ดู: 2973|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ~#รีวิว ทำปากบาง วะฮ่ะฮ่าๆ#~

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีึค่ะ ชาว ดั้งโด่งทั้งหลาย ~!!
หลังจากที่คิดมานมนาน สำหรับปากที่ไม่ชอบใจตั้งแต่พัฒนาการแลกเกิด
วันนี้ เราต้องจากลากันแล้วจริ้งๆ 5 5 5+ (สะใจว้อย!!)><
ไปทำที่ แพทย์ สมชายค่ะ เช้า วันจันทร์ เคสสุดท้ายเยย
ปล. ใครมีสูตรวิธีให้หายบวมในเร็ววัน โปรดเเจ้งทีเด้อค่าาา 5 5 5+ ^_____^
จิงแล้ว ปากเก่า ก็ชอบค่ะแต่มัีันเชิดไป เด๋วโดนตบ5 5 5+ เลยอยากไห้ซ๊อฟฟลง งิงิ
เป็งกำลังใจให้ด้วยเด้อค่าาาา >__________<
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 10:28:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinkono เมื่อ 2011-11-23 10:30

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinkono เมื่อ 2011-11-23 10:29

ตอบกระทู้ chinkono ตั้งกระทู้

ลงผิดลงถูกขอโทดด้วยเน่อ . . . ทำมะค่อยจะเปง แห่ๆT_______T
หมอเอาออกน้อยไปป่าวครับ
คือว่า...ถ้าออกนิสเดียว
พอแผลหายแล้วมันจะ
ไม่ค่อยแตกต่างจากเดิมอ่ะ
ยังไงก้อรีวิวเรื่อยๆนะครับ
เป็นกำลังใจค่ะ หายไวๆนะค่ะ ขอให้สวยๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 11:05:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นเค้าว่า เอาออกเยอะแล้วนะึคะพี่ . . .T______T นู๋เองก็ลุ้นๆอยุ่ ว่าเยอะแค่ไหน
บอกเค้าแล้วน้า ว่า เยอะๆ เห้ออ ไม่อยาก ซ้ำ รัอบ 2 แค่นี้ก้จะบ้าแล้วค่ะ
(ขอบคุนค่าาาา)
รีวิวมาเรื่อยนะคะ รอชมอยู่ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yingann เมื่อ 2011-11-23 14:20

มันบวมอยู่เหรือเปล่าเลยทำให้ดูหนา ๆ แต่เค้าว่าถ้าหายบวมแล้วน่าจะสมส่วนกับปากล่าง หายเร็วนะ
ทําคางด้วยรึป่าวคะ คางสวยมากเลยอ่ะ อยากได้สุดๆ คางแบบนี้ คางในฝัน ;))
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 02:14:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinkono เมื่อ 2011-11-24 02:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinkono เมื่อ 2011-11-24 02:17

@พี่ yingann วะฮ่าๆๆ อยากให้เป็นเช่นนั้นเหลือเกินค่ะ ตอนนี้บวมจนจะระเบิดอยู่แระ 5 55+
@พี่ tiney อ่อ ค่ะ ฉีดมา ค่ะ ตอนแรกจะตีกับหมอค่ะ ว่าเราอยากได้แบบนี้
หมอบอกว่าไม่เคยทำ กลัวมันแปลก เลย บอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ ก่ิอนฉีด เรายิ้มก่อน
เหมือนวัดอัตราส่้วนว่า ถ้าฉีด มันจะอยู่ปริมาณไหน พอฉีดแล้วโดนใจมากค่ะ 5 5 5 +
บางคนไม่บอกหมอ ว่าอยากได้แบบไหน กลายเป็นว่าไม่โดนใจไปซะงั้น
หน้าแต่ละคนจะรู้ตัวว่า เราควรทำอะไรแ้ล้วดี ไม่ดี *บางทีแย้งหมอบ้างก้ได้ค่ะ
เพราะบางครั้งเค้าไม่รู้มุม จริงๆ ที่เรายิ้มหรอก จิงมั้ยคะ?? ^________^
...................................................................................................................................
                               ' เราพยายามหารูป ปาก ที่ นิ่ง ที่สุด แบบว่าไม่ยิ้มจะได้เห็นปากเก่าค่า '

***จริงๆ แล้วปากเก่าเราก็ชอบนะ แต่ว่าถ้าสังเกตุดีๆ มันจะเชิด พ่อเราก็ชอบ แต่ว่าการที่จะจริตให้ยิ้มออกมาสวยเนี่ย
                           ***มัน โครตะระ จะ เหนื่อย เลย งะ 5 5 5 +***

อ่ะโหหห !!! รูปนี้สมัยเด็ก ชัดเจนเวอร์ ๆๆ ปากชั้น T_______T เห็นมั้ยคะ ใหญ่จิงๆด้วย
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-24 05:27:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เริ่ม จะ ยุบ ที ละ ข้าง 5 5 5+ ^_____^

แสดงความคิดเห็น

คางเรียวสวยจังเลย....  โพสต์ 2011-11-24 16:32
คางสวยดีค่ะ ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้