ดู: 5124|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกค่ะ BY หมอธีระ ธีรพัทธ์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ตื่นเต้นมากเลยกับการได้ทำจมูก ศึกษาจากรีวิวดั้งโด่งมาสักพักแล้ว
ตัดสินใจไม่ถูกเลยหมอไหนดี  ทำออกมาแล้วสวยขึ้นทุกคนเรย
เลยตัดสินใจโดยไปทำที่เดียวกับเพิ้ลสาว ไปหาหมอธีระเรยค่ะ
เพราะคุณเพิ้ลทำออกมาแล้วสวยมาก ทำเมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 54
(ยังแอบนอยด์ยู่ว่าจะหายไม่ทันวันเกิดตัวเอง)

ปกติแล้วพอมัสันจมูกนิดหน่อย แต่จมูกเวลายิ้มจะบานออก
รูปก่อนทำ

หลังทำ วันแรก

แอบตกใจหน้าตัวเอง

วันที่ 1

รับไม่ได้เรยอวตารชัดๆๆ 555

วันที่ 2

ยังพอให้หายใจชื่น เพราะดูเป็นคนขึ้นมาหน่อย แต่ดีใจที่ใต้ตาเริ่มหายเขียและยุบหน่อยๆๆแล้ว

วันที่ 3

แกะพาสเตอร์ออกแร้ว แต่ตรงจมูกยังบวมยู่ หน้าเริ่มหน้ากลัวอีกแล้วค่ะ

แล้วยังไงเดี๋ยวรีวิวรูปเพิ่มอีกนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-3 20:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่4แล้วยังบวมยู่เรย กลุ้มใจ
ใจเย๊นๆน๊ะ หายบวมแล้วสวยแน่นอน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-4 03:26:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะขอบคุนมากค่ะ มีเคล็ดลับให้ยุบไวกว่านี้ไหมค่ะ

ตอนนี้หน้าเหมือนเสือสมิงเรย 555
เหมือนกันเลยค่ะหน้าตัวเมียแต่เราหนักกว่าเบ้าตาสองข้าง เขียวจนดำเลยค่ะ ไม่กล้าไปเจอหน้าใครเลย ทำไมคนอื่นเค้าถึงหายกัน้ร็วจังมีเคล็ดลัพอะไรดีๆ ก้อบอกกันบ้างนะคะ
เหมือนกันเลยค่ะหน้าตัวเมียแต่เราหนักกว่าเบ้าตาสองข้าง เขียวจนดำเลยค่ะ ไม่กล้าไปเจอหน้าใครเลย ทำไมคนอื่นเค้าถึงหายกัน้ร็วจังมีเคล็ดลัพอะไรดีๆ ก้อบอกกันบ้างนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-5 11:42:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เริ่มยุบแร้วค่ะ แต่ใต้เบ้าตาจากที่เขียวตอนนี้กลายเป็นเหลือง ตรงจมูกก็เริ่มยุบแล้ว

หมั่นประคบเย็นอ่ะค่ะ แต่ส่วนของเดียเอาเรพาริลทาด้วย ทาตรงที่มันเขียวแล้วก็ตรงจมูก

แต่ว่าไม่ค่อยแนะนำค่ะ เพราะว่ามันแรง หน้าลอกเป็นขุยๆเลยบริเวณที่ทา ขนาดเป็นคนที่ไม่ได้แพ้อะไรง่ายๆ

มันแรงค่ะ แต่ยุบดี เพราะของแต่ล่ะคนยุบไวยุบช้าต่างกัน ของเดียยุบช้าจะครบอาทิตย์แล้วเพิ่งจะดูได้

แล้วก็กินยาให้ครบตามเวลาอ่ะค่ะ ส่วนยาลดบวมเพิ่งรู้เมื่อวานว่ามันอัด 2 เม็ดได้เรย ถ้ารู้หยังงี้กินทีล่ะ 2 เม็ดตั้งแต่ตอนแรกแล้วค่ะ

เป็นกำลังใจให้หายเร็วๆๆนะค่ะ จะได้สวยๆๆกันถ้วนหน้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-17 23:30:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแร้วค่ะ หลังจากที่เป็น อวตาร 555

หายช้ามาก 2 อาทิตย์ แล้วใต้ตายังเขียว

แต่วันนี้ 17 วันแล้ว เลยมาอัฟรูปให้ดูกัน

เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ช่วยติชมกันหน่อยนะค่ะว่าเป็นไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

หน้าเปลี่ยน คมขื้น สวยขื้นเลยจริงๆ  โพสต์ 2011-11-18 08:44
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-18 17:05:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Knadeer ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ ไม่ค่อยมั้นใจเท่าไหร่ แฟนบ่นว่าหน้าเหมือนจั๊กแหล่น 555 แอบจิตตก
สวยคร๊า...เค๊าจะทำเหมือนกันตะเองศึกษาข้อมูลทุกวันจะ3เดื่อนแล้วอ่ะ..ตัดสินใจหมอมะได้ซะที

แสดงความคิดเห็น

แหะๆๆ ขอบคุนค่ะ ขอให้ทำแร้วออกมาสวยๆๆนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-19 19:23
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้