ดู: 8103|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยู่ภูเก็ตค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยเสริมจมูกที่ไหนดีอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครรู้บ้างว่าที่ภูเก็ตมีที่ไหนทำจมูกดี ๆ บ้างคะ:)

AD.jpg (23.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 39)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-21 22:00:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องวิ๊งแมวสุดเลิฟ จากไปซะแล้ว
ถามข้อมูลมาหลายคนแล้วเขาบอกว่าหมอสงวนคลีนิคอยู่ข้างหน้าโรงพยาบาลกรุงเทพ
เพราะว่ามีพี่ที่รุ้จักมีเพื่อนเป็นหมอเขาแนะนำให้ไปทำกะหมอคนนี้คะ   ก็ว่าจะทำเหมือนกัน
อยากทำวันที่ 5 ธันวาคมอ่ะ  ว่าแต่ไปทำหรือยังคะแชร์ประสบการณ์กันหน่อยนะคะถ้าไปทำ
เพือนที่รู้จักก็ไปทำกะหมอคนนี้มาคะสวย  ดูมะออกเลยว่าเสริมมาธรรมชาติมากๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อยากทำเหมือนกันค่ะ  กำลังหาข้อมูลเหมือนกัน

ทำจมูกที่นี้ราคาประมานเท่าไหร่ได้ค่ะเนี่ยยย
หมอญาณินทร์ จ.สุราษไงค่ะ ทำจมูกสวยมาก นุ่นยังยากทำกะคุณหมอเลยแต่นุ่นอยุ่ไกลอ่ะ
เราไปทำวันที่  3/12/09 หมอนัดแล้วราคา 12,000 มีเพื่อนที่รุ้จักไปทำมาก็สวยดีและก็มีพี่ๆที่ภูเก็ตเขาแนะนำว่าถ้าไปทำให้ไปทำกะคุงหมอท่านนี้เท่านี้นในภูเก็ตนะถ้าหมออื่นเขามะแนะนำคะ
รบกวนถามต่อนะคะ ว่าหมอสงวน ทำปากบางด้วยหรือเปล่าคะ อยากทำปากบางค่ะ แล้วทำสวยใหมคะ
เราก็ยังมะได้ทำ  ก็คงสวยนะเพราะว่าหมอเขาจะให้คำปรึกษาเราด้วยอ่ะรู้สึกดี  ลองเข้าไปปรึกษาดู
น่าจะรับทำนะคะเพราะว่าเขาทำศัลยกรรมแปลงเพศด้วยนะ,,ได้ข่าวมาว่าอย่างนั้น
เราฉีดเสริมจมูกที่ร้านสยามคลินิกมาอ่ะ ร้านสีม่วงๆอยู่ในบิ๊กซี(ภูเก็ต) ของเราหมอฉีดหยดน้ำให้ด้วยอ่ะ
คือเราอยากเสริมเลย แต่ไม่กล้า กลัวเป็นแท่ง หมอเก่งๆบางคนทำเพื่อนเราออกมาสวย แต่ทำเพื่อนเราออกมาเป็นแท่งเลย มันคงอยู่ที่จมูกเดิมด้วยล่ะ คือถ้ายังไม่แน่ใจ แค่อยากลองดูว่าเหมาะกับหน้าเราไหม ก็ลองไปปรึกษาที่นี่ก่อนก็ได้นะ
คอนเฟิมว่าพนักงานและหมอพูดจาดีเวอร์อ่ะ คือถ้ามาปรึกษาแล้วไม่ทำก็ไม่รู้สึกอึด เราว่าโอเคเลย
มีคัยทราบราคาเสริมคางของหมอสงวนบ้างไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้