เจ้าของ: Hunter2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Neuronox ปลอมมมมมม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-11-24 07:06:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ลอง เมื่อ 2011-11-20 05:38
อันนี้เราเชื่อนะ !!!ของถูกและดีไม่มีในโลกหรอกค่ะ เพร ...

เอ่อ..เรื่องคลีนิคดังๆนี่..พอดีมีคนรู้จักเคยทำงานอยู่คลีนิคผิวพรรณที่กำลังดังอยู่ปัจจุบันนี้แห่งหนึ่งอะคะ..ไม่ขอเอ่ยชื่อละกัน..ที่บอกลูกค้าไปอะคะว่าใ้ช้ ของอเมริกา แต่จิงๆละเปนตัวที่ถูกที่สุดของเกาหลีตอนนี้ด้วยซ้ำอะคะ..เพียงแต่แค่รู้กันภายในอะคะ..เพื่อนยังเคยชวนไปหารเลยค่ะเพราะซื้อได้ราคาพิเศษจากพี่สาวที่ทำงานอยู่ในนั้น..คือแค่อยากจะบอกว่าบางทีคลีนิคดังๆอย่างที่นี่ฉีดทีละหมื่น2หมื่นอัพก็ยังใช้ของถูกมากกกกละหลอกลูกค้าว่าเปนเมกาของดีเลยอะคะ..  "เอาเปนว่าไม่อยากให้วัดค่ากันที่ราคาและสถานที่อะคะ"  เพราะขนาดเปนคลีนิคดังๆกะทั่งคนทั้งประเทศเชื่อถือจากโฆษณาชวนเชื่อ..ก็เปนอย่างที่บอกไปเนี่ยละคะ^^ด้วยความหวังดีค่ะ..เพราะจุดมุ่งหมายของเพื่อนๆที่เข้ามาเว็บนี้ต่างก็อยากเข้ามาหาข้อมูลเพื่อความสวยงามซึ่งก้อเข้าใจค่ะเพราะเราก็เปน1ในนั้นเหมือนกัน^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้