ดู: 2607|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากไปเสริมจมูกที่ยันฮีอ่ะค่ะ อยากขอคำปรึกษา

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากเสริมจมูกแล้วคิดที่จะไปทำที่ยันฮีอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำคุณหมอ หรือต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง แล้วอยากรู้ว่าฮัมคืออะไรค่ะ มีวิธีดูอย่างไร
ฮัมพ์ คือ ปุ่มกระดูกนูน ๆ ตรงกลางสันจมูก บางคนอาจจะมีแค่ปุ่มสันเล็ก ๆ นูนขึ้นมา
แต่บางคนก็อาจจะมีกระดูกนูนขึ้นมาเป็นแนวหักอย่างชัดเจน

ลองมาดูรูปเรานะคะ ฮัมพ์ชัดมาก http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=30411

แสดงความคิดเห็น

จ้าาา  โพสต์ 2011-11-17 16:45
ขอบคุนมากค่ะ :)  โพสต์ 2011-11-16 23:08
ความรู้สึกของผมนะ ผมว่ามันเป็นธุรกิจ
คือสังเกตุดูจะเจอหน้าม้า พาไปศัลที่ยันฮี
แล้วจะได้ส่วนลดงั้นงี้ จองคิวให้
แต่จากเพื่อนๆที่ไปทำมา ก็ไปแก้ที่อื่นกันเป็นแถว
ผลที่ได้ออกมาคือ แข็งโป๊กมาก จากหน้าผู้หญิงไปทำ
ตอนออกมากลายเป็นสาวประเภทสองไปเลย แบบชัดมาก
ถ้าชอบสไตล์ชัดๆ สันเป็นสัน ก็แนะนำครับ แต่ถ้าชอบแบบธรรมชาติก็ไม่แนะนำ
ตอนนี้เห็นมีโปรโมชั่นน้ำท่วมนิครับ เหลือ 5000 บาท

like  โพสต์ 2011-11-16 00:18
ไปทำยันฮีเหมือนกันแต่ไปทำตา ออกมาแย่มากที่สุดหมอแก้ให้แล้ว สาม ครั้งก็ไม่ดีขึ้นมา ตอนนี้ไม่อยากทำแล้วกับ ยันฮี หาที่อืนเหอะค่ะ อย่าคิดว่าถูกเพราะไม่งั้นจะเสียใจยาวนานมาก
ทำไมถึงยันฮีหรอ
จากเท่าที่ดูมา ยันฮีจมูกไม่ค่อยโอเคนะแต่ดีตรงโรงบาล
แต่ถ้าจะไปทำแนะนำคุณหมอกรีชาติ จ้า
หมอกรีชาติทำสวยค่ะ..เรากับพี่ก็ไปทำมาสวยค่ะเป็นธรรมชาติ
เราไปทำจมูก มาประมาณ 3 ปี ล่ะที่ยันฮี ไม่สวยเลย (อาจเป็นเพราะฐานจมูกเดิมเราไม่สวยก็เป็นได้)
จำไม่ได้ว่าหมอ อะไร ตอนนั้นยังเด็กไม่ได้หาข้อมูลก่อนทำเลย ไปเที่ยวภูเก็ตมาเลยแวะทำก่อนกลับเชียงใหม่ 5555 ตอนนี้กำลังหาที่เปลี่ยนดั้งใหม่อยู่ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
แต่ยันฮีน่ะก็ดีตรงที่ไม่เจ็บเลย  ไม่รู้เรื่องอะไรเลย จากฤทธิ์ยาสลบง่ะ
นั่นซิ  ตอนนี้มีโปรน้ำท่วม
จองไว้ด้วยซิ

เราว่าเราเปลี่ยนใจดีกว่าไหม อยากทำกับหมอ V-PLAST เห็นรีวิวแล้วสวยใช่ได้เลยคะ
ยันฮีไม่ค่อยมีรีวิวเลย

เห็นคนทำมาแล้ว สวยหลายคนเลยคะ  โพสต์ 2011-11-16 23:35
v-plast clinic บางแสนค่ะ ลองเสิรช์ดู ที่เว็ปนี้นะคะ แต่เรายังไม่ได้ไปทำนะคะ  โพสต์ 2011-11-16 23:34
V-PLAST ที่ไหนหรอค่ะ  โพสต์ 2011-11-16 23:14
หมอพิชญ์สวยธรรมชาติค่ะ
เพื่อนทำกะหมอกรีชาติ ยันฮี เหมือนกัน สวยดีเป็นธรรมชาติ
ไปทำมาเหมือนกันยันฮีอ่ะ 2 ปีกว่าแล้ว บอกเอาแบบธรรมชาติ ทำออกมาธรรมชาติเกิน ว่าจะไปทำไม ระหว่าง หมอพีระ กะหมอภู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้