12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: natchanonn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความรู้จากผู้มีประสบการณ์ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 12:31:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Eyelid ตั้งกระทู้

ฮ่าๆ  ว้า ทายผิด อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-19 19:41:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-11-19 19:43

วันนี้ เข้าไปปรึกษาหมอ ศรัณย์ มาแล้วครับ

หมอบอกของผมต้องทำแบบโอเพ่น แต่ หมอไม่แนะนำให้ทำตอนนี้ เพราะผม อายุ 19-20 หมอบอกจมูกโตได้ถึง 25-26 เซงมากมายครับตอนเน้ แต่หมอพูดจาปรึกษาดี ม๊าก ครับ ไม่เห็นแก่เงินเลย จรรยาบรรนมีสูง ประทับใจหมอครับ

ไปหาหมอ อีกท่านนึง เอาแบบไปให้ดูหมอบอกว่า ทำตามแบบได้เรย ใกล้เคียงกัน ทีแรกผมก็ดีใจ เพราะเนื้อเราเยอะหมอบอกโด่งได้
ยาวได้ พอมาปรึกษา หมอ ศรัณย์ หมอ บอกทำตามแบบไมได้ครับ

เซงเรย ^^
19-20 ยังเด็กอยู่จริงๆ อ่ะแหละ ค่ะ สมัยพี่เริ่มทำใหม่ๆ ก็  18 ปีอ่ะ ต่อมาก็ต้องแก้อีก 3 รอบเพราะโตแล้วหน้ามันเปลี่ยนอีก  ตัดสินใจดีๆ แล้วกันค่ะ คิดนานๆ อย่าใจร้อน จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวหลายรอบ  ไม่เปลืองเงินหลายรอบด้วยค่ะ  จมูกศัลยกรรมต้องอยู่กะเราไปอีกนานๆ ไตร่ตรองให้รอบคอบน่ะจ้า หนุ่มน้อย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 00:56:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แต่แนะนำ หมอท่านนี้เลยครับ ศรัณย์ จรรยายบรรแพทย์ สูงปี๊ดเลยครับ

ผมเคยดูคลิปที่ หมอ สมศักดิ์ เขามาออกรายการ เหนหมอเขาบอกว่า จมูกหยุดโตอายุ 16-17 ปี มะช่ายหรอครับ

แล้วอายุอย่างผมหน้ามันยังจะเปลี่ยนอีกหรอครับ หมายถึงว่า เปลี่ยนส่วนๆ อื่นๆ แต่จมูกไม่เปลี่ยนหรือป่าวครับ ยังไง อยากรู้ อิอิ
กะหมอศรัณย์พี่จองคิวเรียบโร้ยเดือนกุมภาปีหน้าค่ะ. ทำตากะจมูกแบบโอเพ่น ผู้ชายสิบเก้ายี่สิบยังสูงได้อีกน่ะ ผู้หญิงนี่สิบแปดก็ไม่สูงแล้วอ่ะ แต่ถ้าน้องอยากทำจริงๆ หมอเขาก็คงทำให้ค่ะ. แต่พอโตมาก็จะอยากแก้อีกแบบพี่ อิอิ.
ปล. ตัวสูงของพี่หมายถึงการเจริญเติบโตอะค่ะ. ถ้าอยากเห็นจมูกผู้ชายแบบโอเพ่นไปเวปโดดเด่นดูคนชื่อพี่กรkornky อ่ะค่ะ เขาทำกะหมอศรัณย์มาเพื่อเป็นแนวทางให้น้องได้ค่ะ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 02:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อ่า ครับ ตอนนี้ ก้อคุยกับพี่กร อยู่ครับ เว็ปโดดเด่น

555+ ของผม รู้สึกจะจบความสูง ที่ 178-179 มาตั้งแต่ ม.6 ละครับ 55+
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้