ดู: 2618|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากไปเสริมจมูกที่ยันฮีอ่ะค่ะ อยากขอคำปรึกษา

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากเสริมจมูกแล้วคิดที่จะไปทำที่ยันฮีอ่ะค่ะ ช่วยแนะนำคุณหมอ หรือต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง แล้วอยากรู้ว่าฮัมคืออะไรค่ะ มีวิธีดูอย่างไร
ไปทำมาเหมือนกันยันฮีอ่ะ 2 ปีกว่าแล้ว บอกเอาแบบธรรมชาติ ทำออกมาธรรมชาติเกิน ว่าจะไปทำไม ระหว่าง หมอพีระ กะหมอภู
เพื่อนทำกะหมอกรีชาติ ยันฮี เหมือนกัน สวยดีเป็นธรรมชาติ
หมอพิชญ์สวยธรรมชาติค่ะ
นั่นซิ  ตอนนี้มีโปรน้ำท่วม
จองไว้ด้วยซิ

เราว่าเราเปลี่ยนใจดีกว่าไหม อยากทำกับหมอ V-PLAST เห็นรีวิวแล้วสวยใช่ได้เลยคะ
ยันฮีไม่ค่อยมีรีวิวเลย

แสดงความคิดเห็น

เห็นคนทำมาแล้ว สวยหลายคนเลยคะ  โพสต์ 2011-11-16 23:35
v-plast clinic บางแสนค่ะ ลองเสิรช์ดู ที่เว็ปนี้นะคะ แต่เรายังไม่ได้ไปทำนะคะ  โพสต์ 2011-11-16 23:34
V-PLAST ที่ไหนหรอค่ะ  โพสต์ 2011-11-16 23:14
เราไปทำจมูก มาประมาณ 3 ปี ล่ะที่ยันฮี ไม่สวยเลย (อาจเป็นเพราะฐานจมูกเดิมเราไม่สวยก็เป็นได้)
จำไม่ได้ว่าหมอ อะไร ตอนนั้นยังเด็กไม่ได้หาข้อมูลก่อนทำเลย ไปเที่ยวภูเก็ตมาเลยแวะทำก่อนกลับเชียงใหม่ 5555 ตอนนี้กำลังหาที่เปลี่ยนดั้งใหม่อยู่ ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
แต่ยันฮีน่ะก็ดีตรงที่ไม่เจ็บเลย  ไม่รู้เรื่องอะไรเลย จากฤทธิ์ยาสลบง่ะ
หมอกรีชาติทำสวยค่ะ..เรากับพี่ก็ไปทำมาสวยค่ะเป็นธรรมชาติ
จากเท่าที่ดูมา ยันฮีจมูกไม่ค่อยโอเคนะแต่ดีตรงโรงบาล
แต่ถ้าจะไปทำแนะนำคุณหมอกรีชาติ จ้า
ทำไมถึงยันฮีหรอ
ไปทำยันฮีเหมือนกันแต่ไปทำตา ออกมาแย่มากที่สุดหมอแก้ให้แล้ว สาม ครั้งก็ไม่ดีขึ้นมา ตอนนี้ไม่อยากทำแล้วกับ ยันฮี หาที่อืนเหอะค่ะ อย่าคิดว่าถูกเพราะไม่งั้นจะเสียใจยาวนานมาก
ความรู้สึกของผมนะ ผมว่ามันเป็นธุรกิจ
คือสังเกตุดูจะเจอหน้าม้า พาไปศัลที่ยันฮี
แล้วจะได้ส่วนลดงั้นงี้ จองคิวให้
แต่จากเพื่อนๆที่ไปทำมา ก็ไปแก้ที่อื่นกันเป็นแถว
ผลที่ได้ออกมาคือ แข็งโป๊กมาก จากหน้าผู้หญิงไปทำ
ตอนออกมากลายเป็นสาวประเภทสองไปเลย แบบชัดมาก
ถ้าชอบสไตล์ชัดๆ สันเป็นสัน ก็แนะนำครับ แต่ถ้าชอบแบบธรรมชาติก็ไม่แนะนำ
ตอนนี้เห็นมีโปรโมชั่นน้ำท่วมนิครับ เหลือ 5000 บาท

like  โพสต์ 2011-11-16 00:18
ฮัมพ์ คือ ปุ่มกระดูกนูน ๆ ตรงกลางสันจมูก บางคนอาจจะมีแค่ปุ่มสันเล็ก ๆ นูนขึ้นมา
แต่บางคนก็อาจจะมีกระดูกนูนขึ้นมาเป็นแนวหักอย่างชัดเจน

ลองมาดูรูปเรานะคะ ฮัมพ์ชัดมาก http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=30411

จ้าาา  โพสต์ 2011-11-17 16:45
ขอบคุนมากค่ะ :)  โพสต์ 2011-11-16 23:08
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้