123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Dolla
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ไปฉีด"ฟิลเลอร์"ที่ร่องใต้น้ำตา คะ

[คัดลอกลิงก์]
โดนใจมากค่ะ คุณออย สวยขึ้นเยอะดูสดใส หน้าเด็กมาก

มิ้งก้มีปัญหานี้อยากจะแก้มากตอนแรกว่าจะไปผ่าถุงใต้ตาแต่ชั่งใจมาก

เพราะว่าต้องหยุดงานกลัวมันบวมมาก แต่เห็นกระทู้คุณออย  โอโห้แอบเข้าข้างตัวเองว่า

มิ้งคงมีปัญหาเหมือนคุณออย แต่มิ้งคงเยอะกว่าคุณออยแน่ๆเพราะว่านอนดึกด้วย แล้วแต่งหน้าบ่อย

ถ้ายังไงคุณออยช่วยดูรูปมิ้งให้หน่อยได้ไหมค่ะ ว่าถ้าแบบมิ้งนี่ควรฉึด  หรือ ผ่าถุงใต้ตาดี

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ  แล้วขอถามอีกคำถามน่ะค่ะ ว่าใต้ตาคล้ำเหมือนคนนอนดึกมันจะหายไหมค่ะเวลาฉีด

ตอบกระทู้ mi2k ตั้งกระทู้

คุณมิ้งค์ พอดีผ่านมาอ่าน เราว่าผ่าออกดีกว่านะอายุไม่เยอะ ผ่าจากด้านในตาได้ ไม่มีรอยแผลด้วย
ลองเลือกหาหมอที่ทำอีกทีนะคะ เราเคยทำ แต่ไม่อยากแนะนำหมอเรา เพราะไม่ประทับใจเท่าไหร่ แหะๆ

แสดงความคิดเห็น

ถ้าผ่าออกมันจะดูเบ้าตาลึกไหมค่ะ กลัวๆๆ  โพสต์ 2011-10-5 15:12
สนใจอยากไปฉีดมั่งอ่ะคะ แต่อยากเหนรูปเวลายิ้มอ่ะคะ ว่าใต้ตาเปนยังไง เราเคยเหนคนที่ไปฉีดฟิลร่องใต้น้ำตามาแล้วเวลายิ้มมันจะตุ่ยๆขึ้นมานิดนึงอ่ะคะ ขอดูหน่อยนะคะ เผื่อจะตัดสินใจไปทำบ้าง แล้วเจ็บมามั้ยอ่ะ ใต้ตาเนื้อมันบางอ่ะเนอะ? >,<
ตอบกระทู้ black_bird ตั้งกระทู้

ไม่ลึกค่ะ ปรกติเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ไม่ต้องกลัวค่ะ พี่ทำมาจะ2ปีแล้วโอเคค่ะ  โพสต์ 2011-10-6 11:47
อยากเห็นตอนฟิลเลอร์สลายไปหมดแล้วจัง  มันจาทำให้เหี่ยวกว่าเดิมมั้ยน้อ เพิ่งไปฉีดมานอยมากกกกกกกก Y Y
ดีมากๆ เลยค่ะคุณออย ขอบคุณนะคะที่เอามาแชร์ให้ดู
พอดีอยากฉีดเติมร่องริ้วรอยใต้ตาค่ะ ตามไปแน่นอนค่ะ^^
มีใครไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาที่นี่อีกบ้างอะคะ หรือมีที่ไหนดีๆแนะนำด้วยนะคะ ขอบตาเราทั้งดำทั้งลึก ดูแก่และโทรมมากๆ เครียดมากจิตตกทุกวัน เห้อออ เพื่อนๆแนะนำด้วยนะคะ T_T
ฝีมือหมอกมลดีมากเลย ชอบค่ะ
เคยใช้บริการที่แอลพีคลีนิกค่ะ ส่วนตัวชอบมากคุณหมอมือเบา แก้ปัญหาได้ตรงจุด และให้คำแนะนำก่อนหลังใช้บริการได้ดีมาก ทำให้เรามั่นใจที่จะใช้บริการ  ล่าสุดแฟนชมว่าหน้าเด็กเรายิ่งปลื้มเลยค่ะ
เคยใช้บริการที่แอลพีคลีนิกค่ะ ส่วนตัวชอบมากคุณหมอมือเบา แก้ปัญหาได้ตรงจุด และให้คำแนะนำก่อนหลังใช้บริการได้ดีมาก ทำให้เรามั่นใจและกล้าที่จะใช้บริการต่อไปค่ะ ล่าสุดชอบมากแฟนก็ชมว่าหน้าเด็กลง ขอบคุณแอลพีคลีนิกค่ะที่แนะนำบริการดีๆและหาคุณหมอดีๆฝีมือดีมาให้บริการค่ะ ล่าสุดอยากบอกต่อค่ะ ฉีดฟิลเลอร์ถูกและดีต้องที่แอลพีคลีนิกเท่านั้นค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้