ดู: 2377|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ขอความคิดเห็นค่ะถ้าหน้าอกแตกลายแล้วอยากจะเสริมค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
คือหน้าอกแตกลายเป็นลายขาวๆแล้วค่ะหลายปีแล้ว คิดอยากจะเสริม
เลยอยากรู้ว่า ถ้าเสริมเข้าไปแล้วรอยที่แตกจะชัดขึ้นหรือจางลงค่ะ ควรที่จะ
เสริมดีไหม ตอนนี้หน้าอกแค่31เองค่ะ (ที่แตกเพราะเคยมีน้อง พอคลอดเสร็จก็กลับมา
เล็กเหมือนเดิม)เลยอยากเสริม ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ถ้าเสริมอกแล้วรอยแตกจะชัดขึ้นค่ะ
แก้ไขรอยแตกก่อนแล้วเสริม อาจจะมีรอยแตกบ้างตอนเสริม ก็ค่อยไปแก้อีกรอบ แต่ดีกว่าไปเสริมก่อนแล้วค่อยแก้รอยเพราะเสริมแล้วรอยมันจะใหญ่และหายยากขึ้น
ปรึกษาหมอโอภาสค่ะ หมอให้คำปรึกษาฟรีนะ
แนะนำหมอโอภาสเลยค่ะ ไม่เสียค่าปรึกษา
หน้าอกแตกลาย เสริมได้ไหม ได้ค่ะ
เสริมแล้วลายแตกลดลงไม่ ไม่ลดลง แต่จางลงจากเนื้อขยายขึ้นค่ะ
พี่อุ๋ยเคยส่งเคสไปทำหน้าอกที่คลินิกหนึ่ง หน้าอกแตกแบบนี้ แต่ก่อนเสริมเขานวดครีมทุกวัน หลังเสริมก็นวด รอยแตกจางลงเยอะมาก ลองทำดูนะค่ะ สอบถามเพิ่มเติมก็แอดมาหาพี่อุ๋ยค่ะ auizaa2499
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้