ดู: 17856|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมระหว่าง หมอเทพ กับหมอพีระ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกสนใจคุณหมอเทพทั้งราคาและทรงออกมาสวยจริง
แต่ทำใจไม่ได้เรื่องไม่ใช้ยาสลบเราจะได้ยินเสียงตอนทำด้วย
เป็นคนชอบเข้าไปดูคลิปรีวิวด้วยเห็นตอนทำแล้วสยอง

เลยไปหาดูที่อื่นพักนึงก็มีคุณหมอพีระที่ราคาไม่แพงอ่านรีวิว
ทุกคนก็พอใจกับหน้าอกมากไม่ค่อยมีปัญหาราคาก็okทำใน รพ
สะอาดปลอดภัยที่สำคัญวางยาสลบ

แล้วจริงๆคุณหมอเทพไม่สลบจริงหรือค่ะ???
ตอนไปถามคุณหมอบอกว่าวางยาสลบ

แล้วคุณหมอพีระทรงหยดน้ำต้องเพิ่มราคาไหม
หรือ60000บาทขาดตัวอยู่แล้วค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอพีระ ผ่าเซนคาลอส 62000ค่ะ ทรงกลม ทรงหยดน้ำ 97000 ค่ะ
แอบมาฟังด้วยคน เราก็อยากทำมากๆ ตอนนี้กำลังข้อมูลอยู่
อีกอย่างเราอยากรู้ว่า ผู้หญิงกะสาวประเภทสองเวลาทำที่หมอเทพออกมาแล้วสวยเหมือนกันหรือต่างกันแค่ไหนอ่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 22:45:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Ploytaphat ตั้งกระทู้

หยดน้ำแพงมากๆเลย
เราไม่รู้เลยจะทำทรงอะไรดี
แต่อยากได้ทรงหยดน้ำจะได้เนียนๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 22:46:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ prapaipim ตั้งกระทู้

เคยเห็นคุณหมอเอามาให้ดูค่ะเป็นภาพของพวกดาราโป๊
คุณหมอบอกว่าคุณหมอเป็นคนทำก็สวยดีนะค่ะ
แต่ใหญ่เวอร์มากกกกกกกก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย so_sexy เมื่อ 2011-11-21 19:17

ก่อนอื่นต้องดูทรงหน้าอกเราด้วยนะคะว่าเหมาะกับการใส่ทรงกลมหรือหยดน้ำมากกว่ากัน
ต้องให้คุณหมอที่เป็นผู้ทำพิจารณาด้วยค่ะ

ส่วนเรื่องราคานั้น เหมือนที่ท่านอื่นได้บอกมาค่ะว่า คุณหมอพีระมี 2 ราคาถ้า รพ.ต่างกันจ้า
ถ้าเซนต์คาลอสก็รอคิวนานหน่อย แต่ถ้าที่แพงกว่าอาจจะได้คิวเร็วขึ้น
หยดน้ำราคาแพงกว่าทรงกลมน่าจะ 3 หมื่นเพราะว่าด้วยราคาของตัวซิลิโคนด้วย

ส่วนของหมอเทพ เป็นยาเบลอ เพื่อนเราทำก็กลับมานอนบ้านต่อ
รวดร้าวทรมาณไป 5 วันนับว่าใจถึงมากเลย
คิดง่ายๆแบบนี้ก็ได้ค่ะ ราคาที่เพิ่มขึ้น คือว่าปลอดภัยเราที่เพิ่มขึ้น
ราคาถูกเพราะย่อมตัดทอนหลายอย่าง ผ่าที่คลินิคเอย ไม่มีหมอวางยาเอย
ไม่ได้มีพยาบาลดูแลใกล้ชิดเหมือนในโรงพยาบาลเอย ... ฯลฯ(ความเห็นส่วนตัวนะคะ)
แต่ถ้าไม่คิดอะไรมาก และสุขภาพแข็งแรงมีเพื่อนพาไป สบายใจที่จะเลือกท่านไหนเลือกได้หมดล่ะค่ะ

เรื่องทรงนั้น เราทำทรงกลมออกมายังโอเคเลยนะคะหลายๆคนทักว่าเหมือนหยดน้ำ
ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับฝีมือคุณหมอด้วย

ขนาดหน้าอกนั้นเอาที่เราใช้ชีวิตประจำวันได้ ใช้ทำงานได้แต่ไม่โอเว่อร์มากไปนั้นน่าจะดีที่สุดค่ะ
หลายๆคนพูดว่า เจ็บทั้งทีเอาใหญ่ๆไปเลย ไม่ค่อยเห็นด้วยเลยค่ะ จนกว่าได้มาทำเอง
ตอนแรกตัวเราได้ 275 เพื่อนๆที่ถ่ายแบบได้ใส่ 300+ กันขึ้นไปทั้งนั้น ในใจเคยกลัวเล็ก
เลยเชื่อหมอนะคะ ใส่ทรงกลม 275 พอทำเสร็จออกมาจนตอนนี้เดือนกว่าๆแล้ว
จากคัพบียังกลายเป็นอีอยู่เลยค่ะ ต้องรอดูยุบต่อไปด้วย รอเข้าที่อีก
ในใจคิดว่าเชื่อคุณหมอเอาเหมาะกับตัวเรา ไม่ใช่สักแต่ว่าจะเอาให้เบิ้มๆเข้าไว้ดีสุดค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-23 01:20:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ so_sexy ตั้งกระทู้

ขอบคุณมากค่ะ

เราคงไม่ทำกับหมอเทพแล้ว

ถึงจะสวยแต่ก็น่ากลัวแล้วผ่าที่คลีนิคด้วย

เรื่องทรงคงต้องไปถามคุณหมอจริงๆ

ให้ดูทรงแล้วค่อยถามว่าอะไรเหมาะกับเรา

ตอนนี้ตัวเลือกเพิ่มขึ้นอีกแล้วค่ะ - -"

เราเลยกะว่าขอช้าๆได้พร้าเล่มงามดีกว่า

ไม่รีบแล้วศึกษาไปเรื่อยๆหาข้อมูลไปสอบถามหลายๆคนได้ความรู้เยอะดี
เราทำกะหมอพีระค่ะ เหตุที่เลือกเพราะดูจากเพื่อนที่ไปทำแล้วทรงสวย แผลเนียนและอีกอย่างปลอดภัยเพราะผ่าที่โรงพยาบาลมีพยาบาลดูแลตลอด ตอนนี้มาได้ 10 เดือน ทำทรงกลม 285 ซีซี ผ่าที่ปิยะเวช ตอนแรกแอบงอนว่าได้ซีซีน้อย เราสูง 161 หนัก 48 คิดว่าน่าจะเล็กไปเลยขอหมอให้เพิ่มซีซี แต่หมอบอกว่าได้มากสุดเท่านี้ ใหญ่กวานี้จะไม่สวยแต่หมอยืนยันอีกได้คัพซีแน่นอน เราก็โอเคเชื่อหมอก็ได้ แต่ ณ ปัจจุบัน หน้าอกเราเป็นคัพอี
ถ้าคุณPoonfahไม่รีบก็ลองศึกษาหาข้อมูลจากหลายๆท่านไปก่อนก็ได้ค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

มันขอเพิ่มได้ด้วยเหรอค่ะ??? เพิ่มแบบไหนยังไงอะ????  โพสต์ 2011-12-18 03:16
ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ไปทำมารึยัง แต่เรามีประสบการณ์การเสริมหน้าอกมาบอกค่ะ
คืออยากจะบอกว่าให้เลือกหมอเทพดีกว่าค่ะทำออกมาสวยและไม่บวมมากเหมือนกับหมออื่นด้วยแถมหน้าอกกลมสวยอีต่าวหากเราคิดว่าต่อให้เป็นทรงหยดน้ำพอใส่เสื้อในไปนมก้อออกมาเป็นบล๊อคเหมือนกันค่ะ

ยังไม่ได้ทำเลยค่ะ คิดหนักและนานจริงๆจัง  โพสต์ 2011-12-18 03:17
เราทำหมอเทพ เมื่อวันที่ 20/11/11 ไม่เจ๊บเลย วันเดียวลุกจากที่นอนเองได้เลยอ่ะ ไม่ค่อยทรมารเท่าไหร

เหนเพื่อนบอกผ่ามาแล้วกว่าจะลุกได้หลาย วันนี้เราวันเดียวเอง ต้องผ่าก้อไม่รู้สึกไรเลยนะ

คนทำกับหมอเทพเยอะมากกกก ล่าสุดเพื่อนห่างๆไปทำมาสวยดีค่ะชอบทรงคุณหมอ  โพสต์ 2011-12-18 03:17
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Welcome19 เมื่อ 2011-12-16 19:47
ต้นฉบับโพสต์โดย Chris…Tina เมื่อ 2011-12-7 07:08
เราทำหมอเทพ เมื่อวันที่ 20/11/11 ไม่เจ๊บเลย วันเดียวลุกจ ...

เหมือนกันค่ะ..คุณหมอดูแลดีด้วย
ยอมรับนะคะ..ว่าจะไปเทียบกับรพ.ไม่ได้
เราเป็นคนที่เป็นแผลเป็นง่ายมาก
คุณหมอก็ฉีด..Keloid ให้ ไม่คิดเงินเลยสักบาท..T-T
ไปทำอะไรกี่รอบ..ก็ไม่คิดตัง..ประทับใจสุด-สุดค่ะ

เรื่องโรงฆ่าสัตว์เราไม่เท่าไรค่ะ กลัวเรื่องเจ็บกับนมแข็ง- -" ฮืออออ  โพสต์ 2011-12-18 03:18
หน้าอกถ้าขยันนวดบ่อยๆทรงจะสวยมากค่ะอย่าไปกลัวเจ็บไม่งั้นนมจะแข็งเหมือนหัวเข่าเลยหล่ะ

โห แข็งเหมือนหัวเข่า....  โพสต์ 2011-12-19 22:44
ขึ้นอยู่กับคุณว่าอยากเสียค่าโง่ตามคำโฆษณามั้ย
หรือถ้าอยากได้ราคาไม่แพงแต่เริ่ดมั้ยละ ดิฉันแนะนำหมอกุลเดชหาดใหญ่คะ ซิลิโคนมีแบบเดียวคือทรงกลม มี 2 ราคาค่ะ
1.ราคา 35000 ไม่ใช้ยาสลบ ใช้ยาชาล้วนๆ ทำเส้ดกลับบ้านเลย
2.ราคา45000 ใช้ยาสลบนอนโรงบาล 1 คืน
ดิฉันทำมาแล้วค่ะ ตอนนแรกจะเอาทรงหยดน้ำ หมอบอกว่า ไม่มี ไม่ทำ และไม่คิดทำ ทรงกลมทรงเดียวจะเอามั้ยล่ะ หยดนงหยดน้ำเสียเวลา เพราะบางหมอคิดแพงเว่อร์ หมอบอกว่ามันอยู่ที่ฝีมือหมอจ้าว่าจะวางยังงัยให้สวยดูไม่กลมบ็อก และไม่ยานโตงเตงแบบหยดน้ำ สรุบเราทำค่ะ ได้ทรงคล้อยแบบหยดน้ำนิดๆ แต่ไม่กลมบ็อกเหมือนนางโชว์ เริ่ดค่ะ เคป่ะคะ

กด Like ค่ะ เพราะเห็นด้วย เพราะพี่ที่ไปทำมา 2 คน หมอทำแบบมีเนินนมไม่กลม  โพสต์ 2012-1-15 16:02
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-23 23:59:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ prisscilla ตั้งกระทู้

T T กำลังหนีเรื่องไม่ใช้ยาสลบจากหมอเทพอยู่เลยค่ะ
แต่ช่ายค่ะบางหมอแพงเวอร์มาก มีคนแนะนำมาว่าทรงกลมดีกว่า
เพราะทำหยดน้ำจะเหมือนคนแก่ แต่อันนี้ก็อยู่ที่ความชอบอีกที

ตอนนี้สับสนไปหมดแล้วค่ะ ฮ่าๆ
ตอบกระทู้ PoonFah ตั้งกระทู้

แต่ทรงกลมจะดูออกว่าทำนะคะ

ช่ายค่ะ ถ้านมเล็กมากคงเป็นวงกลมอะ บรื้ออ  โพสต์ 2011-12-31 02:24
ดีคะ เราลูกสาวหมอเทพ ขอบอกว่าไม่สลบคะ ถ้าถามว่าเจ็บมั้ย ขอบอกว่าเจ็บ แต่ก็ทนได้คะ แต่ทรงออกมาสวยและนิ่ม หรือถ้าไม่สวยไม่พอใจ หมอแก้ให้ฟรี ตลอดชีวิตคะ 5555555555555555555
อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ได้ทำนมกับคุณหมอไปแล้วเป็นเคสที่ต้องแก้อยากให้มาแชร์ให้ฟังหน่อยค่ะ ว่าเป็นยังไงบ้าง หมอคิดตังค์เพิ่มไหม หรือว่าแก้ฟรี จะได้เป็นข้อมูล ตัวเลือกและไขข้อข้องใจ เพื่อนที่ๆกำลังตัดสินใจอยู่ด้วยค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ
มาแชร์ๆ กันนะค่ะ เอาเคสที่ไปแก้มาแล้วนะค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 13:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yo.pattaya เมื่อ 2012-1-15 03:55
ดีคะ เราลูกสาวหมอเทพ ขอบอกว่าไม่สลบคะ ถ้าถามว่าเจ็บ ...

กรี๊ด ช่างอดทนมาก= =
ไม่ไหวอะกลัวคร่า
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 13:23:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย babyjean เมื่อ 2012-1-15 16:09
อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ได้ทำนมกับคุณหมอไปแล้วเป็นเค ...

หมายถึงคุณหมอท่านไหนเหรอค่ะ??
อยากฟังเหมือนกันค่ะ ฮิฮิ รอๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย babyjean เมื่อ 2012-1-16 13:46

จีน หมายถึง คนที่ทำนมกับคุณหมอเทพไปค่ะ เพราะอยากให้คนที่ทำแล้วเกิดเป็นเคสที่มีปัญหาขึ้นมา พอกลับไปหาคุณหมอเทพ แล้วท่านว่ายังไงบ้าง ต้องทำยังไงบ้าง เสียค่าใช้จ่ายในการแก้ไหม เลยอยากให้เพื่อนๆ ที่เป็นกรณีเคสที่ต้องกลับไปแก้กับคุณหมอ มารีวิวหรือเล่าลายละเอียดให้เพื่อนๆฟังค่ะ ไม่ได้ที่จะมาดิสหรืออคติอะไรกับทางคุณหมอทั้งนั้น เพราะจีนก็อยากรู้ว่าถ้ากรณีแบบนี้ แล้วเป็นอย่างที่เค้าพูดกันไหม เพราะพี่ ของจีนไปทำนมกับคุณหมอกุลเดช ที่หาดใหญ่มา แต่เค้าทำนานแล้วค่ะ แต่ตอนแรกที่ทำมา นมสูงต่ำไม่เท่ากัน พี่เค้ากลับไปแก้กับคุณหมอ คุณหมอคิดค่าแก้อยู่ประมาณ 3000 หรือ 5000 ไม่เกินนี้ค่ะ ( แก้หลังจากหนึ่งเดือนที่ทำมานะค่ะ ) แก้ข้างเดียว ให้เท่ากันกับอีกข้าง แก้ใต้ราวนมนะ ตอนแรกผ่าใต้รักแร้ แต่นมหมอกุลเดช สวยค่ะ เหมาะสำหรับกะเทยแบบจีน แต่ส่วนตัวทำหมอธี    
เลยอยากรู้ว่าที่เห็นเค้าบอกว่ารับประกันตลอดชีวิตจะเป็นไปได้หรือ  
อยากแนะนำหมอพีค่ะ ส่วนตัวทำกลับหมอพีมาตอนนี้เกือบปี ไม่มีปัญหาอะไรเลย ทรงเป็นอย่างที่เราอยากได้ค่ะ ถ้าคุณเป็นคนมีเนื้อบ้างอยู่แล้วก้อสามารถทำเป็นทรงกลมได้ค่ะ แต่ถ้าไม่มีเนื้ออย่างเราต้องทำเป็นทรงหยดน้ำเท่านั้น ไม่งั้นจะเห็นเป็นลูก ๆ ค่ะ ส่วนหมอเทพไม่ใช่ว่าจะไม่ดีนะค่ะ แต่ที่รู้ ๆ มาก้อคือหมอเทพทำไม่เจ็บ แผลจะเป็นที่รักแร้ส่วนมากหรือทั้งหมด หน้าอกจะนิ่มเลย ไม่ต้องนวดเป็นเพราะว่า หมอเทพทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ และส่วนใหญ่จะทำได้ดีกับเพศที่สาม เพราะชั้นกล้ามเนื่อของผู้ชายจะแข็งแรงกว่าผู้หญิง ซึ่งพอเวลาผ่านไปเรื่อย ๆ ซิลิโคนจะเริ่มหย่อนตามแรงโน้มถ่วง ทรงหน้าอกก้อจะเริ่มคล้อย ถึงคล้อยมาก แต่ถ้าเป็นของหมอพี จะเสริมใต้กล้ามเนื้อ เลือกแผลที่ผ่าได้ ต้องนวด 6 เดือนหลังจากทำมา เจ็บนานกว่า (ขึ้นอยู่ที่บุคคล บางคนก้อไม่เจ็บเลย อันนี้เป็นประสบการณ์ตรงกับเพื่อนรุ่นพี่ที่ทำค่ะ) แต่ทรงจะไม่หย่อนคล้อยง่าย ๆ ค่ะ แต่ไม่ว่าจะเลือกหมอท่านไหน มีทั้งข้อดี และข้อเสีย ลองเปรียบเทียบกันดูนะค่ะ ว่าเรายอมรับอะไรได้มากกว่ากัน เอาใจช่วยคร่าาาา
มองมาหลายที่ เราว่าที่อัคราคลินิกก็ดีเลยนะคะ เห็นหลายๆเคสที่รีวิว หมอทำออกมาสวยจริง ไม่ได้ดูเป็นทรงชัดหรือดูทำมากไป ยังมีความอกเดิมของเราอยู่ หรือพูดง่ายๆว่าดูธรรมชาตินั่นแหละ ซิลิโคนไม่โผล่แบบน่าเกลียด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้