เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ******----- การเปลี่ยนแปลง ล่าสุด.......มาดู ****----- ...

[คัดลอกลิงก์]
ทำคางหมอไหนหรอคับ
หล่อจนน้ำลายหก
178#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-29 21:33:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Wisut001 เมื่อ 2012-8-29 04:12
ทำคางหมอไหนหรอคับ

หมอ มงคล สมเพชรคลินิคครับ
สู้ๆครับ อายุยังน้อย ยังหล่อได้อีก
ห๊าาาา!!! นี่คนนั้นนิ จะบอกว่าแฟนผมชอบน้องอยู่
นานมาแล้วเห็นที่เร่ืองเล่าเก้าสิบ บอกย้ำพี่เป็นสิบๆครั้งว่าชอบน้อง เวลายิ้มนี่ละลายอะไรของเค้าก้ไม่รุ้55
พี่เรย ใส่แฟนพี่ว่า ไม่เกรงใจกันบ้างเลยนั่งอยุ่ตรงนี้แท้ๆ55
ยังไงชื่อชอบครับเปนกำลังใจให้ ของแบบนี้พี่ก้อยากดูดี
นี่สิคร้าบที่ยิ่งกว่าคำว่า "เกิด"
ขอเอาเป็นไอดอลเลยค่าาา

YOU LOOKS AWESOME !!
183#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-21 20:57:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย imthird เมื่อ 2012-9-2 02:27
ห๊าาาา!!! นี่คนนั้นนิ จะบอกว่าแฟนผมชอบน้องอยู่
นานมา ...

5555 ขนาดนั้นเลยหร๋าา คับพี่
ไม่ทราบว่าทำที่ไหนบ้างหรอคับ แนะนำหน่อยคับ หล่อมากๆ เป๊ะเวอร์
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-11-2 22:22
การศัลยกรรม ไม่ใช่ทำให้คนหล่อ หรือ สวย แต่เป็นการเปล ...

เห็นด้วยมากๆๆ คือการที่จะไม่ดูดีหรือดูดีเนี่ย พื้นฐานสำคัญ(มาก)นะ เรายังไม่เคยทำแต่พี่เราทำ เคยฟังหมอพูด หมอบอกบนใบหน้าเนี่ย มันจะมีบางส่วนที่แก้ไขไม่ได้ มันจะอยู่ที่กรรมพันธ์อ่ะ เช่น ช่วง ทีโซนมั้ง หมอบอกว่า พวกเกาหลีที่ทำแล้วดูดีกันมากทุกคน เพราะ ทีโซน ดี อ่ะ แต่เครื่องหน้าเค้ายังไม่ดีพอ เช่น ตา จมูก ปาก แต่พอไปทำมันเลยดูดีไปเลย ปล.รู้มาว่าทีโซนเป็นส่วนที่เปลี่ยนแปลงไม่ได้ เวลาตำรวจหาคนร้ายเค้าหาตรงนี้แหละ เราว่าเกาหลีเนี่ย เค้าจะดูหน้ายาวๆหน่อยเนอะ แต่ไม่ใช่เพราะคางยาว แต่ยาวมาจากช่วง ทีโซน
ดูรายการล่าสุด ผิวคุณคล้ำลงนะ
ไอดอลเลยคนนี้ ;) ชอบจมูกมากๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2012-10-7 21:06
ดูรายการล่าสุด ผิวคุณคล้ำลงนะ

ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง

สังขารก็เช่นกัน ไม่ควรไปยึดติดมาก เพราะย่อมมีวันเสื่อมโทรม

ควรพัฒนาปัญญาควบคู่ไปด้วยเสมอ

ความรู้ทางโลก ช่วยให้มีเงินทองหล่อเลี้ยงชีวิต

แต่ความรู้ทางธรรม เป็นแสงสว่างนำทางชีวิตไปในทางที่ถูกที่ควร

หลายคนมีรูปเป็นทรัพย์ แต่บั้นปลายชีวิตกลับวิบัติ
หลายคนเป็นคนเก่ง มีทีรัพย์สินเงินทองมาก มีอำนาจวาสนา แต่สุดท้ายต้องไปอยู่ต่างประเทศอย่างเดียวดาย บางคนตายไปต้องลงนรก เพราะ  ไม่ได้แสวงหาปัญญา ซึ่งเป็นอริยทรัพย์อย่างแท้จริง
ถ้าจำไม่ผิด เคยเหนตัวจิงที่wip กะเสดนวมินทร์  ตัวจิงหล่อมากกกกกกก หุ่นดีมากด้วย
สุดยอดมาก หล่อน่ารักมากๆๆๆๆค่ะ
อยากได้เบอร์ เจ้าของกระทู้คัฟ  มีเรื่องสงสัยมากมาย คัฟ

แสดงความคิดเห็น

Zab
ที่เกี่ยวกับศัลยกรรม  โพสต์ 2012-11-3 11:36
0.0 เหลือเชื่อหล่อมาก
สุดยอดครับ  ขอยึดเป็นไอดอลเลยครับ
"Someday i do it that same you brother"
ฮ่า ๆ เคยเห็นในรายการ แว๊บ ๆ  หมาก ปริญ หล่อเชียว วว
คล้าย หมากจริงๆด้วยค่ะ*0*
ทำไรมาค่ะถึงขาว
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
ตอนนี้เปงงัยบ้างแล้วคะอัพเดตให้ดูหน่อยคะ
หล่อมากอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้