ดู: 12177|ตอบกลับ: 42
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Review จมูกให้คุณหมออรรถพรสุดหล่อ ^^

[คัดลอกลิงก์]
ไม่อยากอธิบายอะไรมาก เนื่องจากเพ่อนยุให้เอารูปมาลง โปรโมตให้คุณหมอหน่อย
ของดี ก็ต้องบอกต่อนิดนึง ใครชอบโด่งๆจัดทรงสวยๆ ไปหาคุณหมออรรถพร ได้เลยค่ะ
หมอมือเบามากกกกกกกกกกกกกก มากจริง ๆ ไม่เจ็บไม่ปวดแต่อย่างใด
ก่อนเราเข้าไปทำ หมอบอกเรามีสันและดั้งที่สูงอยู่แล้ว อาจจะทำยากนิดนึง
แรกๆจิตตก กลัวออกมาไม่สวย โด่งเกินไป เลยย้ำกะหมอว่า ขอธรรมชาติๆไม่โด่งเว่อร์นะคะ
เขาก็รับปากว่าจะเหลาให้บางๆ จะได้ดูไม่เว่อร์มาก
สรุปแล้ว ถูกใจค่ะ บริการดี ราคาถูกใจ คุณภาพเริ่ดดด ^^

แสดงความคิดเห็น

สวยดีค่ะ เข้ากับหน้า คุณหมออรรถพรนี่ติดต่อยากมากอะ มีเบอร์ปัจจุบันกะ  โพสต์ 2011-11-14 22:44

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จขกท. น่ารักจังครับ  

ถ้า จขกท.ว่าดั้งโด่งสูง ของผมจาเรียกว่าอะไรดีละอย่างนั้น ของผมโด่งสูงยังกะ ดาราชื่อ อ๋อม อรรคพันธ์ เลยคัฟ แต่ระหว่างตามันจะหุบๆ ทำให้เหมือนหักๆ

หมอเขาสามารถเหลาบางสุดได้กี่มิลครับ
แล้วซิลิโคนของหมออรรถพร นี่ เป็น ญี่ปุ่นหรือ อเมริกา จ๊ะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยมาก เรยคะ
สวยมากๆ อยากทำจััง
ขอถามหน่อยค่ะ หมออรรถพรทำหยดน้ำยาวๆ สวยๆ ได้ไหมค่ะ
รอเจ้าของกระทู้ลงรูปก่อน-หลัง  ถ่ายด้านหน้าตรงนะค่ะ
กำลังศึกษาคุณหมอแต่ละท่านอยู่ค่ะ
เจ้าของกระทู้จะสวยไปไหน
อิจฉาแว้วน่ะ
อยากเห็นหน้าตรงอ่าคะ
ที่เดียวกันค่ะ  แต่ตอนทำเราบอกว่าแบบธรรมชาติ(เพราะไม่เคยทำ)

ก็ออกมาธรรมชาติจริงๆนะ เพื่อนยังบอกว่าดูไม่ออกเลยอ่ะ

แต่มันเอียงข้างบนนิดเดียว อยากแก้อยู่ค่ะ กะว่าจะแก้ที่หมออรรถพรที่เดิมละคะ  ว่าจะปรึกษาหมออยู่อะคะ
สวยค่ะ ขอเบอติดต่อคุณหมอหน่อยซิ
เราว่าเป็นแท่งไปนะ แต่บังเอิญว่าเจ้าของสวยอยู่แล้ว ดูรวมๆเลยโอเค
ขอรูปก่อนทำด้วยคนจ้า แบบนี้เขาเรียกว่าทรงอะไรหรอกคะ?
สวยดูดีเป็นธรรมชาติมากครับ มีรูปก่อนทำไหมครับ
สวยค่ะค่าเสียหายเท่าไรค่ะ  แล้วคลินิคอยู่แถวไหนค่ะอยากทำมั่ง
ต้นฉบับโพสต์โดย punpun_04 เมื่อ 2011-11-15 20:50
สวยดีคัฟ ชอบๆ.............
เมื่อไหร่น้ำจะลดก็ไม่รู้ หมอบอ ...

ใช่ ๆ แต่ช่วงนี้น้ำเริ่มลดแล้วไม่ใช่หรอคร๊ ,, ขอให้คลีนิคเปิดไวไว จะได้สวย ๆ กะเขาสักที เห่ออ อ :)
โว้ สวดยอดดดดด
ราคารวมทั้งหมดเท่าไรค่ะ
สำนักเดียวกัน
คุณหมอมือเบาจริงอ่ะ

แต่คุณทำมาน่ารักมากค่ะ
ทั้งจมูก+จขกท สวยจังค่ะ...อยากไปทำบ้างจังแต่ไม่รู้เมื่อไหร่คลีนิคคุณหมอจะเปิดน้อ....
สวยดีคัฟ ชอบๆ.............
เมื่อไหร่น้ำจะลดก็ไม่รู้ หมอบอกยังไม่มีกำหนดเปิดเลย เฮ้อ....
แนะนำคนที่จะทำน่ะค่ะ ให้ทำโด่งไว้ดีแล้ว เพราะมันจะยุบเรื่อยๆ ระยะเวลาสามเดือนจะเข้าที่
ของเราสองเดือนเองยุบเยอะมาก หือ หือ รู้ยังงี้บอกหมอเอาโด่งๆๆๆดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้