123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: googgig
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโรงพยาบาลเลอณ์ลักษณ์ 5 เดือนกว่า จะ 6 เดือนแล้ว...อยากแก้มากเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวยแล้วนะค่ะ  ถ้าอยากจะแก้รอไปแก้ที่หมอศิริพรชัยดูซิค่ะ  พี่ไปทำมาแล้วก็สวยสไตรเกาหลีเลย ราคาไม่แพงมาก รับประกัน 1 ปี วันหนึ่งคุณหมอรับทำแค่ 3 คน พี่ทำต้อง 2 ชม. คุณหมอใจดีมาก ไม่ต้องเอาแบบมานะ คุณหมอออกแบบให้สวยทุกคน  หรือเอามาดูก็ได้ว่าทำแล้วสวยหรือเป่า
เราว่าทรงสวยดีแล้วค่ะ แต่เบี้ยวแก้กับหมอเดิมก่อนนะคะ แต่ถ้าจะเปลื่ยนหมอเราแนะนำหมอศรัณย์ค่ะ
อยากได้โด่งๆมาทางนี้เลยคนสวย อิอิ
จะบอกว่าก่อนทำ พื้นฐานเดิมจมูกก็ดูไม่ตรงนะคะ ดูเอียงๆขวา ตอนดูรูปก่อนทำ(ยังไม่เห็นรูปหลังทำ) ก็คิดอยู่ว่าอาจจะเอียง แต่เราว่า สวยนะ ทำไม่เวอร์อ่ะ มันเอียงแค่นิดหน่อย เหมือนเราเลยค่ะ แต่เราเอียงซ้ายเพราะจมูกเดิมเอียงซ้าย แต่ถ้าไม่จ้องก็ไม่รู้นะคะ รวมๆแล้วจมูกเข้ากับเจ้าของกระทู้นะ น่ารักธรรมชาติ ดูหน้าสวยขึ้นเยอะ(จากเดิมก็น่ารักอยู่แล้ว) ไม่ต้องนอยด์นะคะ เด๋วมันจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ วันนึงตื่นเช้ามาก็ดูตรงดูเนียน มันจะเห็นชัดเวลาเราแต่งหน้าหรือจมูกกระทบแสง หรือเวลาหน้ามันๆอ่ะค่ะ แต่ก็สวยแล้วนะ คอนเฟริ์ม^^
จมูกสวยจัง ทำมาหน้าคมสวยขึ้นมากค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ เลอลักษณ์ เห็นคนไปทำเยอะมากเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shizuka510 เมื่อ 2014-1-17 02:41

ทรงนี้ สวยเรยค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้