เจ้าของ: Hunter2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Neuronox ปลอมมมมมม

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-11-20 04:54:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลอมจริงๆครับ เชียร์เองขายเอง คนแบบนี้ก้อมีด้วย

รูปเปรียบเทียบระหว่างของเกาหลีกับจีนครับ ของในรูปของแม่ค้านั้นทรงยังกับขวดจีนแต่เปลียนสติ๊กเกอร์เอาครับ ถูกและดีหาไม่ค่อยมีในโลกหลอกครับ
3#
โพสต์ 2011-11-20 22:35:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[img][/img]

รูปเปรียบเทียบระหว่างโบทอกจีนกับของแม่ค้ากระต่ายขาเดียวว่าของแท้ครับ
4#
โพสต์ 2011-11-22 23:39:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณ gluta2u ผมมีข้อสงสัยครับ
1. ถ้าสินค้าที่คุณใช้มันเป็นของแท้ กระทู้นี้ก้อเป็นโอกาศให้คุณได้โฆษณาสินค้าของคุณด้วยน่ะคัรบ ทำไหมต้องแจ้งให้แอดมินลบด้วยครับ คุณก้อแค่เอาหลักฐานยืนยันสินค้าของคุณว่าเป็นของแท้ก้อพอครับ ในกล่องของตัว Neuronox จะมีใบ Package Insert ซึ่งเป็นหลักฐานอีกตัวคุณสามารถถ่ายรูปมาแสดงครับ แต่จริงๆแล้วแค่ดูรูปจาก vial ของคุณเปรียบเทียบกับของผมมันก้อคนล่ะแบบกันแล้ว
2. จากการยืนยันของคุณที่บอกว่าของคุณของแท้ แต่กลับไม่มีรูปยืนยัน หรือหลักฐานใดๆเลย คุณกลับไปบอกเจ้าของกระทู้ให้เขาเอาข้อมูลจริงมายืนยัน ไม่ทราบคุณจะให้ จกท ยืนยันอะไรครับ ผมมีเอกสารครบทุำกอย่าง ขอที่ผมได้ ผมยินดีลงในนี้ให้ครับ
3.แค่ยาก้อมีข้อสงสัยแล้ว ทำให้ผมคิดไปถึงบุคคลที่จะทำหัตรการให้ ว่าใครเป็นคนทำ ทำที่ไหน โบทอกซ์ปลอมอาจจะได้ผลเหมือนกัน แต่ในระยะยาวถ้าสินค้าไม่ purify จริงๆมีการปนเปือนต่างๆ อาจจะทำให้คนไข้เป็นเกิดแพ้ เป็นโรคภูมิแพ้ หรือติดเชื้อเฉพาะที่ได้ครับ

การขายยาต้องอยู่ภายใต้การขายของผู้แทนยาที่ถูกต้อง และปติบัิติโดยแพทย์ผู้เชียวชาญเท่านั้น ถ้าคนไข้เกิดปัญหา โดยเฉพาะคนไข้ที่รักสวยรักงามในเว็บดั้งโด่งนี้แล้ว เขาจะเสียใจมาก ขอร้องให้คุณหยุดยืนกรานความถูกต้องของคุณเถอะ เพราะผมเห็นแล้วมันขัดกับความรู้สึกผมมากๆ ทุกคนในนี้เหมือนพี่น้องกัน ไม่อยากให้คนใดคนหนึ่งมาหารายได้โดยไม่ลืมหูลืมตากับพี่น้องของผมครับ

แสดงความคิดเห็น

เป็นแพทย์เวชปฎิบัติทั่วไป ไม่ใช่เฉพาะทางที่ทำง่ะ  โพสต์ 2011-12-9 02:04

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้