เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ******----- การเปลี่ยนแปลง ล่าสุด.......มาดู ****----- ...

[คัดลอกลิงก์]
จมุกสวยย
อยากรู้จังว่าน้องทำที่ไหน อาไรยังไง
ช่วยโหวตรูปให้หน่อยนะค่ะ ทาง facebook ค่ะ
โหวตได้ทุกคนที่เป็นสมาชิก facebook เลยนะค่ะ
ปิดโหวตวันนี้ เวลา 15.00 น.
รบกวนชาวดั้งโด่งทุกคนหน่อยนะค่ะ T^T
คลิกลิงค์ด้านล่างค่ะ เลือกโหวตให้เพื่อน
แล้ว search ชื่อรูป YingBow
ช่วยหน่อยนะค่ะทุกคน สำคัญมากจิงๆๆค่ะ

ไม่ใช่ไวรัสแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม!!!!

http://apps.facebook.com/minutemaid-triplalla/?ref=bookmarks&fb_source=bookmarks_apps&fb_bmpos=1_
ไปเสริมจมูกทำคางที่ไหนคะ ชอบอะจะไปทำเหมือนกาน
กรี๊ด เปลี่ยนมากๆ
หล่อ ขั้นเทพ แล้ว
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-1 21:18:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nana1987 เมื่อ 2011-11-1 11:46
ไปเสริมจมูกทำคางที่ไหนคะ ชอบอะจะไปทำเหมือนกาน  ...

เชียงใหม่จ่ะ

sompetchclinic.com

แสดงความคิดเห็น

คิดอยู่ว่าจะทำคลินิคนี้ ยิ่งเห็นเจ้าของกระทู้แล้วยิ่งอยากทำ  โพสต์ 2011-11-3 00:19
หล่อ มากเลยจ้า
ทำไงขาวค่ะ หล่อมาก
เข้าวงการเลยครับ เป๊ะมาก
การศัลยกรรม ไม่ใช่ทำให้คนหล่อ หรือ สวย แต่เป็นการเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ไปในทางที่ดีขึ้น แก้ส่วนบกพร่องของใบหน้า
บางคนทำอย่างสองอย่าง หน้าก็เปลี่ยน บางคนทำทุกอย่าง ก็ไม่ได้หล่อ สวยเว่อร์ เหมือนดั่งดารา
แต่ที่แน่ๆ ถ้าการศัลยกรรม ของคุณ ไม่มีการผิดพลาดเกิดขึ้น รับรอง ว่าทำแล้วดูดีขึ้นแน่นอน แต่จะดีแค่ไหน ก็อยู่ที่พื้นฐานเดิมของตัวเอง ด้วยนะจ๊ะ !!  

^^

แต่สำหรับเจ้าของกระทู้ ถึงจะไม่ได้หล่อเลิศเลอในวงการดารา แต่ถ้าเดินอยู่บนถนนทั่วไปผู้ชายคนนี้ ก็ถือว่าเป็นผู้ชายที่ดูดีอยู่พอควร ถือว่าประสบความสำเร็จในการศัลยกกรมเปลี่ยนแปลงตัวเองนะคะ สู้ๆค๊าบบ
เคน ภูภูมิ  อิอิ  น้องรักษ์พี่ขอถามหน่อย พ่ยังไม่จัดฟันเลย แต่อยากทำคางแล้ว

คือจะทำคางแล้วคอ่ยมาจัดฟัน มันจะมีผลอะรัยไหม แบบว่าทำคางไปแล้ว แล้วมา

จัดฟัน จะทำให้คางยื่นเป็นมะม่วงรึป่าวว เำพราะฟันยุบลง ตอบด้วยนะ อยู้ในช่วงตัวสินใจ

ตัดสินใจไม่ถูก  เห้อ เห้อ

จัดฟันเสร็จ หน้าจะเรียว คางจะยาวขึ้น จัดเสร็จแล้วค่อยว่ากันดีกว่าค่ะ  โพสต์ 2012-2-6 21:18
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะค่ะ  โพสต์ 2011-12-11 20:05
พอจัดเสร็จหน้าเรียวอย่างเห็นได้ชัด ลองจัดดูก่อนนะคะ  โพสต์ 2011-12-7 21:18
ดิฉันเองก็จัดฟันค่ะ ช่วงเดือนแรกๆโครงหน้าก็เริ่มเปลี่ยนแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-12-7 21:18
จัดฟันก่อนดีกว่าค่ะ ดูรูปหน้าหลังจัดฟันแล้วค่อยตัดสินใจอีกทีค่ะ  โพสต์ 2011-12-7 21:17
หล่อขึ้นมากเลยคับ  เป๊ะมาก.................  
หล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
สุดยอดเลย ทำจมูกที่ไหนหรอครับ
ชอบตรงที่หาเงินมาทำเอง เก่งมากๆเลยคะ

ก็อบที่ลิ้งเลยจร้า  โพสต์ 2011-11-23 09:59
อยากทำมั่งเลยทำงานอะไรอ่ะ  โพสต์ 2011-11-22 22:28
http://www.youtube.com/watch?v=64LBtLDylOA&feature=related ดูอันนี้คะ  โพสต์ 2011-11-5 10:45
โทดนะคับ น้องเขาทำงานไรหรอคับ หาเงินได้มากขนาดนี้ จะลองหาวิธีทำตาม  โพสต์ 2011-11-5 08:09
อยากรู้จังว่า น้องรักษ์ทำจมูกที่ไหนค๊ะ สวยมาก
omg!! เปลี่ยนไปมากค่ะ  ดูดีขึ้นมากเห็นได้ชัด จมูกทำให้หน้าดูเด่นมากๆค่ะ หล่อขี้นเยอะเลยทีเดียวค่ะ
หล่อแล้วจร้า
ตอนนั้นว่าดีแล้วตอนนี้ ดีขึ้นกว่าเดิมเยอะมาก ๆ เรย :]
อยากรู้อะ นายทำจมูกที่ไหนอะคับ
คุณรักษ์ หลังจากออกรายการแล้ว  มีการแก้ไขจมูกมั่ยค่ะ ดูเหมือนจะเข้ารูปมากขึ้น
จะไปทำเดือนหน้าแล้วคับพี่รักษ์ ที่สมเพชรฯ

ถ้าบอกว่าพี่รักษ์แนะนำมาจะได้ส่วนลดหรือเปล่า

ผมหาตังค์เอง ไม่ได้บอกพ่อแม่อ่ะ...ก็อยากหล่อเหมือนพี่ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้