เจ้าของ: Hunter2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Neuronox ปลอมมมมมม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prince1150 เมื่อ 2012-1-12 21:15

ว่าจะไปฉีดที่แถวหน้่าเซ็นทรัลลาดพร้าวซักหน่อยแอบกลัวจังของปลอมเนี่ย

เรามีตังส์น่ะเอาของจิงราคาแพงหน่อยไม่เป็นไร ขอเห็นผลและปลอดภัยพอ

แต่อย่างว่าคลีนิกระดับดังๆเนี่ยน่าตะไว้ใจได้อยู่คงไม่เสี่ยงเอาเชื่อเสียงมาเดิมพันกับของปลอมที่ถูกกว่าไม่มากหรอก เรื่องแดงขึ้นมา อย ลง แพทยสภาลง จบกันพอดี ยังไงฉีดคลีนิกที่ไว้ใจได้และได้มาตรฐานดีกว่า คิดว่าๆ
แบนรูปโปรไฟล์
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 15:37:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 15:51:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

กระทู้ดีๆ เป็นประโยชน์ น่าจะช่วยกันดันนะ  ก็อย่างว่าไม่ได้โพสเองตอบเอง แล้วหลอกขายของ  555555

ถ้าปลอมคนที่เสียหายหลายๆครั้ง เค้าก็มาต่อว่าแล้วแหละ แถมพี่เค้ายังพาไปฉีดถึงที่ไม่ใช่ให้สถานที่ไปฉีดอย่างเดียว ตามที่พี่เค้าบอกว่าโรงงานผลิตส่งของมาให้ไม่ได้รูปแบบเดียว100เปอร์เซน ดูแค่เสติ๊กเกอร์ แค่นี้มันพิสูจได้เมื่อไหร่คับ ถ้าคุณอยากให้คนอื่นเชื่อว่าของลอม หรือ ไม่ลอม ก็เอาไปพิสูจให้ดูให้ได้ผลหน่อยคับ แต่พี่คนนี้มีคนไปทำมาด้วยเค้ายังยืนยันได้
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 16:18:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย boo0000123 เมื่อ 2012-1-16 16:08
ถ้าปลอมคนที่เสียหายหลายๆครั้ง เค้าก็มาต่อว่าแล้วแห ...

.

โรงงานไหนผลิตของออกมาแล้วไม่เหมือนกัน แสดงว่าไม่ได้มาตรฐาน  ซึ่งโรงงานระดับนี้เป็นไปไม่ได้ ผงก้อนฟูซะขนาดนั้น ไม่ได้ตั้งใจว่าใครคนหนึ่งคนใดนะ แต่อยากให้เห็นภาพรวมว่า ของปลอมมีจริง  อย่างรูป Botox กับ Restylane ที่เอาเปรียบเทียบให้ดู นั่นหมายความว่า โรงงานผลิตไม่เหมือนกันเอง คนละล็อตอย่างนั้นหรือ????  55555555555555555  ของปลอมไม่ได้ว่าใช้แล้วจะไม่เกิดอะไรขึ้นนะ แต่ว่ามันไม่ใช่ของแท้แค่นั้นเอง Neuronox ปลอมฉีดแล้วก็ยุบนะกราม ไม่ได้ว่าไม่ยุบ แต่มันไม่ใช่ Neuronox ความบริสุทธิ์ของยาต่ำ มันคือของจีน จีนก็บอกจีน ก็ไม่ได้ว่า แต่อย่ามาหลอกลวงชาวบ้านโดยเฉพาะคนในนี้ เราแค่ไม่อยากให้คนโดนหลอก บางคนแพงไม่ว่าแต่อย่ามาหลอกกัน จริงๆแล้ว คนที่ฉีดราคานั้นก็คงต้องทำใจไว้แล้วหล่ะ ว่าต้องได้ยาจีนน่ะ

.

56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-16 16:23:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย boo0000123 เมื่อ 2012-1-16 16:08
ถ้าปลอมคนที่เสียหายหลายๆครั้ง เค้าก็มาต่อว่าแล้วแห ...

อันนี้เป็นข้อมูล เอสเซนเชี่ยล ที่อยากได้ นี่คือข้อมูลบริษัทที่ถูกแอบอ้างว่าเป็นผู้ผลิต แต่ในไลน์สินค้าไม่มียานี้อยู่ในบริษัทเลย เป็นการแอบอ้าง แต่จริงๆแล้วเจ้าของเป็นสองสามีภรรยาชาวมาเลเชีย ส่งของผ่านมาทางหาดใหญ่ โดยกระจายให้คนไทยเป็นเอเจนซี่ส่งต่ออีกที

..............................

Kuhra Vitae Derma Pharma

ABOUT US

ห้องปฏิบัติการ Kuhravital ™ Dermapharma สวิสเซอร์แลนด์เป็นองค์กรที่ได้อุทิศเวลานับศตวรรษเพื่อการตรวจสอบการวิจัยและการพัฒนาผลิตภัณฑ์เพื่อพัฒนาสุขภาพของทุกคน โดยเฉพาะอย่างยิ่งงานวิจัยเพื่อเป็นการป้องกันและการรักษาต่อต้านริ้วรอย ความชราและกล้ามเนื้อ

• Anti – Flaccidity Implantsa
• Peelings
• Facial Revitalizers and Regenerators
• Body Mesotherapy
• Weight Lose Treatments
• Reaffirming Treatments

Product

1. Medical Treatment Line   

Phyell G1, Phyell G2, Phyell G3, Exfoliak and Celludistrofk Medical comform the most efficient line of medical products, available to dermatologists and plastic surgeons, to correct and prevent skin imperfections. Developed in Switzerland by Khuravital Dermapharma Laboratories.

Phyell G1: molecular hydrogel net more>
    Phyell G2: unique derma-integral action more>
    Phyell G3: tenso active implant more>
    Exfoliak: enzymatic exfoliation more>
    Celludistrofk Medical: anti-cellulitic system more>

2. Facial Line

After years of research, Khuravital Dermapharma Laboratories, specialized in anti-aging products, presents its set of facial line comformed by Phyell, Kuracell, Vixel, Khuran, Dermagique, Kycell, and Maxica - created to let you show a young face for ever.

Dermagique Facial : micro-peeling and repair treatment more>
    Khuran: anti-acne gel more>
    Kuracell: fresh phyto-organic cells more>
    Kycell: patch for the eyes more>
    Phyell G1: cellular renewer more>
    Vixel: eye and lip-contour gel more>
    Maxica: provides firming action and instant lifting more>

3. Corporal Line

Celludistrofk, Kuhra 7.0.4, Thetaxa - L and Dermagique Corporal, constitute the set of swiss products, developed by Khuravital Dermapharma Laboratories, to revitalize and improve the skin of the body.

Celludistrofk Corporal: anti-cellulitic system more>
    Dermagique Corporal: reparative facial micropeeling more>
    Kuhra 7.0.4: fast and safe way of losing weight more>
    Moskul: muscle tensor–expander more>
    Thetaxa - L: breast enhancer more>
    Phyell Corporal: cellular renewer more>
    Phyell Oral: cellular renewer more>

More Information visit http://www.kuhravital.com

.
ผมก็ไม่รู้เนอะว่าอันไหนจิงๆปลอมๆ แล้วแต่คนที่เชื่อไม่เชื่อแล้วกันเนอะ ถามหน่อนนะคับถ้าคลินิกที่เค้าฉีดกันราคาอยู่ที่เท่าไหร่ละคับ
ขอบคุณเจ้าของกระทู้มาเลยนะค่ะ  
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 14:32:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย boo0000123 เมื่อ 2012-1-16 21:18
ผมก็ไม่รู้เนอะว่าอันไหนจิงๆปลอมๆ แล้วแต่คนที่เชื่อ ...

ก็หลักหมื่นอ่ะ เท่าที่เห็นนะ

..
ขอบคุณนะค่ะ ข้อมูลแน่นมากๆ
พวกของปลอม มันอาจจะเห็นผล แต่ไม่รู้ว่ามีสารอะไรปนเปื้อนมาบ้าง ผลระยะยาวไม่รู้จะเป็นอย่างไร น่ากลัวมากๆเลย

อยากให้นึกถึงเคสฉีดซิลิโคนเหลวนะค่ะ กว่าจะมารู้ว่ามันแย่มากแค่ไหน ก็หลายปี คนฉีดไปก็หลายคน ทุกวันนี้ผลของมันก็ยังอยู่ น่าสงสารจริงๆค่ะ

ส่วนตัวไม่กล้าฉีด คลีนิคดัง ก็ใช้ของปลอมเหมือนกัน ไม่รู้ว่าหมอเองก็โดนหลอกหรือเปล่า

แสดงความคิดเห็น

นี่แหละคะ ที่ไม่กล้าฉีดซะที เราก็กลัว ตอนนี้ก็หน้าบานต่อไป  โพสต์ 2012-3-26 11:40
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-19 21:46:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovesushi เมื่อ 2012-1-18 21:55
พวกของปลอม มันอาจจะเห็นผ ...

มีหมอจำนวนมากที่ไม่เคยเชคของที่ใช้ เซลล์เอาไรมาเสนอก็เอาก็เชื่อมีเยอะมาก

..

ปลอมจนเนียน ไม่รู้อันไหนปลอม อันไหนแท้ ถ้าไม่สังเกตุดีๆ น่ากลัวจังค่ะ  โพสต์ 2012-1-20 06:08
กระทู้นี้ถือเป็นประโยชน์มากเลยค่ะ  ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆให้ทุกคนได้สวยอย่างปลอดภัย  ยังไงของแบบนี้เราอย่าเห็นว่ามันราคาถูกโดยไม่ได้ดูให้ดีก่อน  ลงทุนเพิ่มอีกสักนิดเถอะค่ะ  เพื่อความปลอดภัยของหนังหน้าในระยะยาว

ปล.  อยากให้พี่ๆกูรู  มาอัพเดทข้อมูลบ่อยๆนะค่ะ  _/\_

หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-27 18:55:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเล้ว neuronox ของเเท้มันราคาประมานเท่าไหร่

แล้วมีโบท็อกซืปลอมของเยอรมันให้ดูเปรียบเทียบไหมคะ ตัว neuroxin กับ Syneurox อ่ะคะ
รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณอย่างสูงคะ

ซื้อเป็นขวดๆมา แยอะแยะ ใน อลิบาบา จากจีน แล้วก็มาทำกล่องทำขวดในบ้านเรานี่แหละ>>   โพสต์ 2012-3-3 11:28
ไม่มีหรอก เยอรมงเยอรมันอะไรอ่ะ จีนทั้งนั้น เจงเจง  โพสต์ 2012-2-16 02:43
ต้นฉบับโพสต์โดย babizuko เมื่อ 2012-1-31 01:46
แล้วมีโบท็อกซืปลอมของเยอรมันให้ดูเปรียบเทียบไหมคะ  ...

แล้วการฉีดโบท๊อก / ฟิวเลอร์ หน้าลีฟอะไรพวกเนื้ยมันมีผลกระทบอะไรใหมค่ะและระยะเวลานานๆไปมันจะเกิดอะไรกับหน้าเราใหม  ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Hunter2 เมื่อ 2012-1-27 18:55
เท่าที่เห็นก็เกือบหมดแหละ

ไปเห็นที่ไหน อย่างไรครับ แล้วสังเกตุอย่างไรว่าของปลอม นอกจากกล่องที่สีไม่เหมือนกัน พวกเราจะได้ระวังกันมากขึ้น

ใช่ๆ  โพสต์ 2012-5-25 20:05
ดันๆๆๆ มีประโยชน์เวอร์
72#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-9 18:14:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lovesushi เมื่อ 2012-1-18 21:55
พวกของปลอม มันอาจจะเห็นผ ...

จ้าาา
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 02:49:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ร้านนี้ก็ปลอมชัดเจน  Dysport Island    ดูเต็มๆ ตัวอื่นคงปลอมหมดเหมือนกัน    http://www.one-white.com/html/botox.html

.

เท่าทีดูราคาก็คงปลอมทั้งเว็บนะ  โพสต์ 2012-2-16 02:51
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 02:52:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย codon456 เมื่อ 2012-1-31 01:21
เเล้ว neuronox ของเเท้มันราคาประมานเท่าไหร่

...

หลักหมื่นอ่ะ

รุ้ได้ไงคุณเป็นคนรับหลอ  โพสต์ 2012-5-25 20:06
75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-16 02:52:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย codon456 เมื่อ 2012-1-31 01:21

...

หลักหมื่นอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้