ่ะสิ
สวย น่ารักแล้วค่ะ โด่งไประวังทะลุน๊า
ท่าโด่งกว่านี้สวยแน่นอนคะ แต่แบบนี้ดูน่ารักดีนะคะ(':
โด่งสวยแล้วจ้า น่ารักด้วยนะ

ดูดีแบบธรรมชาติจัง โด่งมากอาจทะลุได้นะ

ปลอดภัยไว้ก่อนดีกว่า

ช่ายจ่ะ โด่งก้อกัวทะลุ อิอิ  โพสต์ 2011-11-28 17:27
เหมือนกันเลยค่ะ
เรารู้สึกเหมือนไม่ค่อยโด่งเลย
ทำที่หมอบุญถิ่นเหมือนกัน

ก่อนทำ

นี้รูปหลังทำค่ะ

ไม่รู้ว่ามันแตกต่างกันหรือป่าว
ตอนนี้ได้หนึ่งเดือนแล้วเหมือนความโด่งจะลดลง

สวยนะค่ะ เราว่าโด่งกว่าเราอีก  โพสต์ 2011-11-28 17:26
ว๊ายรูปใหญ่เกิ๊น

ขอโทษนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้