เจ้าของ: Dolla
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ไปฉีด"ฟิลเลอร์"ที่ร่องใต้น้ำตา คะ

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดละดูดีเลยอ่ะ เต็มมากๆ
น่าสนจัยทำมั่ง
อยู่ได้นานกี่เดือนครับ
สวยมากเลยค่ะ พี่  แล้วถ้าใต้ตาบวมมากเหมือนคนอดนอน เวลาถ่ายรูป แก่มาก เหมือนคนมีถุงใต้ตา 2 ชั้น จะฉีดได้ไหมคะ
ดูดีมากเลยคับ..................
ขอบคุณที่มารีวิวคับ น่าสนใจมากเลย แต่กัวเจ็บ อิอิ
ศึกษาๆๆๆด้วยเบ้าลึกเหมือนกาน
สวยค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ คลีนิคนี้อยู่ที่ยูเนี่ยนมอลล์เลยเหรอค่ะ
หรือว่าติดกับยูเนี่ยน
กำลังหาข้อมูลอยู่พอดี ขอบคุณมากเลยนะค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ เป็นคนเบ้าตาลึก ขอบตาคล้ำด้วยค่ะ ถ้าฉีดแล้วมันจะดีขึ้นไหมค่ะ
สวยเลยค่ะ ดูหน้าเด็กลงกว่าเดิม ดาราเกาหลีทำเกือบทุกคน เราเองก็สนใจอย่างแรง อยากทำอยู่เพราะตาเราดุ หน้าวิ่งแซงอายุจริงกล้มจริงๆ จมูกก็สวยมากเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะคนสวย
โดนใจอย่างแรงคร๊าาาาาา อยากทำสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มีเบอร์โทรที่คลีนิคใหมครับ สนใจมากๆ
เราก็มีอ่ะเหมือน จขกท เลย อยากฉีดมั่งค่ะ มีเบอร์คลีนิกใหมค่ะ

แล้วสีม่วงที่เกิดจากการฉีกเห็นชัดมากหรือป่าวคะ

ตอบกลับ 1# Dolla
สุดยอดเลยหมอกมล นู๋ก้ออยากไปทำเหมือนกัน
สารตัวนี้ฉีดแล้วเหนผลทันทีเรยไม๊ค่ะ แล้วบวมมากไม๊ค่ะช่วงแรก เปนคนมีร่องน้ำตาเหมือนกันค่ะสนใ
ฉีดได้กำลังดี ตาดู มิติ สวยขึ้นมากเลยครับ
อยากฉีดบ้างคะ  แต่กลัวเจ็บ  แต่ฉีดมาแล้วสวยมากคะ
ทำจมูกมาเท่าไหร่ค่ะสวยจัง
อยากเติมร่องแก้มมากกกกก
ไปเติมโร่ดค่ะร่องแก้ม เติมแล้วดูดีแบ๊วได้อีกแยะ เราไปฉีดมาละมะเดือนก่อนซ้ายขวาเจอจิ้มจึ๊กๆไปหลายสิบทีเหมือกัน ได้ผลทันตาเห็นชีดๆว่าดีขึ้นมากกกกกกก เราได้ร่องแก้มาจากการดัดฟัน อาจเป็นเพราะเรามีแก้มเยอะ พอดัดฟันเจอหมอนัดแหกปากบ่อยๆอายุที่มากแล้วเนื้อหนังมันก้อไม่ได้เต่งตึงเหมือนเด็กๆนิ พอแหกมากๆมานก้อเลยหย่อนแก้มห้อยกลายเป็นว่าดัดฟัน ฟันสวยแต่ได้ร่องแก้มเป็นของแถม ขอบคุณมากเลยค่ะคุณหมอ เสียตังกะเจ็บตัวไปฉีดร่องแก้มซะงั้น ของเราก้อจ่ายหนเดียวและหมอรับประกันภายใน 2 อาทิตย์ให้ฉีดเพิ่มฟรีถ้าไม่พอใจหรือผลไม่ดีขึ้นพออย่างที่เราต้องการ หลังจากฉีดไปสิบวันนัดหมออีก เอิ๊กกกกก จะเหลือเรอะที่จะไม่ให้หมอฉีดเพิ่มให้อ่ะ หมอซัดไปอีกซ้ายขวาสิบกว่าจึ๊ก เฮ้ออออ เจ็บๆมันส์ๆเพราะหมอนวดกะรีดให้ด้วย ชอบๆๆๆ เราออกแนวซาดิสปานกลาง ตอนนี้หน้าดูดีเหมือนมะก่อนดัดฟันละ ค่อยยังชั่วหน่อย
http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;extra=#pid709289
ขอเป็นกรณีตัวอย่างสำหรับฉีดฟิลเลอร์ใต้ตานะคะ ไปฉีด ฟิลเลอร์ใต้ตามา ผิดหวัังและทุกข์ทรมานมาก ค่ะ
ทำไมละคะพี่ ไม่สวยเหรอ บอกหน่อย เพราะอยากฉีดเหมือนกันแต่ก็กลัวมากอยู่ กับผลเสียที่ตามมา ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยคะ ว่าไม่ดีอย่างไรคะ ขอบคุณคะ รอฟังนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้