ดู: 2604|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยตอบหน่อย เกี่ยวกับคุณหมอบุญถิ่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ คืออยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับคุณหมอบุญถิ่นค่ะ
คือเห็นรีวิวที่เพื่อนๆพี่ๆไปเสริมจมูกมากับคุณหมอแล้วจมูกสวยทุกคนเลย
อยากจะทราบว่า คลินิคคุณหมออยู่ที่ไหน  แล้วก็ราคาปัจจุบันเท่าไหร่หรอค่ะ เห็นบางคนบอก 4000 บ้างก็ 5000
ขอบคุณค่ะ

ราคา 5000 บาทจ้า

คลีนิคอยู่แถว ตั้งฮั่วเส็ง อะค่ะ (ใช่ปะหว่า แหะๆๆ ไม่แน่ใจ ) อันนี้เด๋วรอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-2 18:11:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Natka ตั้งกระทู้

อ่ะจ่ะ ขอบคุณนะค่ะ ^^
ห้าพันบาทคะ  อยู่ตรงข้ามห้างตั้งฮั่วเส็งคะ    บางลำภู เเถววัดชนะสงครามนะคะ  คลินิคเล็กๆติดกับร้านขายส้มตำ
คลีนิกอยู่ตั้งฮั่วเส็ง บางลำภูค่ะ ราคาตอนนี้ 5000 บาท ตอนนี้โทรไปทาง คลีนิกบอกว่าปิดตั้งแต่วันที่ 2- 6พ.ย. ค่ะเปิดอีกทีวันจันทร์  เบอร์ติดต่อค่ะ 02-281-2580,089-2004750 ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-2 18:20:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ planning ตั้งกระทู้

จ้า ขอบคุณนะจ่ะ
ถ้าไปแล้วได้ทำเลยหรือป่าวค่ะ หรือต้องจองคิวก่อนค่ะ
ถ้าไปทำเลยต้องไปถึงตอน 7 โมงเช้าเพราะจะได้ทำคิวแรก ตอนแรกเราไป ไม่ได้จองไว้ไปถึง 11.โมง
ได้ทำตอน 5 โมงเย็น จ้า

แสดงความคิดเห็น

แต่อย่าเผลอไปเดินไหนนะต้องรอหน้าคลินิค กลับมาอีกทีคนจะเต็มหน้าร้าน  โพสต์ 2011-11-2 22:13
นี่รูปตอนไปเสริมมาแล้วได้ 15 วันจ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-2 18:29:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ planning ตั้งกระทู้

จ้า ขอบคุณนะค่ะ

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-11-20 13:39
ทำเลยครับพี่ ผมสนับสนุนครับ  ราคาไม่ได้ตัวชี้ว่าทำดีเสมอไป  บางคน 5000 6000ไม่ทำ หรือต่ำกว่าหมื่นเพราะคิดว่าไม่ดี  วัสุดคุณภาพไม่ดี  จะบอกว่าไม่ต่างกันเลย ซิลิโคนก็เหมือนกัน ฝีมือก็เหมือนกัน  หมอเรียนมาทุกคนเหมือนกัน จบก็จบที่เดียวกัน  บางคนทำ 20000 30000  บาท  แต่ผมก็ไม่ได้ว่าเค้าหรืออคติอะไรกับเค้า (แต่ผมจะไปว่าอะไรเค้าได้เพราะผมไม่ได้ให้เงินเค้าไปทำ) บางคนทำหมอ ตามกระแส คือถ้าตอนนี้หมอไหนดังก็ทำ  ศัลยกรรมเป็นอะไรที่เสี่ยง  ทำไปเลยพี่ หมอทำดี  แถมราคาก็ถูก  บางคนเห็นบอกว่าหมอพูดจาไม่ดี  แต่ก็ช่างเหอะ  เราไปอยู่กับหมอแค่ 1 ชั่วโมง คิดอะไรมาก  ไม่ใช่ไปอยู่หรือไปพูดคุยอยู่เป็นเดือนเป็นปี ผมทำจมูกมา 8000 บาทเอง ถือว่าราคาต่ำ  แต่ไม่มีปัญหาเลย แข็งแรงทนกว่าคนที่ไปทำตั้งแพงอีก  อันนี้เห็นมากับตา  ผมไม่ใช่ทำกับหมอบุญถิ่นหรอกครับ  ผมเป็นเด็กใต้  ผมทำที่ใต้ครับ   คลีนิคที่ผมทำซิลิโคนที่ว่าแพงแบบนิ่มคือซิลิโคนสหรัสราคา 8000 แบบญี่ปุ่น 6000  อาจจะถูกมากๆๆเลยครับ   ที่หมอบุญถิ่นผมเคยเห็นคนมารีวิวซิลิโคน เป็นแบบนิ่มมาก ดัดได้ บิดเป็นเกรียวยังได้เลย  มีขา  ถือว่าดีมากเลย  ผมเป็นกำลังใจนะครับพี่  ขอให้ทำออกมาแล้ว จมูกสวยๆๆ โด่งสมใจครับ ทำไปเลยพี่ หมอทำดี  แถมราคาก็ถูก  บางคนเห็นบอกว่าหมอ

เห็นด้วยค่ะ  โพสต์ 2011-11-20 13:39
กระทืบ Like ให้ซักล้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนครับ เห็นด้วยที่สุด  โพสต์ 2011-11-18 01:52
T2N
ถูกใจ8888+++  โพสต์ 2011-11-2 21:28
ต้องยอมรับสภาพ การต้อนรับที่นี้ไม่ดี  ไม่รู้ ซิลิโคนเสริมแล้วเปนเงาไม่เปนธรรมชาติ อย่าดูจากรูปมองไม่ออกหรอก ถูก แต่ต้องดูการบริการ และคุณภาพด้วยน่ะค่ะ ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจ
โทรไปหลายรอบ  แล้ว  หมอไม่รับ  

T2N
ค่ะ ลองโทร ไปทุกวันเลย ไม่รับซะที  โพสต์ 2011-11-4 04:16
เหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2011-11-3 18:38
ผมเข้าใจงานบริการ เพราะผมก็เรียนการตลาดมา ที่จริงงานบริการต้องบริการให้ดี ลูกค้าคือพระเจ้า ถ้าไม่มีลูกค้าเราก็อยู่ไม่ได้ นี่คือ หัวใจสำคัญของงานการขายหรืองานบริการ  แต่ในเมื่อเจ้าของสถานประกอบการเอง เป็นแบบนี้ พูดไม่ดี  บริการไม่ดี เราจะทำไงได้ บางคนเค้าก็เลือกไม่เข้าไปใช้บริการลย  แต่บางคนเค้าก็เลือกที่จะเข้าบริการเพราะ สินค้าราคาถูก คุณภาพก็ดี และอีกอย่าง ทางคลีนิคเค้าก็ไม่คิดที่จะง้อลูกค้า เพราะคนบางกลุ่ม เพราะถึงไม่มีคนไม่ชอบการบริการของทางคลีค ทางคลีนิคเค้าก็อยู่ได้  ทางคลีนิคที่ผมทำก็บริการงั้นๆๆ ส่วนหมอก็เฉยๆๆไม่ยิ้ม แต่อธิบายดี บางครั้งผมไม่อยากจะเข้าไปเลย เพราะเรื่องบริการ  แต่เหตุผลที่ผมต้องใช้บริการอีกเพราะหมอมีคนมาทำมาก ทำดี ถูก  นั่นคือเหตุผลที่ผมกับพี่เหมือนกัน เอาความคิดของเราเอง  หลายคนหลายความคิด ตอนผมทำผมไม่ปรึกษาใครเลย คิดที่จะทำผมก็โทรเลย ไปทำคนเดียว กลับคนเดียว ผลที่ออกมา ไม่มีปัญหาอะไรเลย และหลังจากทำจมูกผมก็ทำลักยิ้มด้วยครับ

ต๊ายผู้ชายไรน่ารักซะไม่มีน่าตาดีและความคิดยังดีอีก ผมเคยเห็นพี่ในYoutube  โพสต์ 2011-11-18 01:55
อยากเห็นรีวิวลักยิ้มอะคะ กำลังอยากไปทำ  โพสต์ 2011-11-5 03:34
ทำลักยิ้มเจ็บมั้ยคะพี่ พักฟื้นกี่วัน  โพสต์ 2011-11-2 22:15
ฉีดฟิลเลอร์มา คุณหมอรับทำมั๊ยอะคะ >..<
ถ้าฉีดฟิลเลอร์มาหมอไม่รับค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้