ดู: 1825|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาทำจมูกครับ .. อยากทำ แต่จะทำดีไหม?

[คัดลอกลิงก์]
ศึกษาจากเว็ปนี้มานานครับ .. เลยอยากลองถามเพื่อนๆว่า ควรจะทำดีไหม
ปัญหาของเราคือ ดั้งตรงตายุบไปครับเวลาถ่ายรูปจะเห็นว่าหักเลยอ่า เราอยากทำมาก เคยไปปรึกษาหมอมาก็ไม่มีปัญหา
อยากทำหมอ อรรถพร กับ หมอศรัณ เพื่อนๆว่าหมอไหนเหมาะกับทรงจมูกเรา .. เราอยากทำแต่ที่บ้านยังไม่โอเคเลย จะทำยังไงต่อดี ..ว่าจะเก็บเงินทำเองดูภาพนะครับ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 22:08:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 22:08:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แนะนำการหน่อยนะครับ ^^
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-5 23:35:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับบบ ... ว่าแต่เพื่อนพี่ๆในบอร์ดไม่ตอบเรย55
คิดอยากจะทำจริงๆก็ลองไปปรึษาคุณหมอก่อนได้น้ะค้ะ
ศึกษาเรื่องหมอหาที่ดีๆทำก่อนดีกว่าแล้วลองนัดไปให้หมอเค้าดูว่าควรเสริมเติมแต่งตรงไหน
แล้วค่อยตัดสินใจผ่าตัดค้ะ
ลองปรึกษาหมอก่อนก็ได้นะครับ
ส่วนตัวคิดว่าหมออรรถพรนะ เพราะโด่งได้ใจมากๆ
หมอเค้าตามใจเรานะ ว่าอยากได้แบบไหน เอาแบบไปให้หมอดูเลย
ผมก็จะทำกับหมออรรถพรนี้แหละ แต่ที่บ้านไม่อนุมัติ ว่าจะแอบไปทำอยู่ 555+
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-7 02:29:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เคยปรึกษาหมอ ศรันครับ หมอบอกเอาขึ้นตราหว่างตา ตรงสันอีกนิดด ได้ไม่มาก เพราะมีดั้งอยู่บ้าง ที่บ้านก้อมะอนุมัตินะครับ แต่จะลองดู :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้